• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media Run Player v1.00 - Phiên bản chơi WMV, RMVB (trag 11)

canhma

ban kieu phong oi

WMV run Cập nhật ngày 18/06/2009

Cập nhật: Hỗ trợ wma, đồng bộ hóa âm thanh và video
Máy nào không chạy được thì cài thêm pips nhé

PIPS_NOKIA_1_3

mình dow phần mềm này của bạn rồi , dow pip cài đặt luôn , nhưng khi chạy Run . mình chọn file.wmv vừa vào xem đc 1 giây là nó out ra liền , tại sao vậy

Kojiro

Super V.I.P
mình dow phần mềm này của bạn rồi , dow pip cài đặt luôn , nhưng khi chạy Run . mình chọn file.wmv vừa vào xem đc 1 giây là nó out ra liền , tại sao vậy

Bản này vẫn chưa hàon chỉnh đâu bạn,hiện tượng đó là do file wmv của bạn nặng quá, bạn dùng file nào nhẹ nhẹ thì xem được khoảng 2 phút :)

bigtiger0905

sao chạy mà chả thấy tiếng gì hết vậy. mà chuyển sang avi coi trên sm thì lại rất ok có tiếng đàng hoàng lun.

MinhThang

Manager
sao chạy mà chả thấy tiếng gì hết vậy. mà chuyển sang avi coi trên sm thì lại rất ok có tiếng đàng hoàng lun.

Bản này như đã giới thiệu, có khi chỉ có hình mà không có tiếng. Đang là những bản thử nghiệm đáy bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member

SYM mà chơi được WMV đã là quá tuyệt vời rồi. Chứ trước đây chơi WMV là độc quyền của Windows mobile. Chắc chắn là bản cập nhật sẽ khắc phục được lỗi này vì đây là một PM quá tuyệt.

nescafe007

run wmv trên s60 3rd !
Em đã text tren N73 không chạy được mấy anh ơi !
Vừa vào thì nhảy ra ngoài , phiên bản 1.00 thì chạy được hình không chạy tiếng , còn phiên bản fix và có pips thì không chạy được luôn ! khi chọn file wmv xong vừa chạy được khoảng 1 đến 2 giây thì out ra ngoài !
Các sư huynh xem và chỉnh lại dùm em !
Chân Thành Cám Ơn !

canhma

sao mình xem phim vẫn ỗn , nhưng chĩ xem đc những phim có dung lượng vài MB à , vi dụ như 7mb , 8mb thì xem ỗn . nhưng khoãn 15 , 16mb là ko xem đc

khi xem sao mình ko chĩnh âm thanh đc , nhiều khi mình xem phim xxx . ko chĩnh âm thanh đc , mấy con japan nó sủa inh õi , vãi thật

BuuPhucCT

Well-Known Member
run wmv trên s60 3rd !
Em đã text tren N73 không chạy được mấy anh ơi !
Vừa vào thì nhảy ra ngoài , phiên bản 1.00 thì chạy được hình không chạy tiếng , còn phiên bản fix và có pips thì không chạy được luôn ! khi chọn file wmv xong vừa chạy được khoảng 1 đến 2 giây thì out ra ngoài !
Các sư huynh xem và chỉnh lại dùm em !
Chân Thành Cám Ơn !

Bản này chỉ là bản thử nghiệm nên tính năng có phần hạn chế. chỉ có cách đợi có bản cập nhật thì tính năng mới OK hơn.

bigtiger0905

sao mình xem phim vẫn ỗn , nhưng chĩ xem đc những phim có dung lượng vài MB à , vi dụ như 7mb , 8mb thì xem ỗn . nhưng khoãn 15 , 16mb là ko xem đc

khi xem sao mình ko chĩnh âm thanh đc , nhiều khi mình xem phim xxx . ko chĩnh âm thanh đc , mấy con japan nó sủa inh õi , vãi thật

mình chạy được cả mấy file tầm 30mb luôn có sao đâu, chỉ tội cái là không có tiếng thôi. chắc tại ram của bạn ít quá, cái này nó ngốn ram kinh quá, nhưng chỉ thua cái game .jar heroes thôi.

vtv2008

Các bạn có thể chinh tiếng bằng cách (nhấn + giữ) phím điều khiển trái hoặc phải <- or -> ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ht6868

sao tui cài vào N82 phim nào cũng ko có tiếng. xem thì okie nhưng mà ko có hiện time và ko tua được . ko biết lúc nào phim hết . mà tại sao xem trọn vẹn 1 tập phim thì máy bị treo nhỉ? đơ luôn phải tháo pjn ra . mỗi lần xem phải canh ko dám xem hết vì sợ treo máy. ai có cách nào khắc phục ko nhi?

kuli

mình xài N82 fw 31 xem video dung luợng lớn vẫn được cài file pips rồi luôn mà nó vẫn không có tiếng,dang xem nửa chừng thì thoát ra dưoc75 còn xem hết video trong máy rồi treo máy luôn khong làm cach nào thoát nó ra được phải tháo pin ra,anh em nào có cách khắc phục không giúp mình với....thanks nhiều thiệt nhiều

Kieu_Phong

Phiên bản này chưa hoàn thiện nên chưa khắc phục các lỗi trên. Mong các bạn thông cảm .

vtv2008

Theo như một số lỗi mà các bạn đã nói ở trên thì chủ yếu là ở bản đầu tiên thôi. Mình nghĩ các bạn nên xem lại đã cài đặt chính xác bản cập nhật chưa? (bản 18/06/2009 ở trang 3)?!?!

Kojiro

Super V.I.P
Theo như một số lỗi mà các bạn đã nói ở trên thì chủ yếu là ở bản đầu tiên thôi. Mình nghĩ các bạn nên xem lại đã cài đặt chính xác bản cập nhật chưa? (bản 18/06/2009 ở trang 3)?!?!

Bản cập nhật vẫn lỗi bạn à, do chưa tương thích với nhiều chuẩn wmv nên người được người không, nhưng tóm lại Sym mà xem được 1 chút của wmv thì cũng đã ok rồi :)

cupidbaby

WMV run Cập nhật ngày 18/06/2009

Cập nhật: Hỗ trợ wma, đồng bộ hóa âm thanh và video
Máy nào không chạy được thì cài thêm pips nhé

PIPS_NOKIA_1_3

Bác up hộ em cái pip lên diễn đàn được không?Máy em ko down được từ mediafire.Thank bác!=D>

ht6868

bao giờ mới có bản cập nhật nhỉ????????????????????? cái này hay thế này mà ko phát triển thêm thì phí lắm. kể mà phải mua kkk để dùng cùng được đấy nhỉ? hjhhj