• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCLEANER Full Cập nhật - Phần mềm chặn cuộc gọi tin nhắn hoàn hảo!

Status
Không mở trả lời sau này.

Yeutelephone

Cách đó chưa hay,của mình hay hơn nè.
Khi úp từ Cydia bản MCLeaner 1.6 các bạn sẽ không có file CodeResurces.

Vì vậy các bạn không cần xóa file này , chỉ cần các bạn copy 3 file vào private/var/stash/application/MCleaner.app và set 0775 là OK.

Đây là bản crack của V1.5.4 do đó khi bạn nhấn vào About sẽ thấy hiện lên Version 1.5.4. Điều này không quan trọng, cái quan trọng là cách crack này hoạt động tốt trên FW2.2.

thanhtan_64

Đúng rồi đó bạn !!

:):)Đúng rồi đó bạn ! Nhưng Iphone 2G đang ở MCLeaner version 1.1.5, xài bãng crack củ cũa MCLeaner version 1.1.4 , mà up lên MCleaner version 1.6 vẫn còn File CodeResurces , nên cứ chép 3 file trong lin'k trên về, rồi set 0775 là chắc ăn nhất!

E

evnd1

Guest
nhấn about ra 1.6 mới vui chứ, nên cứ remove đi và reinstall lại là okey.

hellohell

bản 1.5.4 trên firm 2.1 của em ko hiểu sao tự nhiên hôm nay ko thèm làm việc nữa. :(
Bản mới hơn thì crack trên firm 2.1 thế nào hả các bác?

vinhnhi123

Nó ra 1.6.1 rồi, chạy theo cai 1phần mềm này phát mệt, bản này chưa kp5 gì thì bản mới đã ra rồi. Sáng mới restore lại, tưởng xài được 1.6 ai dè, vô nó ra 1.6.1, thử c... theo cách cũ thì nó bảo là bản 1.5.4 ko xài được, ko văng ra Safe Mode nhưng nó ko chặn gì cả, mặc dù mình đã cho số kia dzô blacklist.

XuanTruong

Super V.I.P
Nó ra 1.6.1 rồi, chạy theo cai 1phần mềm này phát mệt, bản này chưa kp5 gì thì bản mới đã ra rồi. Sáng mới restore lại, tưởng xài được 1.6 ai dè, vô nó ra 1.6.1, thử c... theo cách cũ thì nó bảo là bản 1.5.4 ko xài được, ko văng ra Safe Mode nhưng nó ko chặn gì cả, mặc dù mình đã cho số kia dzô blacklist.

Mục đích ra các Version mới liên tục như thế để hạn chế việc "Bẻ khóa"!:))

PhamQuang

Manager

Cũng không nhận thấy rõ điểm khác biệt giữa 1.5.4 với 1.6 và 1.6.1 nhiều lắm.
Nghe quảng cáo nói 1.6 và 1.6.1 hỗ trợ tốt hơn với FW 2.2 !!!
Tuy nhiên mình sử dụng 1.5.4 trên FW 2.2 vẫn tốt và cách CR trên đây cũng chỉ là "đè" các file đã CR của 1.5.4 lên 1.6 mà thôi (About vẫn hiển thị 1.5.4).
Trường hợp trục trặc, trước hết vào Cydia, cài 1.6.1 nhưng là Remove hoàn toàn đi, sau đó lại cài lại bản qua các SR khác đã CR, sẽ lại hoạt động bình thường.

dinhtoan

Cho hỏi mình đang dùng iP 3G fw2.1 custom của IPHN, mình cài MCleaner (đã Crk) nhiều phiên bản rồi, nhưng cái nào cũng chỉ chặn đươc khoảng 2-3 tuần, sau đó thì mất tác dụng. Mình uninstall và cài lại cũng không chặn được nên cứ bị là mình phải restore lại nguyên máy. Các bạn có biết cách khắc phục không?

hasitinh

mình cũng gặp trường hợp như trên co` thể thuốc o đủ đô thì phải chỉ có tác dụng trong vài tuần rồi ất tác dụng luôn.

hellohell

em cũng bị như bác, nhưng em biết cách cài lại mà ko cần restore: sau khi uninstall version cũ, bác xóa library của MCleaner đi, sau đó cài bản mới + crack bình thường.
ĐÚng là thuốc chưa đủ đô :(

mlxx_1977

trên iPhone PC Suite đã có bản 1.6, vào đó down đi các bạn, ko phải thuốc men gì hết chặn ngọt lịm ko tiếng động(đã test)

Nightmare

Đúng rồi, cứ theo cách ở funkyspacemonkey, update lên bản 1.6.1 rồi lấy file Mcleaner trong link đó thay thế trong Applications thì nó sẽ trở thành bản 1.6, xài rất tốt. Lưu ý là những bạn nào đã bị phần mềm hết tác dụng thì cần xóa library của Mcleaner trước khi update lên bản mới, như vậy mới sạch sẽ và dùng ngon được.

XuanTruong

Super V.I.P
theo cách như trên, mình update lên 1.6.1 sau đó copy lại MCleaner trong link trên, nhấn about ra version 1.6 và chạy tốt. FW của mình là 2.2

Thì đúng rồi! Thuốc men là của bản 1.6 mừ!:)):)):))

dinhtoan

Cho hỏi mình đang dùng iP 3G fw2.1 custom của IPHN, mình cài MCleaner (đã Crk) nhiều phiên bản rồi, nhưng cái nào cũng chỉ chặn đươc khoảng 2-3 tuần, sau đó thì mất tác dụng. Mình uninstall và cài lại cũng không chặn được nên cứ bị là mình phải restore lại nguyên máy. Các bạn có biết cách khắc phục không?

Mình đã cài bản 1.6.1 của vnmagic được 2 tuần rồi vẫn chưa gặp lại tình trạng trên, để kiểm tra tiếp xem sao, cám ơn mọi người

dinhtoan

Mình đã cài bản 1.6.1 của vnmagic được 2 tuần rồi vẫn chưa gặp lại tình trạng trên, để kiểm tra tiếp xem sao, cám ơn mọi người

Hôm nay 16.12, đúng 15 ngày sau khi mình cài 1.6.1 (source vnmagic) cũng lại bị tiếp như vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.