• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

buithihuan

Tinh anh mỗi phái 1 loại hay sao ý mà.
Cấp đó là tính theo chiến công tuần. Update vào thứ 3 thì phải.

Ae cố gắng cầy chiến công đổi đồ vô úy nhé. Thấy bảo set đó là vip nhất đó

trandat2404

Ngu lạc mình đc 2 cái tinh anh rồi.
Chiến trường tư lệ 10h, 14h, 18h, 22h.
Nv điểm tướng ở tây kiệt. Có npc ngay thẳng ở cổng trại ngô đi ra.
Nv sấm quan về ngoại thành kinh đô. Có npc di chuyển sấm quan. Nv thì trong đám npc ở ngoại thành đó có. Nó bắt đánh chim lửa nhưng kg rõ có pt nào làm đc chưa.
à thử rùi, làm 1 pt mà đâu có vào chung 1 map đc, 1 acc 59, 1acc 63 1 acc 67 chui vào 3 cái map khác nhau. quái gồm 1 con chó và 1 con gấu, con chó 1 hit 1k7, con gấu 1k, cứ thế 2 hit là về thành dưỡng sức =))

cái tư lệ ra cứ vô map đó hay là sao chòi ?

, mình muốn gd vài món đồ mà sao nó báo đã khóa hoài làm k gd đc cũng k đấu giá đc luôn ,mở khóa nó ntn đây ?

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Đồ nhặt đc là đồ khóa. Kg gd đc. Chỉ đáp shop, vứt đi.
Đồ chế kg khóa. Gd thoải mái

Thangnd31082

Đã thành lập quân đoàn thục quốc pdaviet.net. Ae nao quan tam bo cau dua thư cho nvật LQT nhé. Tham gia cho vui thôi, ko mục đích tranh đấu j cả. Tuyển mem từ 1x trở lên.

lastlov3

Mình chơi Ngụy nên k vào bag dc.
Tình hìn là đã pem đủ 4phái lên 70 :)) gjờ up lv nhục wá nên nản rùi.
Gjá như Chúa nhẫn đồ họa đẹp hơn 1chút thj tuyệt

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Mà Ngụy hay Ngô thj ko chơi lại chơi Thục.
Mình thấy Thục là nhjều gà nhất.đi chjến trườg ko lo cướp cờ toàn rình pk nên chẳng bgjờ thắng cả.
Ngay cả pk củng vậy. Thốg kê kích sát mình gjết dc có 800tên Ngô nhưng lại gjết dc >3000tên Thục. Pó tay
Làm nv gjết địch thj chạy ra 15phút xog nv gjết Thục. Còn Ngô mất cả gjờ.

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

Bọn đánh xa toàn là 1 lũ chóa cắn chộm... Éo biết nó ở chỗ nào đã fực fực mất máu rồj... Tìm thấy thì máu còn 50% thì đánh đấm gì....
...........
Mình có 1 cách cộg skin mới cho vt cũg rất hiệu quả

Max skin bị độg phòng ngự
Max skin đánh có tỉ lệ x2
Max skin bá vương tạ giáp
Còn lại + skin phụ trợ tấn công... Đánh sôlô vô đối..

Chỉnh sửa cuối:

trandat2404

mình đã lập 1 acc đi ctruong 5x, tên nv là SangA2 mưu sỹ. kiếm + 106 điểm ^^, lv 59 k cho up nữa, đang tìm nốt vài món để full trang bị tím, cộng max skill, học mấy quyển tăng chống phép, tăng máu, vào đó Ngô Ngụy gì chấp hết :)) còn bên ngoài bị 6x mưu sĩ giết như gà =))

out bang vào 1 > 5 mục quản lĩ xã hội đó, chọn quản lí quân đoàn > rời đoàn
sau khi rời bang 24h sau mới đc gia nhập bang khác

aloso220491

cho hỏi ai có phần mềm Kemulator cho win 64b không cho mình với... chơi trên điện thoại nhiều khi lag chán khủng khíp!!!

Tuoiteen204

Theo minh muon lay ngua don gian hon nhieu. May nao cung duoc, chi can di tim nguoi ban dau gia( nguoi cam cai bua kho kho vao ban ay ) mua mot con ngua la xong, voi gia khoang 100-1000vang. Chang phai di danh quai cho lau cong.

chanchanchan

ai hd cho e cưỡi hổ với. Có hổ mà nó toàn báo số dư xu của bạn k đủ thì làm tnào

trandat2404

cái đó là giảm giá bạn ơi =)) k phải thú cưới đẫu, phải nạp xu vào mà dùng =))
thay vì mua trong shop tới 1k XU
thì dùng cái này nó giảm cho 110 xu còn 890 xu. đại loại thế. hehe

mà sao bị mất mấy page rồi vậy èn

buithihuan

Bọn đánh xa toàn là 1 lũ chóa cắn chộm... Éo biết nó ở chỗ nào đã fực fực mất máu rồj... Tìm thấy thì máu còn 50% thì đánh đấm gì....
...........
Mình có 1 cách cộg skin mới cho vt cũg rất hiệu quả

Max skin bị độg phòng ngự
Max skin đánh có tỉ lệ x2
Max skin bá vương tạ giáp
Còn lại skin phụ trợ tấn công... Đánh sôlô vô đối..

vt tank thì uy lăng thiên hạ 2 điểm
Cổ nhược kim sương 15 điểm.
Bá vương tạ giáp 15 điểm. Còn thì huyết chiến bát phương.
Point tăng full thể lực. Mặc tinh luyện nam hải an phủ, tinh anh cự môn or vô úy.

buithihuan

Vừa pảo trì đột xuất xong thì có đại gia ép ngọc c7. Kg bít có ẩn tình gì kg đây.

trandat2404

bác buithihuan có những acc gì, sao am hiểu vê games thế

hay là GM của MC đấy, GM ơi, tặng e vài k xu koi =)) haha

buithihuan

Mình chỉ chơi vt và ms thôi. Tk, ps kg biết tí gì đâu. 1ms 71 ngụy bên quan độ. 1ms 65 ngụy, 1vt 66 ngô, 1vt 66 thục bên trg bản.