• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình thứ 10 cho Nokia 5800 - iPhone HS

mrquyen1993

Bác mathanh rất giỏi cái vụ này ko khéo chịu khó thiết kế một cái cfw ios 4 cho a e pda dùng cho sướng

ljz282

flash xong rồi , thành công mĩ mãn , đổi file V19 thành V20 và flash thôi pà kon
cái này cũng chỉ là giao diện thôi . khi vào phần cài đặt thì nó vẫn mặt định và cũng bổ sung thêm là hok có ngôn ngữ việt nam

Flash bằng cái nào vậy bạn? Việt Nam Black ah?

Ah mà nó là HS nên sẽ không có mục tin nhắn và thời tiết như My Phone nhỉ :-/

soc0la

nhà mình chơi 5k8 nhiều quá.. ko pro nào mod cho họ X6 nhà m được nhờ :(

galabuon

author phải đi học khoá đồ hoạ may ra, phần lập trình quá good, nhưng phần đồ hoạ có vấn đề :))

joeD

mod được homescren iphone4 mới hay ,cái này không bằng Vmenu

hs iphone 4 khác gì với hs iphone 2g 3g 3gs cũng là lật trang như cũ thối khác gì nếu mà sai vmenu thấy được thì y kiến cái này làm chi công sức ngta bỏ ra ko chút động viên thì thôi mà còn chê này chê nọ

TieuLaLa

bạn chủ top ơi.

có thể hướng dẫn cách copy vào ROM cụ thể hơn đc ko?
và sau khi copy thì flash loại nào(FW,giao diện,ngôn ngữ)?

mình lần đầu nên ko biết cách copy ntn và cop vào đâu hết.

thank bạn nhiều nhé.

ngoanrazor

Well-Known Member
Copy đè vào gói firmware gốc (nhớ fải sử đúng tên nó mới replace đc) sau đó tiến hành flash

TieuLaLa

thank bạn nhiều nhưng ý mình muốn nói là bạn có thể chỉ cho mình đchi chính xác của thư mục mình sẽ phải cop đè lên ấy, và mình phải flash ntn nào?
(có giống flash change FW ko?)

đây là lần đầu mình đổi giao diện nên mình ko biết chi tiết lắm.

làm phiền bạn help chi tiết hơn với nhé.

thank bạn.

TruongHan

Super V.I.P
thank bạn nhiều nhưng ý mình muốn nói là bạn có thể chỉ cho mình đchi chính xác của thư mục mình sẽ phải cop đè lên ấy, và mình phải flash ntn nào?
(có giống flash change FW ko?)

đây là lần đầu mình đổi giao diện nên mình ko biết chi tiết lắm.

làm phiền bạn help chi tiết hơn với nhé.

thank bạn.

Có topic hướng dẫn hack và Côk FW bên NÀY,bạn tham khảo cách làm nhé

nhatminh0707

hic em chỉ bít flash thui chứ hun bít làm mà thích wa a , ai có thể làm một bản cho em flash đc ko ?