• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MAY 8] DESIRE HD RAM EXT2SD v1.0 by ghone1990

AK47_CCCP

Bản này của chú có j mới ko? đã fix đc mấy lỗi như các bản khác ko?

phamdinhtung

Tình hình là bản này đang lỗi.đã chia thẻ nhớ trên Patition rồi nhưng vẫn báo lỗi bộ nhớ ít.đã test thử qua rom Cordroid rồi chạy tốt,định dang ổ chia EXT2_Gingerbread_2.36.405.8_v2.0_EU [Streak Edition].zip
Uploading[/QUOTE]

ghone1990

Tình hình là bản này đang lỗi.đã chia thẻ nhớ trên Patition rồi nhưng vẫn báo lỗi bộ nhớ ít.đã test thử qua rom Cordroid rồi chạy tốt,định dang ổ chia EXT2_Gingerbread_2.36.405.8_v2.0_EU [Streak Edition].zip
Uploading
[/QUOTE]
Ban chia Ext bao nhiu.1gb moi du nhe.CWM chi can 280 thoi

dienluc510

Ới giời ơi, chiều nay em cũng phăng phăng Up bản này, nói chung là chạy rất mượt, nhưng về đến nhà hí hửng lướt web test thử thì báo không đủ bộ nhớ, mở ra kiểm tra thì bộ nhớ chỉ còn 78KB thẻ chia 2GB chứ ko phải 1 GB thế là thế nào nhỉ?

ghone1990

Ới giời ơi, chiều nay em cũng phăng phăng Up bản này, nói chung là chạy rất mượt, nhưng về đến nhà hí hửng lướt web test thử thì báo không đủ bộ nhớ, mở ra kiểm tra thì bộ nhớ chỉ còn 78KB thẻ chia 2GB chứ ko phải 1 GB thế là thế nào nhỉ?

:| bet nhat free phai 100Mb chu.Base thi em lay cua bac dungphp,app thi em xoa di chu chang them vao thi lay dau co chuyen nhu vay.Hay bac cai app j them nang qua :-?

dienluc510

:| bet nhat free phai 100Mb chu.Base thi em lay cua bac dungphp,app thi em xoa di chu chang them vao thi lay dau co chuyen nhu vay.Hay bac cai app j them nang qua :-?

KHông - mình đâu có cài gì thêm đâu, chỉ thấy danh bạ của mình sao nó lên đến hơn 3 nghìn, bình thường trong danh bạ chỉ khoảng 300 là cùng, lạ quá.......Mình nghi là app nó không vào thẻ mà vào hết bộ nhớ máy hay sao í, hí hoáy cả chiều mà không thể nào tăng được bộ nhớ

ghone1990

KHông - mình đâu có cài gì thêm đâu, chỉ thấy danh bạ của mình sao nó lên đến hơn 3 nghìn, bình thường trong danh bạ chỉ khoảng 300 là cùng, lạ quá.......Mình nghi là app nó không vào thẻ mà vào hết bộ nhớ máy hay sao í, hí hoáy cả chiều mà không thể nào tăng được bộ nhớ

Mình lấy bản v2.0_Eu_clean mà.Có phải 2.0_eu giao diện sense 3.0 đâu.phải free nhiều lắm cơ.Bác task lại coi.dùng tool mới all in one ý

phamdinhtung

Mình đã chia ổ hơn 1GB đấy.nhưng mình dùng bản recovery cao hơn.flash vẫn ngon.vào máy báo thiếu bộ nhớ. Ban chia Ext bao nhiu.1gb moi du nhe.CWM chi can 280 thoi[/QUOTE]

phamdinhtung

Thẻ nhớ chia hơn 1GB mà.chỉ dùng Recovery cao hơn nhưng chạy có báo lỗi hay treo máy đâu.

dienluc510

Ở đây máy mình không báo lỗi mà báo bộ nhớ không đủ, mà mình chia 2 GB chứ có ít đâu, thế mới đau chứ!

toanphung

sao em cài bản này của bác bị sọc ngang màn hình nhỉ, có bác nào bị giống em không. Chỉ giúp em cách fix với. Nói chung mọi cái good. Em chưa phát hiện thêm lỗi.

ghone1990

sao em cài bản này của bác bị sọc ngang màn hình nhỉ, có bác nào bị giống em không. Chỉ giúp em cách fix với. Nói chung mọi cái good. Em chưa phát hiện thêm lỗi.

Đây là lỗi chung bạn ah.CHưa fix hết được đâu

AK47_CCCP

Nói chung các bản này đang giai đoạn thử nghiệm tren HD2, sẽ lâu lâu mới hoàn chỉnh được, các bạn dùng thử cũng đừng nản lòng ! Từ từ khoai sẽ nhừ ! :D