• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media Run Player v1.00 - Phiên bản chơi WMV, RMVB (trag 11)

duong1986

mình cũng test trên n73 nữa nhưng ko chạy đc, mỡ lên nó tự dưng out ra, huhu

Kieu_Phong

mình cũng test trên n73 nữa nhưng ko chạy đc, mỡ lên nó tự dưng out ra, huhu
Có 1 số video mình cũng bị như vậy. Kiểm tra lại thì ra đoạn video đó không phải code wmv. Với loại này thì CorePlayer chơi tốt.

duong1986

Có 1 số video mình cũng bị như vậy. Kiểm tra lại thì ra đoạn video đó không phải code wmv. Với loại này thì CorePlayer chơi tốt.
nhưng khi mình đổi đuôi .avi coreplayer ko chạy:p

diemhen_mobile

phần mềm này chuyên gia làm treo máy, chạy 1 tý thì ok, chạy lâu lâu một chút là treo máy. chắc làm cpu hoạt động quá mức.

Kieu_Phong

WMV run Cập nhật ngày 18/06/2009

Cập nhật: Hỗ trợ wma, đồng bộ hóa âm thanh và video
Máy nào không chạy được thì cài thêm pips nhé

PIPS_NOKIA_1_3

Chỉnh sửa cuối:

NiemKhucBuon

đã test trên E63 xem cũng ok lắm, nhưng làm sao để chỉnh tốc độ phát bình thường, nó phát nhanh quá, giống như mình xem film mà tua qua nhanh vậy?

Kieu_Phong

Chạy bằng CoreCodec.CorePlayer đấy em, Edit cái tên *file là avi xem miễn góp ý, nhưng bộ nhớ thì phải khủng mới đủ.:D
VCD Xem trên điện thoại thì quả là lãng phí.
đã test trên E63 xem cũng ok lắm, nhưng làm sao để chỉnh tốc độ phát bình thường, nó phát nhanh quá, giống như mình xem film mà tua qua nhanh vậy?
Nó tùy từng video hay sao á. Có đoạn video xem nó bỏ qua nhiều khung hình nên bị vậy. Có video thì xem rất chuẩn.

dung1291985

Phần mềm xem WMV trên dòng Symbian nay đã có tiếng và hình hoàn hảo!

Phần mềm xem định dạng WMV nay đã cập nhật bản fix lỗi bị đơ khi kết thúc video hoặc đang chạy nếu bấm phím menu chọn các chế độ hiệu chỉnh video thì sẽ bị đơ máy... nay đã chạy rất mượt và hoàn hảo.. test trên N95 8Gb rất tuyệt, như 1 sự mê hoặc vậy :D, phiên bản này cũng hỗ trợ tốt hai định dạng ASF (Video) và WMA (Audio)

Run WMV-WMA-ASF Player v1.0 S60v3 SymbianOS9.1 Signed

ُHỗ trợ chơi WMV và ASF. (Với chất lượng hình và tiếng rất mượt!)
Hỗ trợ chơi WMA, tuy ko được mịn nhưng bù lại hỗ trợ tốt đường hình và tiếng!

Chú ý: Bạn phải có Nokia PIPS 1.3 trên máy, nếu ko có thì phải cài!

lekhachuy3aa

Chạy file 80M vẫn bị out ra, chán ghê! Nãy có bạn post bản này mà bị xóa chắc do Mod nhầm với bài của Kiều Phong