• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCLEANER Full Cập nhật - Phần mềm chặn cuộc gọi tin nhắn hoàn hảo!

Status
Không mở trả lời sau này.

ngquy80

Kính thưa các bác . Em đã cài Mcleaner 1.5.5 và dùng thuốc 1.5.4 chạy ngon lành . Thank pác khoqua nhé . Nhưng vào ơbao xem vơdừn thì lại là 1.5.4 :|

XuanTruong

Super V.I.P
Kính thưa các bác . Em đã cài Mcleaner 1.5.5 và dùng thuốc 1.5.4 chạy ngon lành . Thank pác khoqua nhé . Nhưng vào ơbao xem vơdừn thì lại là 1.5.4 :|

Ạc!:)) Thì rõ ràng rồi còn gì, Copy vào thế thì nó vẫn là 1.5.4 đó!:)):)):))

tongbinhnguyen

Cho hỏi về MCleaner 1.5.4 và 2.2

mình cài phiên bản 2.2 và cài MCleaner vào lúc chặn thì được nhưng mà chặn xong nó load stringboard rất là khó chịu và rất lâu có anh em nào giống mình kô và cho mình cách trị bệnh nhé!!!!!

ctct

MCleaner 1.5.5

Phần mếm chặn cuộc gọi nhắn cho ip ..!

1.vào cydia cài Mcleaner 1.5.5
2.Dùng Winspc rồi chép đè Mcleaner.app vừa down về vào /private/var/stash/Applications/

Tải :View attachment 101176

mlxx_1977

xin hỏi bác XuanTruong, e vừa lên 2.2, down MC1.5.5 trên cydia, chép đè file MC1.5.4 vào nhưng ko chặn được,(máy cứ tự Repsing rồi chuyển sang chế độ Safe Mode)có phải là 2.2 chưa dùng được ko hả bác?

Chỉnh sửa cuối:

tongbinhnguyen

xin hỏi bác XuanTruong, e vừa lên 2.2, down MC1.5.5 trên cydia, chép đè file MC1.5.4 vào nhưng ko chặn được,(máy cứ tự Repsing rồi chuyển sang chế độ Safe Mode)có phải là 2.2 chưa dùng được ko hả bác?
tớ cũng giống cậu nữa đấy có ai biết hướng dẫn dùm, chắc là tại phiên bản nó ko hợp đợi phiên bản khác ra cài vô ko sao đâu bạn ơi, cũng có nhiều người bị giống mình vậy đó

trungm

tớ cũng giống cậu nữa đấy có ai biết hướng dẫn dùm, chắc là tại phiên bản nó ko hợp đợi phiên bản khác ra cài vô ko sao đâu bạn ơi, cũng có nhiều người bị giống mình vậy đó

Có bác bên tinh tế sử dụng MCleaner bản quyền update 1.6 đã fix được lỗi tự động restart Springboard về Safe Mode khi có blacklist gọi đến. Mình cài trial chạy good

E

evnd1

Guest
version 1.5.5 còn trên cydia là 1.6, đúng là hiện tại với FW 2.2 khi nhận cuộc gọi đến là bị restart springboard và về safe mode, buồn thế:(

mlxx_1977

sáng nay vừa down bản 1.6 trial trên cydia về dùng chặn tốt, chỉ tội là dùng 15 ngày thôi(trial mà):-??

thanhtan_64

MCleaner 1.6 Đã Fix

Bãng MCleaner 1.6 đã fix lổi ,minh xài rất tốt đã test trên con 2G chưa test trên 3G AE nào xài 3G test dùm rồi post lên cho biết nha !
Trước hết down bảng MCleaner 1.6 trên Cydia rồi giải nén 3 file đính kèm(Lin'k down ở phía dưới :file MCLeaner + file CodeResurces +Mcleaner1.5.5.deb
Chép theo hướng dẩn :
Trong root/private/var/stash/application
Xóa file CodeResurces
Cài file MCLeaner + file CodeResurces +Mcleaner1.5.5.deb
Resping lại IP,
Nếu xài tốt than'k mình là vui rồi , Chúc thành công !!
http://www.mediafire.com/?sharekey=4cfcc8996fc6e94ad2db6fb9a8902bda

E

evnd1

Guest
không cần xóa, vì hình như không có, chính xác là về version 1.5.4 và không bị respring nữa với FW 2.2.
Bước 2 mới phát hiện ra là khi remove Mcleaner, sau đó install lại Mcleaner từ cydia thì về đúng version 1.6 và không có lỗi gì nữa.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.