• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Love a girl, what should i do ?

ahojmimi

theo như kinh nghiệm từ thực tiễn đến lý thuyết thì mình có 2 tin cho bạn. một tin tốt và một tin buồn.
tin tốt là bạn đã bắt đầu bước vào con đường yêu : gian nan - chông gai - gian khổ - hiểm nguy - vô vàn thách thức. và chứng tỏ rằng bạn là đàn ông chứ không phải "xăng pha nhớt". các bộ phận nội tạng bao gồm: tim - phổi - đặc biệt là hòn "ngoại thận" bắt đầu thực hiện đúng chức năng
tin xấulà cái mối tình đầu kiểu này thường không kết quả. kết thúc ngập tràn máu và nước mắt. tiền mất tật mang, thân bại danh liệt. thậm chí "liệt" môtj số cơ quan ngoại tạng.>:)>:)>:)

ahojmimi

còn lời khuyên của mình là: chẳng phải tán gì đâu, cứ tìm cơ hội gặp riêng nàng rồi nhảy bổ vào ôm cho nó phát. nếu bị tát vào má bên phải thì chía ngay má trái ra cho nó tát tiếp, nhưng quyết không buông tay. còn nếu không bị làm sao thì cứ tiến tới bước 2, hun cho nó phát. mình vẫn dùng cách này, chưa lần nào phải tán tỉnh gì cả mà hiệu quả 100%

b0m_lx

còn lời khuyên của mình là: chẳng phải tán gì đâu, cứ tìm cơ hội gặp riêng nàng rồi nhảy bổ vào ôm cho nó phát. nếu bị tát vào má bên phải thì chía ngay má trái ra cho nó tát tiếp, nhưng quyết không buông tay. còn nếu không bị làm sao thì cứ tiến tới bước 2, hun cho nó phát. mình vẫn dùng cách này, chưa lần nào phải tán tỉnh gì cả mà hiệu quả 100%

ôi vãi :))
nghe đâu xong phải chạy ra nc ngoài hả =))

AlyCuong

Active Member

Hèn gì bị tát xệ má lun =))

Khoaaaa

Active Member
Sao rồi ad ưi,sao nín tịt vậy,triển khai giề chưa,ae mất công vày đầu bức óc ngĩ kế à

mrlonely7393

hix, mình đang bận ôn thi, để mấy bữa nữa mình lên thông báo tình hình cụ thể sau, giờ bận lắm, mấy bạn ai nghĩ được kế hay thì cứ reply lại nhen, thanks mấy bạn rất nhiều, hihi.

Whinny

Lại 1 thớt tư vấn tình củm,

Trúng phỏm ta rồi, nhưng cứ để đấy tối ta nghiên cứu.;;)

Giờ đi tắm cái đã. nóng quá :p

b0m_lx

mi có nghiên cả chục tối vẫn thế =))

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

mi nghiên cứu sao thì nghiên chứ đừng làm thêm vụ long biên cầu nữa nhá=))

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Mấy chú cứ mài trym suốt ngày, iu đương sao dc =))

mi bị íu xinh ný à hay sao mà ko bít mài chym.phải mài thật mạnh zào sau này còn có đất dụng võ chứ.ko cho vợ thì cho hàng xớm cũng dc=))