• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media ۩۞۩ TTPod S60v5 SymbianOS9.x Signed ★Anh_Việt

panrai

Super V.I.P
lam on cho minh hoi ti lam the nao de co duoc ung dung nhu the nay za pa kon . ạ bit lam on chi minh thank thank nhieu nhieu
PhotoHandler.ashx

up lên FW 21 orange thì sẽ đc cái hình như vậy,sao đó bạn muốn all cái gì vô cũng đc
Muốn up lên thì qua đây nhé đọc kĩ hường dẫn trước khi dùng
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55289

WiSoul

phiên bản của mình là v21.0.25 . nếu up lên nữa là j ............:-?
khỏi up nữa, chờ mai mốt nó ra FW 30 =>> 100=> n rồi nó là cái FW khác :)).
p/s: hình như mọi người thảo luận lạc chủ đề roài đó nha

tuyen6ngon

Banned
Sao mình tảj về mà install lên lúc đầu có biểu tg vaò đc nhưng tiế g tàu.sau đó thoát ra vào lạj thì mất biểu tg và k vào đc nữa vậy là sao vác bạn.????

panrai

Super V.I.P
Sao mình tảj về mà install lên lúc đầu có biểu tg vaò đc nhưng tiế g tàu.sau đó thoát ra vào lạj thì mất biểu tg và k vào đc nữa vậy là sao vác bạn.????

vào lại trang 1 và kéo xuống dưới có hướng dẫn cài TV rồi bạn vào xem đi nhé chúc thành công

tuyen6ngon

Banned
vào lại trang 1 và kéo xuống dưới có hướng dẫn cài TV rồi bạn vào xem đi nhé chúc thành công

Posted via Mobile Devicemình cũng đọc rồj nhưng lần đầu kàj đc.vào đc.mình jải nén bản vh tiếg việt vào thư mục reso.../app sau đó tắt nguồn vào lai thì mất biểu tg ttpod và k vào đc nữa remove đi kàj lạj thì vẫn ko lên biểu tg và k vào đc.aj bjết jờ tui phảj làm j...

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicemình cũng đọc rồj nhưng lần đầu kàj đc.vào đc.mình jải nén bản vh tiếg việt vào thư mục reso.../app sau đó tắt nguồn vào lai thì mất biểu tg ttpod và k vào đc nữa remove đi kàj lạj thì vẫn ko lên biểu tg và k vào đc.aj bjết jờ tui phảj làm j...

bạn cài lại từ đâu đi mình cài mấy lần có thấy mất gì đâu bạn,khuyết đểm của ứng dụng này là phải sài bàn phím ảo mới đc ko có là thua luôn

tuyen6ngon

Banned
bạn cài lại từ đâu đi mình cài mấy lần có thấy mất gì đâu bạn,khuyết đểm của ứng dụng này là phải sài bàn phím ảo mới đc ko có là thua luôn

Đc rồj cảm ơn bạn.mà k có lirjc và theme cho ttpod ah?...

nguyentri80

máy mình chạy soft này phà phà chả hiểu sao hôm nay vào lại báo lỗi Mistake Did not lind ttpop error: 3,-1 làm sao bây h . với lại cho mình hỏi làm sao mới tới được giao diện chính của chương trình này mình toàn thấy tên bài hát ko hà. thank trước :-/:-/

panrai

Super V.I.P
máy mình chạy soft này phà phà chả hiểu sao hôm nay vào lại báo lỗi Mistake Did not lind ttpop error: 3,-1 làm sao bây h . với lại cho mình hỏi làm sao mới tới được giao diện chính của chương trình này mình toàn thấy tên bài hát ko hà. thank trước :-/:-/

tháo ra cài lại đi bạn,nó bị tả xung thủ đột đó,bạn xóa bỏ và cài lại đi nhé còn vấn đề vào dao diện của em nó bạn phải cài bàn phím ảo mới đc,vì khuyết đểm của nó là như vậy

haitichtran

mình thì bị syStem error còn cài cái path4 thì k đc.mình chỉ signed chứ k hack phone Y Y

hoangphuong285

hack di ban va cai ban TTPOD 3.51 di ban ; ban nay cu lam rui . wa ben phan mem viet hoa co ban 3.51 13skin luon.
Posted via Mobile Device