• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Tower Assault by gameloft_hành động bắn súng

thanhthuc0308

một game mới vừa xuất hiện, game thuộc thể loại hành động dc sản xuất bởi nhà làm game nổi tiếng là gameloft. game thuộc thể loại java nhưng đừng vì thế mà xem thường nhe, ai đã từng chơi game của gameloft rồi thì biết hình ảnh thì luôn rất đẹp...
Các bờ biển đang bị xâm chiếm và cơ sở phải được bảo vệ.mổi tháp khác nhau và đơn vị chịu sự điều khiển của người chơi để đẩy lùi quân xâm lược. Những kẻ xâm lược không phải không có công nghệ riêng của họ, tuy nhiên, họ sẽ được gửi những thứ tốt nhất mà họ có dưới dạng máy bay ném bom, xe tăng và binh lính.

* Streamlined tower defense gameplay with 8 different towers to build and upgrade or capture.
* 8 different enemies from soldier to paratrooper plane.
* Control neutral units to help defend your base.
* Up to 12 large interactive maps in 4 settings: Beach, snow, platform and lava.
* Polished graphics with explosion and weather effects.
* A leaderboard for each map and rewards (gallery of the units).

MTAGAMELOFT.ZIP

Chỉnh sửa cuối:

namlo

Trời, game cài vô 5800, màn hình to quá anh thanhthuc!không chơi được, đã chỉnh cho nằm ngang cũng như vậy!!

LastKnight

để down về test thữ ^^,thể loại này nhìn hình có lẽ là thủ trụ ^^ mê nhất là game này.....

thanhthuc0308

chơi ở chế độ màn hình nằm ngang nha các bạn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

nếu không dc dùng thử bản này xem:D down

Chỉnh sửa cuối:

namlo

bác thanhthuc chỉ dùm em sao bỏ được bàn phím ảo của 5800, chơi nằm ngang nhưng bị cái phím ảo che mất một nửa rùi!!!

LastKnight

Bạn vào Apps Manager chọn Installed apps.chọn game bạn muốn chỉnh sửa..options rồi chọn suite setting..dòng On-screen keyboard chọn Off là xong...Chúc vui.

anhhuydien

game hay nhưng chơi hơi bị khó mình chơi mà không qua nổi vòng 1 ai qua chỉ mình với nha

lord19872007

game hay nhưng chơi hơi bị khó mình chơi mà không qua nổi vòng 1 ai qua chỉ mình với nha

Tui qua het' lv1 rồi,đang chơi lv 2 :D,cách tui chơi lv 1 là xây hình zich'zac' ,mua 2,3 ụ băng và ụ 25 đồng nâng cấp 3 lv hết la ok với 1 ụ lửa 50 đồng lv 3 để bắn lính ^^

ducbang1907

:D cho mình sr chủ thớt chứ trong thể loại game này thì ko trò nào vượt đc trò Field Runner
bản cho s60v5 cũng đã có trên diễn đàn,các bạn cố gắng tìm rồi down về mà chơi nhé :D

nhethanh

ai chơi qua màn tuyết level 2 rồi cho mình hỏi tí. Loại súng nào thì bắn tốt bọn robot chuyên phá hoại súng của mình thế??

Chỉnh sửa cuối:

thangchuot99

:D cho mình sr chủ thớt chứ trong thể loại game này thì ko trò nào vượt đc trò Field Runner
bản cho s60v5 cũng đã có trên diễn đàn,các bạn cố gắng tìm rồi down về mà chơi nhé :D
Tôi thấy lại khác Field Runner trên iphone thì rất hay nhưng bản cho s60v5 thì bèo nhèo dễ òm chỉnh chế độ khó nhất rồi mà vẫn qua dòng như thường ,bạn kêu Field Runner cho s60v5 hay hơn cái này thì hơi lầm to đó (chắc bạn đang tưởng tượng bản Field Runner cho iphone trong khi bấm bình luận nhỉ ), Field Runner s60v5 không kéo thả đc còn cái này hì khác thử đi rồi hãy kết luận nhá .Trò này chơi rất hay ,nếu không nói là khó mà có thể wa lv nếu không ngồi tính toán .chơi cả buổi không wa đc dòng snow. Hay vãi lúa
Âm thanh cũng hay mỗi lần nâng cấp nó kêu cạch cạch phê lòi mắt :D.
Tiện thể cho hỏi cách wa dòng snow cái chiến cả buooit không wa nỏi thíu thốn tiền bạc mua súng wa'

nhethanh

Tôi thấy lại khác Field Runner trên iphone thì rất hay nhưng bản cho s60v5 thì bèo nhèo dễ òm chỉnh chế độ khó nhất rồi mà vẫn qua dòng như thường ,bạn kêu Field Runner cho s60v5 hay hơn cái này thì hơi lầm to đó (chắc bạn đang tưởng tượng bản Field Runner cho iphone trong khi bấm bình luận nhỉ ), Field Runner s60v5 không kéo thả đc còn cái này hì khác thử đi rồi hãy kết luận nhá .Trò này chơi rất hay ,nếu không nói là khó mà có thể wa lv nếu không ngồi tính toán .chơi cả buổi không wa đc dòng snow. Hay vãi lúa
Âm thanh cũng hay mỗi lần nâng cấp nó kêu cạch cạch phê lòi mắt :D.
Tiện thể cho hỏi cách wa dòng snow cái chiến cả buooit không wa nỏi thíu thốn tiền bạc mua súng wa'
Hi hi, mình qua được snow 2 rồi, ở màn này bạn xây 2 cái ụ súng phóng lửa bên cạnh 1 cái Radar để diệt con robot chuyên đi phá ụ súng , xây 2 hàng Missile và Lazer bên cạnh nhau để chống tank của nó, missile xây trước, lazer có tầm với rộng hơn xây sau,lazer cũng bắn máy bay rất tốt, còn thừa tiền thì mua 1 đống súng máy đặt trên đường di chuyển của máy bay nó để bắn chặn cộng thêm cả Ice để làm chậm bước di chuyển của nó nữa là ok :D

nec_versa_e6200

wa bàn tuyết lv 2 rồi, nâng cấp nhà detector lên lv cao rồi xây trụ bảo kê xung quanh thì con phá trụ phế luôn. ý kiến cá nhân thì game này hay hơn field runner nhiều, FR hơi dài nhàm, chỉ ăn ở cái đồ họa đẹp(trong khi bản cho s60v5 thì...), ko có nhiều skill cho đối thủ. Game này vừa đẹp vừa nhiều skill, chơi mãi chưa chán :D:D:D\-/