• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lưu trữ thông tin về hoạt động Off!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

VANTHEM

CH Quang Phúc mobile bán hàng bèo nhất, nói chung ở đn này chả có cái tiệ nào chuyên về PDA và PPC Phone cho ra hồn cả, toàn hàng nhập từ sg và các nguồn khác không. Tớ đây hư linh kiện nào toàn đặt hàng trong sg ra, vừa rẻ mà lại hàng bảo đảm (có mối quen). tất nhiên mua linh kiện thì cịu khó tháo và ráp máy thôi....

thấy nhipsongvn cũng là kỹ thuật viên mà ăn nói như vậy sao (chắc là có vấn đề gì mới nói như vậy chứ ) đung kô các bác:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

VANTHEM

hic đà nẵng cằn cỗi lắm phụ kiện cũng ít mà giá thì trên trời các bác muốn mua hàng thì phải đăth hàng trong SG thui,
@to Cheng chinh: tốt nhất là bác nên đặt may một cái bao da theo ý mình chứ bao da bán kèm cho Exec không đựoc đẹp lại đeo ngang vướng lắm, nên đặt một cái bao da deo dọc cho đỡ vướng.
@to Haidove: Bác ơi ở Đà Nẵng về Pocket còn yếu lắm nhưng bác cứ xuống chỗ 28 LÊ HỒNG PHONG thử coi có màn hình thay cho bác không, anh Tiến sửa lấy giá mềm hơn nhiều.
Chúc các bác vui vẻ

anh em miền trung với nhau mà nói những lời quá như vậy ,thật là kô xứng là thành viên PDA:p:p:p:p:p:p:p

NguyenQuang

Super V.I.P
GẶP MẶT TẠI ĐÀ NẴNG

Nhân dịp vào công tác tại Đã nẵng từ 19 đến 21/10 . Rất mong muốn được giao lưu với các bạn tại Đà Nẵng

Anhtoitb

Vậy là chuyến công tác Đà nẵng của bác không hội ngộ được với mem nào sao? Tiếc quá!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
OFFLINE CHÀO MỪNG SINH NHẬT PDAVIET!!!

Nhân dịp sinh nhật lần thứ I của diễn đàn chúng ta,hòa cùng không khí vui chung cả nước :D , miền Trung chúng ta cũng sẽ tổ chức off vào ngày chủ nhật 11/11/2007 .Kế hoạch off là sáng uống cafe,rồi sau đó tính tiếp :D,ai có ý kiến gì hay đưa ra nha,mỗi thành viên có mặt uống cafe vào buổi sáng sẽ được tặng 100PVD , đi tiếp cho đến khi tàn cuộc :)) sẽ được tặng thêm 100PVD nữa.

Các bạn đăng kí tham gia theo mẫu sau:

Nick trên diễn đàn : NguyenThanhTuan
Họ và tên : Nguyễn Thành Tuấn
Mobile : 0983110886

P/S: Đi thì có thưởng còn đăng kí rồi mà không đi là chịu phạt đó nha :D . Hình thức phạt thì ... thử đăng kí mà không đi là biết =)).Hy vọng các bạn tham gia đông đủ để chào mừng sinh nhật của diễn đàn chúng ta và cũng nhằm nâng cao phong trào offline của miền Trung chúng ta.Cám ơn các bạn!

hungami

Off line ở đâu vậy bác ơi, cho xin cái địa chỉ cụ thể để anh em đăng ký chứ

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đăng kí đi off tại topic này nha,kế hoạch cụ thể sẽ bàn bạc ở topic này luôn,ai có ý kiến gì hay không nào?

Vietvnn

Super V.I.P
Đăng ký off nhanh đi các đồng chí ơi.........
- Địa điểm họp đầu tiên : cafe Cenz đường Nguyễn Chí Thanh, TP Đà Nẵng.
- Chi phí khởi điểm 100.000vnđ.
- Thời gian : 7h30am ngày 11/11/2007.

Đăng ký tiếp theo :

2/Nick name : Vietvnn
- Tên : Nguyễn Việt
- ĐT : 0905050109

nhipsongvn

Tháng 11 đói meo rồi, nhưng vẫn đăng ký 1 suất.
nhipsongvn: 0917888880
@vietvnn: hôm đấy cho em mượn $ tiền trà nước nhá.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Sao 33 lượt view mà chỉ có mình với 2 đồng chí tham gia vậy,miền trung ơi,đâu cả rồi,có ai ở Huế ko?Nếu có đăng kí đi rồi cùng Tuấn vào Đà Nẵng luôn!!!Anh Việt ơi,còn thành viên nào không?Tình hình này làm sao mà off???

Vietvnn

Super V.I.P
Đương nhiên là với số mem đi off bữa trước trừ đ/c Minh và thế 1 số nữa, Tuấn vào topic cũ pm cho mấy a,e đó, anh đã pm ngoài yahoo. hi vọng đông hơn lần trước.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
OK sir :D , để vào coi có anh em nào pm cho họ xem,chứ tình hình này buồn quá :(
-------------------------------------------------------------------------------------------
Đã PM ,hy vọng moi người hưởng ứng :)

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
UP giúp topic này cho các anh em Miền Trung ... Dịp này không ra cùng anh em được ... Hy vọng lần sau sẽ cùng anh em "chiến" một bửa

Đưa topic lên chú ý để anh em tiện theo dỏi

Status
Không mở trả lời sau này.