• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner_v2.1_VI_SymPViet

jackpham

Bản này S60v5 cũng sử dụng được. nhưng trong phần "Cài đặt cơ bản" có 1 tab vẫn là ô vuông. Nhờ "troly" sửa lại tí cho anh em S60v5 nhé!
Tks!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ô vuông có lẽ máy bạn font kô tương thích đấy, trên máy mình là chử Tàu kô hiểu vì sao chả hiện chử việt. Ở bản EN cũng vậy đấy! :O:-?

Lỗi này cũng bị gặp ở bản tiếng Anh. Chắc do khi bị dịch từ tiếng Tàu qua tiếng Anh bị sót.;;)

troly

Well-Known Member
Lỗi này cũng bị gặp ở bản tiếng Anh. Chắc do khi bị dịch từ tiếng Tàu qua tiếng Anh bị sót.;;)

Bản này S60v5 cũng sử dụng được. nhưng trong phần "Cài đặt cơ bản" có 1 tab vẫn là ô vuông. Nhờ "troly" sửa lại tí cho anh em S60v5 nhé!
Tks!

Không phải sót bạn à, mà chương trình của PM kô nhận đoạn dịch này bạn à. Thế mới bực hết cái c... mình:))
Nó là Tin nhắn lạ

Khoaaa

Tự nhiên chiều nay vào mc clean nó báo " đã có cơ sở dữ liệu mới cập nhật ngay'' nhưng khi cập nhật thì kết nối lỗi. Có Ai cập nhât đc ko vậy
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Tự nhiên chiều nay vào mc clean nó báo " đã có cơ sở dữ liệu mới cập nhật ngay'' nhưng khi cập nhật thì kết nối lỗi. Có Ai cập nhât đc ko vậy
Posted via Mobile Device

Chưa thấy gì mà coi chừng cập nhật là dùng Trial đấy.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Kha kha. Xài đồ bẻ khoá thì không update được đâu bác. PM nào cũng thế mà.:-?

kp_enter

Kha kha. Xài đồ bẻ khoá thì không update được đâu bác. PM nào cũng thế mà.:-?

Trong Tùy chọn có kích hoạt miễn phí nghĩa là sao vậy bạn?

bản này là bản public(free) ko phải đăng ký chứ ko phải là bản crack
Phần Kích hoạt miễn phí chỉ là thủ tục để đăng ký với máy chủ của nó thôi mà bạn :) Còn phần cập nhật database thì cũng ko cần thiết lắm vì đây chỉ là pm quản lý cuộc gọi và tin nhắn chứ ko phải pm diệt virus. Phần đó chủ yếu cập nhật cho phần dám sát ứng dụng (Rogue) thì phải

MinhThang

Manager
Phần mềm hay quá mà không ưng cái bụng, chọn số riêng tư khi có tin nhắn thì nó hiện lên mấy ô vuông. Mình hiểu đây là nó hỏi mình xem không? Định vào fix lại thì nó cũng giống như chức năng Tin nhắn lạ, bó tay. Hy vọng bản mới hơn sẽ fix được các lỗi đề Vh nhìn cho nó đã con mắt.:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản này là bản public(free) ko phải đăng ký chứ ko phải là bản crack
Phần Kích hoạt miễn phí chỉ là thủ tục để đăng ký với máy chủ của nó thôi mà bạn :) Còn phần cập nhật database thì cũng ko cần thiết lắm vì đây chỉ là pm quản lý cuộc gọi và tin nhắn chứ ko phải pm diệt virus. Phần đó chủ yếu cập nhật cho phần dám sát ứng dụng (Rogue) thì phải

Vấn đề này thì hơi lạ à nha. Bản 1.4.1 là bản thương mại cần có k3y hay bẻ thì mới xài được mà sao bản 2.0 này lại là bản FREE. Có lẽ nó chỉ mới là bản Beta quá.:-/

nguyenson_44

Theo mình nghĩ: Hình như đây là bản nhà SX làm riêng cho TQ thì phải; Bởi vì trong phần Cài đặt có tùy chọn China mobile, China telecom ... (đây là Bản beta cũng nên). Thông thường các pm thương mại ít nhất đều phải có bản gốc là English chứ.

MinhThang

Manager
Theo mình nghĩ: Hình như đây là bản nhà SX làm riêng cho TQ thì phải; Bởi vì trong phần Cài đặt có tùy chọn China mobile, China telecom ... (đây là Bản beta cũng nên). Thông thường các pm thương mại ít nhất đều phải có bản gốc là English chứ.

Chính xác là bản này của Tàu đó em, từ Tàu sang En đấy thế mới bị lỗi mấy từ không thấy để dịch, rất tiếc pm hay quá mà chưa sướng.

hathao_sl

hehe. đúng là PM hay nhưng em gà nên vẫn phải đợi bản việt hóa 100% dùng cho thíc.tạm thời cứ dùng v1.4 đã