• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lưu trữ thông tin về hoạt động Off!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

atomcuibap

trời ơi bạn Spam trong này củng đâu có tính bài đâu???? hihihihi và như vậy củng là phạm luật phải chịu khó chứ bạn!!! còn nếu cần phần mềm nào gấp quá thì mail cho mình mình gửi cho, nếu không bạn đưa đường link mình tải về rồi gửi cho bạn!!!
Đừng spam nữa nha!!!!

Vietvnn

Super V.I.P
CH Quang Phúc mobile bán hàng bèo nhất, nói chung ở đn này chả có cái tiệ nào chuyên về PDA và PPC Phone cho ra hồn cả, toàn hàng nhập từ sg và các nguồn khác không. Tớ đây hư linh kiện nào toàn đặt hàng trong sg ra, vừa rẻ mà lại hàng bảo đảm (có mối quen). tất nhiên mua linh kiện thì cịu khó tháo và ráp máy thôi....
Đương nhiên là rất bèo, giá thì đắt hơn khoãn 3-4 trăm gì đó, nhưng ở ĐN thì chỉ có vậy thôi.:D

Vietvnn

Super V.I.P
Đăng ký off đi a,e ơi ...... thêm 100PVD nữa = 200 PVD cho a,e đi off đấy.
- Ai giới thiệu thêm cứ được 1 mem trên PV đi off sẽ được cộng thêm 50PVD
:))=D>=D>=D>
............ Nhanh tay, nhanh chân lên..................

vuphong

Tin khẩn cấp ! Các thành viên ở đà nẵng chú ý!

Hiện nay đồng chí Hồ Minh nick name là hunter hiện nay đang gặp rắc rối rất nghiêm trọng, các báo đã đưa tin, nguyên nhân chỉ vì cái usb disk , Các bạn cần phải hiểu rằng do bức xúc trước hành hi lừa lọc và thô lỗ nhiều lần của tên Thịnh cũng như chị em nhà y nên Minh đã không làm chủ đc bản thân , Minh thường ngày là một người rất hiền lành, trong chuyện này Minh cũng chẳng làm gì hại ai, chỉ muốn dằn mặt bọn lừa đảo,nhưng vì khẩu súng nên to chuyện... Hiện giờ Minh đang đối mặt với án từ 1 đến 7 năm và bị sa thải khỏi cơ quan! Chiều nay đã có quyết định khởi tố bắt giam của VKSND .
Mình thực sự bất bình và buồn trước chuyện này , Cái thằng Thịnh đó mình đã tiếp xúc một lần rồi, Nó tưởng mình là gà nên định lừa mình bán con laptop HP cổ,cũ rích giá mới trên mạng chỉ 550usd mà nó đòi bán cho mình 9tr.Thằng đó mồm mép điếm đàng lắm, Nếu là mình thì mình sẽ đấm vào mặt nó chứ cần gì phải dao với súng.Thằng này vừa mới ở Đại Lộc ra đây làm ăn mà láo lếu quá thể.
Các anh em lưu ý đừng mua bán với tên đó. Nếu nó còn làm ăn ở đà nẵng ngày nào sẽ không yên thân ngày đó đâu.X-(

Chỉnh sửa cuối:

hoatienii

cái PVD để làm gì vậy ta? Để xem tình hình thế nào thì đi luôn ko đăng kí trước(sợ thất hứa như lần trước :D)

nhipsongvn

Ai giới thiệu 1 mem nữ đi được thưởng 500PDV anh em cố lên...........hế hế, còn giới thiệu boy đi thì bị trừ 50PDV.....

vuphong

PDV có mua cái gì ăn đc không nhỉ!? Lần trước off rất vui, lần này chắc còn vui hơn, nhưng mình làm ca nên không thể chơi cả ngày đc, Lại thêm vụ Bác Hunter (Hồ Minh) nên có phần không hứng thú, chắc ngày đó đi thăm nuôi bác Minh thôi ! chúc anh em off vui vẻ nhé !:((

