• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[LzRSC 3.1[VI]by LQT dùng trên PC] = (Siêu dịch+Mobihex)^10 !

vokhanhyen

chà chà !!! cũng khá lâu không vào đây chơi !!! topic v2 vắng bóng nhân tài có khác,vothien cũng đi,dũng cũng đi,manhtu cũng đi,anh LQT cũng mất hút !!!sang v3 hết trơn,buồn nhỉ !!! hơm nay mới thấy quay về chơi à ????

Thangnd31082

V2 heo hút là tình trạng chung của nhiều 4rum, PV cũng không ngoại lệ. Xã hội càng phát triển con người càng tiến lên. Rồi sẽ có lúc v3 như v2 bây giờ thôi.
Em đi đâu lâu ngày mới ghé Pv, nhớ đâu chỉ riêng các Pro kia, nhớ cả VKY nhiều lắm!
Spam nhát cho lòng đỡ tủi !

V2 heo hút là tình trạng chung của nhiều 4rum, PV cũng không ngoại lệ. Xã hội càng phát triển con người càng tiến lên. Rồi sẽ có lúc v3 như v2 bây giờ thôi.
Em đi đâu lâu ngày mới ghé Pv, nhớ đâu chỉ riêng các Pro kia, nhớ cả VKY nhiều lắm!
Spam nhát cho lòng đỡ tủi !

Bác nhầm! V2 phần mềm nhiều vô đối, 4mat ít phải cài lại, sử dụng trâu bò hơn v3-v5, còn cái khoản pin thì thằng v3-v5 mau hết kinh khủng vì độ phân giải cao. Con v2 phá liên hoàn thì 2 ngày mới phải sạc, v3-v5 phá chừng 5 tiếng không sạc, con gà nó gọi đúng lúc có mà...:(:((

wszullberg

Hix ý bạn v2 hơn v3 á, có tiền mình mua v3 từ lâu rồi, tính năng hơn về mọi mặt, pin thì dung lượng cao hơn, pin của n70 có hơn 800 mA thì phải

anhcoj

Mấy hôm nay bận bựu quá trời ko lên nổi PC đc,thỉnh thoảng onl chút ít trên mobile đọc đi đọc lại bài này thấy hay và hữu dụng quá.Bài viết này khá công phu chắc ngốn ko ít time của Thangnd31082,từ nay ae trong làng việt hóa PDA có thêm 1 tool rất PRO .ae cần ủng hộ và khích lệ nhiều hơn nữa vì tấm lòng chia sẻ hết mình này của Thangnd31082.
Cảm ơn rất nhiều vì bài viết quá hay,công cụ rất PRO.ae test rồi đóng góp ý kiến cho tool này ngày càng hữu dụng hơn nha.hì:D......test cái đã.

Thangnd31082

Bác nhầm! V2 phần mềm nhiều vô đối, 4mat ít phải cài lại, sử dụng trâu bò hơn v3-v5, còn cái khoản pin thì thằng v3-v5 mau hết kinh khủng vì độ phân giải cao. Con v2 phá liên hoàn thì 2 ngày mới phải sạc, v3-v5 phá chừng 5 tiếng không sạc, con gà nó gọi đúng lúc có mà...:(:((

Hix ý bạn v2 hơn v3 á, có tiền mình mua v3 từ lâu rồi, tính năng hơn về mọi mặt, pin thì dung lượng cao hơn, pin của n70 có hơn 800 mA thì phải

Không lạm bàn nhiều nhưng nói đi cũng phải nói lại , v2 ram cực yếu luôn, riêng khoản này đã muốn bán máy rồi !
Nhưng mà thôi lạm bàn chi nữa , hì hì ! Bài cuối nghen !

langtu13493

ai cho mình xin cái fonts china hiện chữ tàu đầy đủ đi.cái fonts của mình chỉ hiện 1 số ít thui à

Kojiro

Super V.I.P
ai cho mình xin cái fonts china hiện chữ tàu đầy đủ đi.cái fonts của mình chỉ hiện 1 số ít thui à

Cái này bạn bỏ đĩa win vào chọn cài thêm ngôn ngữ Đông Á là được mà, đâu cần cài font gì đâu.

Thangnd31082

hix, ko có đĩa win anh kojiro ơi

Hì ! Cứ làm theo hướng dẫn có ngay bản TV cần gì phải hiển thị tốt ngôn ngữ china ! Ngay cả khi có hiển thị em có biết những nội dung đó không ?
Trừ phi đây là vấn đề liên quan đến thủ thuật PC , thế thì bàn ở đây là lạc đề rồi !

Thangnd31082

Mà thôi ! Khuyến mại em chút nhé vì anh cũng là một "chuyên gia thường thường" về PC :
1. Tải tệp tin đính kèm về .
2. Dùng Winrar giải nén ra
3. Copy các Font trong thư mục vừa giải nén vào đừong dẫn C:\Windows\Fonts ( C là ổ cài win , nếu em cài win trên ổ khác thì thay tên đi thôi )
4. KHởi động lại máy và tận hưởng thành quả , chúc vui !

P/ S : Cứu langtu 7000dd/ 1CD win lậu + 20.000 đ tiền xăng xe ra tiệm + 200.000 đ tiền lộ phí nếu không may vội quá vượt đèn đỏ bị cảnh sát GT sờ gáy đó nha !

langtu13493

Thanks anh nhìu.để làm thử xem có khác gì ko:p
P/S: hihi nghe anh nói vượt đèn đỏ bị phạt mà run cầm cập.Thôi để mượn thằng bạn cho chắc, đỡ bị phạt + tốn xiền:D

langtu13493

anh thang ui mấy cái fonts của anh xài ko được.em chạy đi mượn cái đãi win cài được rồi.Cám ơn sự giúp đỡ nhiệt tình của anh

Erick9z

mấy bác cho em hỏi em đã cài netframwork rồi nhưng sao vẫn không chạy đc 汉化狂人 3.1 by 汉化浪子.exe nhỉ

phuonxinh

Bạn kiểm tra xem giải nén co bị lôĩ không. chú ý tên các tệp phaỉ la tiếng Trung đấy nhé(có thể giải nén xong tên tệp biến thành các kí tự lằng nhằng...) kái này rất hay nhưng với tệp ngôn ngữ lớn thì nó kém quá

Erick9z

Bạn kiểm tra xem giải nén co bị lôĩ không. chú ý tên các tệp phaỉ la tiếng Trung đấy nhé(có thể giải nén xong tên tệp biến thành các kí tự lằng nhằng...) kái này rất hay nhưng với tệp ngôn ngữ lớn thì nó kém quá

không bác ạ. okie hết mà, hay là do cái netframwỏk nhỉ. em có gôgle down về, đều là bản 2.0 nhưng 1 cái thì gần 10 Mb (cái này ko install đc), 1 cái 800kB thì install đc :-S hay bác cho em thử cái link xem :D thanks bác nhiều

phuonxinh

giờ đã có netframework 4 rồi đó. NFW2.0 theo như mình nhớ la hơn 20M. vậ là do NFW rồi. bạn down NFW3.0 dùng đi. Lên Google mà tìm.nhiề o kể

Erick9z

chắc không phải bác ạ :D em đã cài NFW 3. rồi ( 50Mb) mà chạy file đó vẫn không đc :D không biết tại sao nữa