• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

thanh19589

Nhìn trên clip thấy đẹp thật . Một câu hỏi mà trên diễn đàn của DM + allnokia.ru cứ nhắc mãi : " Còn bao nhiêu người tiếp tục dùng SPB sau 4 ngày tới " :))

wimax16vnn

Nhìn trên clip thấy đẹp thật . Một câu hỏi mà trên diễn đàn của DM + allnokia.ru cứ nhắc mãi : " Còn bao nhiêu người tiếp tục dùng SPB sau 4 ngày tới " :))

cái này chưa đọ dc với SPB đâu
mình vẫn xài SPB sau 4 ngày nữa ..... :))

galabuon

2 hs có 2 nét đẹp riêng , tại sao phải thay thế trong khi có thể cưới 2 em :))

ljz282

Galabuon ơi, liệu có nặng và ì ạch lắm không anh? Em xem clip thì thấy mượt mà?

galabuon

làm sao nặng dc, mổi lần chỉ chạy 1 hs, công nghệ hs s60v5 là khi nào xài mới nạp lên. chỉ lo thiếu chổ trong rom cho hs10 ,11, 12 của vivaz sau này

assassinzero

làm sao nặng dc, mổi lần chỉ chạy 1 hs, công nghệ hs s60v5 là khi nào xài mới nạp lên. chỉ lo thiếu chổ trong rom cho hs10 ,11, 12 của vivaz sau này

hehe, cứ như thế thi làm sao em đổi DT dc hỡ bác :D E Kết cái HS của N8 :D

galabuon

N8, N97 chỉ 1 kiểu đó thôi, chỉ còn trông chờ vào thiết kế widget để thay giao diện. nếu sau này có v60 có lẽ phải suy nghĩ kỹ trc khi up rom

xabama

5800 bây giờ là vô đối trong dòng s60v5.Được modder cưng quá trời

thanh19589

Ko hiểu sao nhìn trên clip ko thấy sóng + pin đâu nhỉ . Các loại HS trước vẫn phải có đầy đủ 2 thứ đó mà :-/

galabuon

quá đỉnh oi`, ko có gì diễn tả, mong sớm có file .sis để cài đặt cho nhanh.

ko có sis đâu, 1 là c2z, 2 là flash

Ko hiểu sao nhìn trên clip ko thấy sóng + pin đâu nhỉ . Các loại HS trước vẫn phải có đầy đủ 2 thứ đó mà :-/

pin , sóng vào menu mới thấy, do khác phần cứng

chừng nào mới có đây mấy pro?

thứ 3 tuần sau ngồi canh đi nhá

-------------

@ : tin vui đã thu gọn màn hình dưới 4MB thôi (sau khi bỏ basic, Finger user)

------------

Lạc đề 1 chút , renoir của LG cũng đú với giao diện flash iphone

[video=youtube;P_bdrtji8M8]http://www.youtube.com/watch?v=P_bdrtji8M8[/video]

A quick preview for the latest iRenoir Theme for the LG KC910 Renoir.
Download from here: http://www.megaupload.com/?d=V7WMSEVR (Does Not Work on new KC910i)

Tutorial on how to flash your phone:
http://www.mygreatphone.com/forum/lg-...
All credit goes to DJK and Joe13 and others who they credit.

At your own Risk.

Những cái này sẽ đưa vào 5800 :D

Chỉnh sửa cuối:

assassinzero

Sao không gói lại file sis dc thế bac Gala ? ko lẽ bắt buộc phải chạy trong z mới được :( Như zay thì bất tiện cho MOD quá

mucelago

Active Member
tại sao lại không làm thành file sis nhỉ, hic, kể cũng hơi buồn

Vì nó đụng tới nhiều file hệ thống quan trọng nên không thể dùng file SIS được bác ạ. Chỉ có chép vào C rồi dùng C2Z hoặc flash vào CFW luôn thôi

kidkylin

thắc mắc là trong đoạn CLIP ở bài 1, giây thứ 53, ở HS ổ khoá thể hiện đã khoá nhưng tại sao vẫn nhấp được vào các chương trình vd: Clock.

Trước đó HS hoạt động với thể hiện ổ khoá mở?

galabuon

cài shazam vào là xác định ngay. phim này ông rem_dm quay tự sướng bày đổi nick làm j cơ chứ :D

@ : pnht nói là còn lổi nên sẽ chỉ ra hàng khi nào muốn :D. Đúng là bài ca của PNHT :D

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

mấy cái screen động của nó đẹp wá mấy bác ạh
Fải công nhận về thiết kế samung def thật, hiệu ứng rất bắt mắt... :))