• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCLEANER Full Cập nhật - Phần mềm chặn cuộc gọi tin nhắn hoàn hảo!

Status
Không mở trả lời sau này.

russia3000

Như hướng dẫn ở trang 1 đó ! Bạn vào Cydia trên iPhone --> tìm soft Mcleaner cài vào và trên PC down file đính kèm ! chép đè file Mcleaner trong Mcleaner.app(Applications/Mcleaner.app)

Vấn đề là máy mình mua bản quốc tế nên không có Cydia và Installer mình đã thử cài Cydia rôi nhưng không được, bro có thể hướng dẫn mình cài Cydia được không(mình dùng win vista), và nếu cài cydia vào có ảnh hưởng tới chẩt lượng của máy không vì được bảo hành 1 năm mà?

NguyenHuuTrong

Vấn đề là máy mình mua bản quốc tế nên không có Cydia và Installer mình đã thử cài Cydia rôi nhưng không được, bro có thể hướng dẫn mình cài Cydia được không(mình dùng win vista), và nếu cài cydia vào có ảnh hưởng tới chẩt lượng của máy không vì được bảo hành 1 năm mà?

"và nếu cài cydia vào có ảnh hưởng tới chẩt lượng của máy không" =))=))
KO

Bạn có chắc chắn là iPhone 3G quốc tế ko ! :-? nếu chắc thì xem bài này :
http://pdaviet.net/showthread.php?t=34172

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng MCLEANER ra bản cập nhật mới 1.5.2 roài! Kẹo bánh không biết thế nào?:))

XuanTruong

Super V.I.P
Vừa lang thang một vòng là kiếm ra bản mới nhất liền!!!:)):)):))
Copy đè lên Em nó nhé /Applications/MCleaner.app/MCleaner :)):)):))
Nhớ Set 0755 đấy!:D

NguyenHuuTrong

Cái MCLEANER là bệnh thường nên có thuốc chữa ! nhìu app bị bệnh hiểm nghèo nên bác sĩ chê ! =))

XuanTruong

Super V.I.P
Ạc ! trước khi post bài trên thì thấy anh Trường nói có update ! Post cái xong đã có thuốc :O

Định nói thế để ĂN SẴN!:)) Nhưng thui đói thì đầu gối phải bò vậy! Các tin nhắn không có trong danh bạ thì mặc định nó CHỘP lại hết!:D

mhung7182

cho mình hỏi mình xài Total Commander để chép file xxx vào thư mục như chỉ dẫn nhưng không biết set 0755 như thế nào, bạn nào làm ơn chỉ giùm mình với :D thanks trước luôn :D

sacmaumobile8x

mua mà sướng hả anh ..anh này chắc là tây về việt nam nên sướng hihi..đùa thôi ..em cũng là sinhvieen không có tiền mua chủ yếu học hỏi cách lấy thuốc của các anh trên diễn đàm ..các anh cho thì dùng không thì bản thử vây..thank anh

cuongvongsg

sao chạy trên ip 2.1 lại hay gây đụng vậy bác em cài xong phải ra tiệm bác chỉ dẫn chi tiết dùm chứ e gà mờ lắm thanks bác

Status
Không mở trả lời sau này.