• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

tien210793

Ai cho e hỏi tại sao sau mỗi lần gđ tư chất hoặc cường hóa trang bị thj pháp công của e đều giảm? Và làm thế nào để tăng đc nhjều pháp công? Thank all

tien210793

Có kon ai play game k? Em này kủa mìmh

bạn cho mình hỏi bạn tăng thế nào mà pháp công bạn cao vậy?

saydamtinhem

Ban co the chi minh cu the cach giam dinh cap sao.ma co can giam dinh cho thu cuoi luon hong.xl vi len dt ko bo dau dc.

vipcan

ai giup'mjnh convert ban minh chau S40 sang. apk cua androi di ban convert tu 5800 choi giat wa chac ban S40 se muot.Pro nao bik giup'mjnh vs mjnh thank trc

vipcan

ai giup'mjnh convert ban minh chau S40 sang. apk cua androi di ban convert tu 5800 choi giat wa chac ban S40 se muot.Pro nao bik giup'mjnh vs mjnh thank trc

w0nderb0y

kái này phải xang box android chứ anh em Symbian không giải quyết đc đâu, không đúng chuyên môn bạn ah

trandat2404

minh nham tí, đó là anh dung lắc 50%, bt phap công 2k4 thôi,
tơ nap có 450k,
ep tư chât và cương hoá có thễ ep lai nhju lân. Ep đên lúc tăng là oki

sặc, nạp 450k lận hả ? mấy chục bữa cơm sinh viên của tui roài :(:(

Ban co the chi minh cu the cach giam dinh cap sao.ma co can giam dinh cho thu cuoi luon hong.xl vi len dt ko bo dau dc.

giám định cấp sao có nói tại mấy page đằng trc đó, bạn chọn đồ cần giám định >> phấm menu rùi chọn giám định >> chọn giám định cấp sao

khi đó có 3 lựa chọn
- dùng phù cao cấp giám định sao 50xu
- dùng phù cấp thấp giám định, 10xu
- k dùng phù, tỉ lệ ra 1,2 sao rất chi là cao :))

đại loại là thế :D. à mà còn tốn tiền gold nữa nhé >:)

buithihuan

kha nang la kg convert dc dau. Android thi ban cai gia lap java emulator gi do vao la cai dc ban java cua 5800 ma.

saydamtinhem

Uh ban cho minh hoi sao ma minh di dah lam nv dc cho ao quan mau tim minh nhan vao can ma sao vao tui trang bi lai ko thay.lam mat het may mon do nam hai cua minh.ban bt chj minh voi nhe.cam on nhiu

xuanbach123

Ai cho e hỏi tại sao sau mỗi lần gđ tư chất hoặc cường hóa trang bị thj pháp công của e đều giảm? Và làm thế nào để tăng đc nhjều pháp công? Thank all
nếu chơi mưu sĩ thì dùng đồ tinh anh thái dương và ép ngọc pháp công +trí lực cấp 5 là được.