• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình thứ 10 cho Nokia 5800 - iPhone HS

vutuan472

mình đã flash rùi sao mình thấy nó giống myphone vậy,hơi chậm nữa.......để mình coi thêm nữa mà nó khá giống myphone đó mấy bạn và hơi xấu à nha ^+^

assassinzero

Đã flash xong rùi,Chạy không được mượt lắm:(( Nhưng hiệu ứng đẹp quá :D Đành lấy efect côk vào bản cũ dùng :))

vutuan472

uh cái này mình đồng tình với bạn hiệu ứng đẹp mà chậm rì lun giao diện thì y chang myphone chán quá

mdkvmdks

thế nó không thể cài như HS tasumi được hả anh
em không biết flass hix anh có thể chỉ em cach flas được không anh

ljz282

mình đã flash rùi sao mình thấy nó giống myphone vậy,hơi chậm nữa.......để mình coi thêm nữa mà nó khá giống myphone đó mấy bạn và hơi xấu à nha ^+^

Xấu là thế nào vậy bạn @.@

ljz282

Không biết bản chính thức có đỡ ì ạch không nhỉ? Mình không xài t.Việt nên không có t.Việt cũng không sao :">

mathanh

cái này sửa tên file myphone thành gadget nó chạy phà phà nhưng xấu tàn canh luôn

ljz282

cái này sửa tên file myphone thành gadget nó chạy phà phà nhưng xấu tàn canh luôn

Thế để nguyên thì nó đẹp hơn nhưng bị giật hả anh? Em đang dùng cái Omnia của anh, đang đắn đo quá, không biết có nên flash lại không nữa @.@

mathanh

Thế để nguyên thì nó đẹp hơn nhưng bị giật hả anh? Em đang dùng cái Omnia của anh, đang đắn đo quá, không biết có nên flash lại không nữa @.@

cần gì flash lại lấy cái file myphone của nó sửa tên lại thành gadget rồi chép vô C chuyển qua hs basic sau đó chuyển lại hs samsung thưởng thức thui,

galabuon

flash đi, xài chán rồi flash lại, đừng flash quá 1000 lần thôi =))

cần gì flash lại lấy cái file myphone của nó sửa tên lại thành gadget rồi chép vô C chuyển qua hs basic sau đó chuyển lại hs samsung thưởng thức thui,

đã thử vụ này chưa mt