• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

quocvu88_dn

Hi all

Samsung i8910HD Home Screen

Download and add these files to your ROFS2, repack and flash.
Download

This release have some known bugs which were not fixed because some peoples couldn't wait for a complete FIX and a bug-less release.

So basing on your request, we have decided to put it open to the public. However:

* Comments like not working, have bugs etc... aren't accepted and will be deleted
* Comments like "Thank You, we will continue on our Own" are highly accepted
* Donations are Highly recommended.
* SIS file won't be possible for the time been. Maybe we, or a modder will be able create one someday
* PNHT holds the rights to this HS, and by that we mean that modded/corrected/new released versions will also state PNHT in their signature

Finally,
Nó release rồi đó bà con. Tuy nhiên chưa có file sis. Hy vọng anh em nào đó tâm huyết với 5800 sẽ làm được.
Hiện tại nó chỉ cho down một số file về add thêm vào ROSF2 rồi flash thôi.

quocvu88_dn

nhưng mà mình không biết add file vào ROFS2. có anh em nào biết thì chỉ với. mong thằng này hôm qua đến giờ rồi

galabuon

nhưng mà mình không biết add file vào ROFS2. có anh em nào biết thì chỉ với. mong thằng này hôm qua đến giờ rồi

giờ này còn ko biết bỏ rofs2 thì chờ ae ra cfw thôi, học ko kịp đâu :))

luuquoctoan

bỏ vào rom lun hả anh em? có cần bỏ bớt gì không, ai làm rồi cho ý kiến và vài tấm hình với! thanks

wimax16vnn

mình chả rành ROFS2 với ROFS3 j cả, ra rùi cũng như ko , chả bít add sao
mấy cao thủ PDAviet ra tay giúp ae đi nào
thanks

TruongHan

Super V.I.P

Bạn dùng NokiaEditor bung FW v50 ra rồi chép đè các thư mục này vào,repack lại rồi Flash
Ps: Không biết quăng vô thẻ nhớ chạy không nhỉ? :D

galabuon

bỏ vào rom lun hả anh em? có cần bỏ bớt gì không, ai làm rồi cho ý kiến và vài tấm hình với! thanks

mình chả rành ROFS2 với ROFS3 j cả, ra rùi cũng như ko , chả bít add sao
mấy cao thủ PDAviet ra tay giúp ae đi nào
thanks

chờ Anther , Jackpham, TruongHan, Mathanh ra rom rồi thử

@ : mình làm 1 phát đây :D

wimax16vnn

Chờ ra file SIS cho dễ ăn vậy..................
ae nào làm xong rùi thì show hàng lên thử nào?

assassinzero

Right now :D dang add vào rom :D Mà tất cả chỉ edd vào roft2 thôi sao ? ko add zo file core hỡ mấy PRO ?

kidkylin

show hàng trên con dế yêu 5530:

quocvu88_dn

Bạn dùng NokiaEditor bung FW v50 ra rồi chép đè các thư mục này vào,repack lại rồi Flash
Ps: Không biết quăng vô thẻ nhớ chạy không nhỉ? :D

Thôi đi ngủ đã, rồi sáng mai dậy chờ có cách nào không. Chứ bây giờ cũng khó mà làm được. Như vầy cũng ngủ ngon được rùi. Anh em nào nhanh tay nhanh chân mai repack lại giúp rồi up lên để mấy người còn gà như mình Flash với.
Mod Truonghan làm giúp luôn được không?

vjpcoj

Member
Cho E spam với! CFW các cao thủ nhớ có bản dùng font cartoon nhé!

sirate

cái này là pre-release chưa fai bản final vì còn 1 số bug mà :-" cook rồi flash coi nó còn dính bug gì :)