• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDJ Gingerbread v. 1.4 với Camcorder và các bản UPDATE

Cho em hỏi bản này em không sign in với google account được. Có ai biết lý do và cách fix không ?

hjpo

Các bác cho mình hỏi version mới trên XDA nó ghi là DOWNLOAD v. 1.7 A2SD+ Edition NAND, vậy A2SD có phải là bản hỗ trợ DATA image cài app trên thẻ nhớ không?

voiconbt

làm sao chỉnh chế độ tự động cảm biến ánh sáng hoạt động vậy mọi người,chỉnh auto trong display ma màn hình vẫn tối thui

tienmanh146

MDJ's CyanogenMod 7 v. 1.7 , em thấy bản này xài rất tốt , nhưng có cảm giác khi để chế độ tự điều chỉnh độ sáng thì màn hình hơi tối :) chắc do chưa fix đc lỗi cảm biến

Chỉnh sửa cuối:

tienmanh146

Đã có bản v. 1.7 A2SD+ Edition NAND đã fix lỗi FM , update đi bro

Chỉnh sửa cuối:

VUNHATVAN

Đã cập nhật bản v1.7 fix lỗi FM ở bài 1. Sẽ cập nhật bản v1.8 ngay khi ra đời

finalbread

Đã có thông tin bản 1.8 nhưng chưa thấy có link down, Bản 1.7 này ổn GPS dùng tốt nhưng cảm giác vẫn chậm và ko được chính xác như Froyo. Bản 1.6 mình không dùng được GPS, đôi lúc bị treo tại màn hình go go go.

Mình xài Google Maps... nó chính xác đến khoảng cách 3m, hồi xài Froyo toàn mấy chục m...

fenonchen

Cả 2 phiên bản rom 1.7 download về giải nén đều bị lỗi, các Bro có bị như vậy không?

massage000

Chà, đã ra phiên bản 1.7! Chắc gần hoàn thiện rồi đây, đồng chí em-đi-dây làm mình băn khoăn quá, ko biết có nên chuyển sang bánh gừng ko đây :))