NhatNguyen

Thật sự chia buồn cùng bạn Minh, nhưng cách giải quyết của Minh cũng ko hay phải ko các bạn, còn tên lừa đảo kia chắc chắn sẽ bị truy tố trước pháp luật. Những trò lừa đảo trắng trợn như vậy vẫn còn nhan nhản, anh em hãy tránh xa !!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hix,dại quá anh Minh ơi,giận quá mà mất khôn,giá như anh biết kiềm chế thì tốt quá...Xin chia buồn,hy vọng anh vượt qua được cú sốc này.:(.Còn cửa hàng máy tính kia mình nghĩ cũng không tốt lành gì,mình hy vọng các thành viên ở miền trung,đặc biệt là ở Đà Nẵng chú ý kẻo bị lừa!X-(

wanttolove

- Họ Tên: Huỳnh Như Nguyên
- Mobile phone: 0986174154
- Nghề nghiệp: Sinh viên
- Ý kiến đóng góp: Hy vọng trên 5 người . 30 rồi mà sao vắng teo thế này . hic

Vietvnn

Super V.I.P
Vượt qua hay không thì còn đợi thời gian, nhưng trước mắt là hủy mất cái đám cưới. a,e sau này có thu xếp được thời gian ghé vào thăm d/c một tí nhé. thanks.

Vietvnn

Super V.I.P
Sorry mây a,e 2/9 anh bận ctác đang cố gắng về để off nhưng không đặt chổ trước, chúc buổi off vui vẽ, tiền thưởng sẽ được chuyển khi thấy ảnh off.
@ Hùng, Quốc. nếu tổ chức buổi off ko tốt đẹp anh sẽ cho mấy chú ăn thẹo:)), riêng phần anh sẽ chịu phạt sau.

boylanhlung

mhôm bữa có đọc báo . ghi la 1 tên mập và 1 tên ốm chứ không ghi tên tuổi cụ thể . a dè anh minh nhà ta . chỉ vì cái usb chẳng đáng đâu đại ka ơi .hix

bodyguard

tiếc quá Bác Minh ơi!!!!!! Giận quá mất khôn, chỉ vì cái USB mà phải dùng tới súng vậy....cố gắng vượt qua cú sốc này đi bác tập thể PV lun sau lưng bác.

nhipsongvn

Hôm nào anh em mình lập nhóm lên thăm bác Minh phát, đọc báo mà ko biết, nghe bác vũ phong nói mới tin được....buồn ghê

PhuongAnh

Xin chia buồn với a Minh mặc dù e chưa gặp a lần nào và cũng k rõ câu chuyện của a thực hư ra sao

nhipsongvn

Hôm bữa em lỡ tay làm đứt cục rung xda lls, em lùng cả cái đường hoàng diệu hỏi mua cục rung thôi mà bọn nó hầu như chả biết, một vài nơi có mà ko bán, ý tụi nó là để tụi nó thay cho (lấy tiền công hả), em nói là nếu thế thì cộng thêm tiền công vào và bán cụnc rung đây (ông đây đếch thèm tụi bay làm dùm). Cuối cùng nó đếch bán, hóa ra là có chó đâu, nó chếc cục rung nokia vào....cuối cùng em dặt hàng sg có 100K, zin nguyên chất (vì mua hàng giá trị nhỏ nên ngại đặt hàng lắm). Tóm lại là các anh em mình tẩy chay tụi bán đt và sửa chữa PDA & PPC Phong tại đn đi..........cùi bắp

vinhseria

Việt ơi!Cấp cứu với.Cái O2 Neo của tớ tiêu rồi.Tớ dang dùng tự nhiên bị lỗi không gọi dược,khi backup lai thì nó báo nhập passw,nhưng bàn phiến cảm ứng kích mà không thấy động đậy chi hết.Reset đủ kiểu mà vẫn không được.Giờ phải làm sao?có cần phải uprom lại không?nếu phải uprom thì cho tớ xin bản rom luôn nghe.

Status
Không mở trả lời sau này.