• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.01 S60 SymbianOS (Full)

MinhThang

Manager
Kì thật e đang dùng 1bản k bắt check gì cả!
Xài cả tuần nay nó chỉ hỏi kkk 1lần...e cancel và xài tiếp tới nay...cũng k cài smloaderr gì luôn :)
Pác muốn thử của e k? Muốn thì pm yh e nhé!
(Send wa sl...mọi lúc;))

Posted via Mobile Device

Bản nào vậy Auto?

MinhThang

Manager
4.01 chú ơi.
Những lời e nói hoàn toàn sự thật
Nếu muốn lát tối pm yh e nhe!
Giờ đang sạc rồi...
Đang làm ngoài sân mà chạy vào reload a:D
Posted via Mobile Device

Đã test trên máy nào vậy, nếu có thì sen vào Y! minhthang200679.

Auto

Đã test trên máy nào vậy, nếu có thì sen vào Y! minhthang200679.
Test và đang sử dụng trên máy của cháu, là n95 8gb.
Tối đc hông?
Tối sạc pin đầy cháu online!
Chú cứ add yh cháu nhe!
Send wa slick!
Bắt buộc add và online mới send file đc.
Please...
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Test và đang sử dụng trên máy của cháu, là n95 8gb.
Tối đc hông?
Tối sạc pin đầy cháu online!
Chú cứ add yh cháu nhe!
Send wa slick!
Bắt buộc add và online mới send file đc.
Please...
Posted via Mobile Device

Đang nói V2 nè Auto, lần sau chú ý nhé. V3 thì có nhiều cách để chạy được pm đó mà.:))

gily4ever

Anh Thắng ơi!Bạn em rất muốn xin anh code của SM 4.01. Anh làm ơn giúp bạn ấy với!IMEI:35624010760998.Thanks anh nhé!Vì hôm qua em khoe nó thấy nó thích lắm nên hỏi xin em code của phần mềm này

thanhtungsx

Anh Thắng ơi!Bạn em rất muốn xin anh code của SM 4.01. Anh làm ơn giúp bạn ấy với!IMEI:35624010760998.Thanks anh nhé!Vì hôm qua em khoe nó thấy nó thích lắm nên hỏi xin em code của phần mềm này

Heee ! Mình định tìm dùm bạn nhưng bạn lại xin anh Thắng thì để anh ta tìm vậy ! :D

MinhThang

Manager

Của bạn đây: 56869

gily4ever

anh Thắng ơi!Phần mềm này liệu có chạy được phim đuôi WMV không ạ!Nhưng anh ơi xin anh giải code cho bạn em trước nhé!Xin đa tạ anh vô cùng ạ!

gily4ever

em đang dùng phần mềm này thấy chạy đươc cả phim đuôi flv nhưng có điều lạ là:Nếu là phim được down từ trang baamboo hay youtube thì ngon lành,nhưng phim flv ở 1 số trang web khác(XXX):D thì không xem được!Các anh giúp em được ko ạ! EM trân thành cảm ơn

Auto

em đang dùng phần mềm này thấy chạy đươc cả phim đuôi flv nhưng có điều lạ là:Nếu là phim được down từ trang baamboo hay youtube thì ngon lành,nhưng phim flv ở 1 số trang web khác(XXX):D thì không xem được!Các anh giúp em được ko ạ! EM trân thành cảm ơn
Đó là do thông số khi convert xxx đó k phù hợp với sm rùi...pác vui lòng convert lại 1lần nữa là tốt ngay ;)
Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Bạn dùng Total covert v3.14 để chuyển đổi sang định dạng Flv là SmartMovie đọc được thôi ! Chúc bạn coi phim xxx vui ! Chừng nào chuyển đổi thànhco6ng nhớ up lên cho anh em thưởng thức với nhé . :D

thusinhbuon

cái chương trình này hay đấy nhưng cũng khổ cho những vị nào có phim XXX vì ( nó sẽ hiện lên hết cho dù các vị có khóa và dấu phim thì vẫn sẽ hiện ) hơi buồn !

Kojiro

Super V.I.P
cái chương trình này hay đấy nhưng cũng khổ cho những vị nào có phim XXX vì ( nó sẽ hiện lên hết cho dù các vị có khóa và dấu phim thì vẫn sẽ hiện ) hơi buồn !

Thì dùng ADL chẳng hạn, khóa cái SM lại luôn :)