• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

buithihuan

Có dư đồ TA nhiều thì qua Tây kiệt đổi rương quân bị hoặc là món đồ TA khác mà mình cần...1 TA 5v trân châu đổi được 1 rương quân bị màu xanh...5 rương quân bị xanh đổi được 1 rương quân bị màu tím...hoặc là một món đồ TA 3 hay 5 đổng trác lệnh đổi một món đồ TA khác mà bạn đang cần...điạ điểm là xa phu góc dưới bên trái bản đồ ( gần nơi có creeps Cổ Độc Pháp Sư ) lưu ý lv 70 mới vào được...

rương xanh tinh anh giờ rẽ như bèo. Chán chả muốn đổi. Để làm 1set cự môn nữa.
Gold thì thíu từa lưa. Đục đx có gần 40lỗ mất hơn 2k xu, 1m5 gold. Tốn hơn cả tìn mua ngọc c4. Game nản vãi.
1tinh anh + 5 chân trâu =rương tinh anh xanh.
Rương xanh mở đx đồ xanh. Đồ xanh + 1 đổng trác lệnh = 1đồ xanh như ý mình.
Đồ xanh + 6 đtl = đồ tím.

trandat2404

đồ tinh anh làm nv cấp s là có mà. Làm xong nv đc 1lễ bao. Bạn qua tọa độ 28 31 mở ra. Tỉ lệ ra tinh anh chắc tầm 90% mình bây giờ còn thừa cả 1đống đồ tinh anh vt nè. Mà chả bít làm gì. Cứ tích vào rương đồ thôi.

tọa độ ở map nam hải hả anh ?

à mà chiến trg tư lệ đi ntn ? em chưa bao h đi cả? đi đc gì k anh, muốn đi gặp npc nào ?

buithihuan

Map nam hải. Nhưng tọa độ đó dành cho thục thôi. Vì nó ở cửa nhà thục mà.
4lệ đi lúc 10h, 14h, 18h và 22h. Cứ đi xa phu lên là bít. Nhận nv liên tục. Làm xong rùi trả. Trả rùi nhận típ.
Làm xong 1nv đx 1chuông thần thú. 43k exp.
Nhưng giờ 4lệ chưa đầy 5phút là tan vì nhìu ng đi đánh đổng trác quá.

trandat2404

sao 2 ngyà hnay em log vào bản sisx là cứ bị out ngay thế nhỉ?. k thể chơi đc

còn bản JAR từ khi bảo trì lần 2 hay lần 3, log vào lag kinh khủng ~~

tien210793

mn cho em hỏi là tại sao em có sách gia tăng trí lực c2 mà khi sử dụng thì lại k đc. nó báo là kĩ năng cấp thấp bắt buộc phải học? hix,ai giúp em để sử dụng đc nó với. thank!

buithihuan

mn cho em hỏi là tại sao em có sách gia tăng trí lực c2 mà khi sử dụng thì lại k đc. nó báo là kĩ năng cấp thấp bắt buộc phải học? hix,ai giúp em để sử dụng đc nó với. thank!

vào shop chiến công mua quyển trí lực c1 rùi học. Xong là học đc quyển c2. Nhưng ms ít ai dùng sách trí lực lắm.

trandat2404

hehe, bản sisx vào là văng ra
cách fix nè

khi sắp vào bấm phím right liên tục là oki =)

buithihuan

Ms hỏi bác mod thangnd ý. Mình trc có chơi nhưng mà gà lắm.

Skill thì max bị động, 11 sét 90% gây choáng.

Last edited by a moderator:

tien210793

ai cho em hỏi là tại sao khi em kiểm tra lực hành động thì có lúc là 100,có lúc lại là 92,93 thôi?tại sao lại thay đổi liên tục thế ạ?

buithihuan

ai cho em hỏi là tại sao khi em kiểm tra lực hành động thì có lúc là 100,có lúc lại là 92,93 thôi?tại sao lại thay đổi liên tục thế ạ?

chế đồ lực hành động sẽ giảm. Tùy theo đồ bạn chế. Treo acc, đánh quái lực hđ sẽ tăng nhưng max là 100và tăng rất ít.
Mỗi ngày lực hđ sẽ reset về 100.

Duongphamvan94

Có kon ai play game k? Em này kủa mìmh