• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCLEANER Full Cập nhật - Phần mềm chặn cuộc gọi tin nhắn hoàn hảo!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatminh305

bác ơi giờ nó hiên lên bảng bảo "ko mua thì ra ngoài" vậy mình làm sao cho xài đc nữa vậy các bác :((

Phuong88

các bác cho em hỏi,blocked dấu số là sao,có phải phải là mình gọi đến ngừoi khác ko thấy số mình hok,vậy mình chọn cái nào,chỉ em zi',thank các bác

XuanTruong

Super V.I.P
các bác cho em hỏi,blocked dấu số là sao,có phải phải là mình gọi đến ngừoi khác ko thấy số mình hok,vậy mình chọn cái nào,chỉ em zi',thank các bác

Có nghĩa là => Người khác nếu giấu số thì khi gọi đến Bạn chương trình sẽ chặn lại!:D

miami

bạn nào có file app 1.5.3 cho mình xin với nhỡ tay up lên 1.5.4 giờ không tìm lại được 1.5.3 bạn nào có cho minh xin nha cám ơn

hellohell

sao bản 1.5.4 (XApp) đó em cài xong lại thấy no không hoạt động
Lúc đầu cứ vào log sms là nó out luôn
Em ssh vào thì thấy toàn bộ file của nó owner là 1000
-> Em đổi thành mobile hết
-> vào log ko bị out nữa
-> bây h test thử thì ko thấy nó chặn tin nhắn hay cuộc gọi gì hết :(
cứu em với :((

Chỉnh sửa cuối:

minhdang6110

Tình hình là mình xóa tận gốc cái MCLEANER 1.5.3 rồi! Cài 1.5.4 trên Cydia và cả bản Update ở trang 1 xong + Set 0755. Nhưng khi vào chương trình MCLEANER này thì ở mục Profiles ko có gì cả, mà ở bản 1.5.3 là có 8 mục để chọn lựa chặn cuộc gọi, giờ ko biết làm sao để mà có những mục như cũ??? Chứ như vầy làm sao chặn?:|
Thank!;)

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình là mình xóa tận gốc cái MCLEANER 1.5.3 rồi! Cài 1.5.4 trên Cydia và cả bản Update ở trang 1 xong + Set 0755. Nhưng khi vào chương trình MCLEANER này thì ở mục Profiles ko có gì cả, mà ở bản 1.5.3 là có 8 mục để chọn lựa chặn cuộc gọi, giờ ko biết làm sao để mà có những mục như cũ??? Chứ như vầy làm sao chặn?:|
Thank!;)

Mình cài trên 2.1 bản 1.5.4 chạy vô tư mà Profile vấn đầy đủ 8 lựa chọn, có ảnh hưởng gì đâu? Cài từ Cydia rồi Copy file 1.5.4 ĐÓ vào khỏi cần Set 0755!:D

hellohell

Em đã dùng thuốc này nhưng ko hiểu sao giờ nó ko chặn tin, chặn cuộc gọi nữa :(
Làm sao để xóa hoàn toàn các dữ liệu của app này để rồi cài lại như mới hả các bác :((

XuanTruong

Super V.I.P
Em đã dùng thuốc này nhưng ko hiểu sao giờ nó ko chặn tin, chặn cuộc gọi nữa :(
Làm sao để xóa hoàn toàn các dữ liệu của app này để rồi cài lại như mới hả các bác :((

Bạn cài bằng gì thì vào bằng cái đó mà Del đi thui!:D

hellohell

em remove bằng cydia mấy lần rồi cài lại vẫn ko đc
-> thử xóa Library của nó đi thì lại hiệu quả tức thì :D
Dù sao cũng cám ơn pác :D

sonny

NguyenHuuTrong hứa cho anh em cái gói .ipa, hứa thật nhiều ....???

sonny

LÀ SAO BÁC TRƯỜNG OI!!
COPY VÀO ĐÂU VÀ SET CÁI J HẢ ANH?
À, MÀ ĐỔI ĐUÔI TỪ .RAR SANG .IPA THÌ RENAME À? EM NGHĨ LÀ ĐÂU CÓ ĐC NHỈ?

Status
Không mở trả lời sau này.