• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Tower Assault by gameloft_hành động bắn súng

darkness90vt

không biếtt máy các bác sao chứ e chơi tớii turn 33-34 quái ra đông quá là máy nó giật giật rất khó chịu

thangchuot99

oh yes ! đã wa đc dòng iron, và có dòng beach lv2 hehehe chiến cả buổi sáng ..... game rất hay thank chủ thớt nhìu

hieuyeu1234

mình cài và chơi thì thấy ....khó à nha TT_TT màn 1 lần đầu tiên lọt 5 con qái vì bị bắt bóp tay,đấm lưng cho mẹ TT_TT đến màng 2 thì mẹ kêu bóp tay xong rồi chơi tiếp nên chưa chơi nửa TT_TT
cái này áp dụng chiến thuật xây ụ mê cung như vậy nó sẽ đi theo đường vòng lên vòng xuống sẽ mất khá nhiều thời gian để đến đc căn nhà ,cái nầy ai thủ ụ wafrcaft là ngOn rồi ^^! đặc biệt cứ cách 3 -4 -5 ụ bắn thì xây 1 Ụ băng để giảm tốc độ qái lại.
ảnh minh họa \-/kakaka
[/IMG]

ducbang1907

mình cũng đã thử chơi rồi. nói chung là game hay,cảm ứng chưa đc mượt mà lắm,nhưng vì bây giờ ko cài đc Field Runner nữa (chả hiểu sao bị báo tập tin sai,chắc là do mình cài bản beta của Symbian Java Runtime) nên chơi giết thời gian cũng ok
mình cũng thường xây nhà giống bạn hieuyeu,như vậy để quân địch đi lòng vòng,quan ta có nhiều thời gian để bắn hơn. Mấy con xe tăng đi sát nhau làm mình tức quá,nó núp nhau như vậy nên đến cuối đường nó vẫn gần đầy máu,ko sao bắn lại đc. Hơn nữa,mình như súng phụn lửa ko kill đc xe tăng thì phải,bọn xe tăng đi qua dãy flame của mình mà ko mất máu :|

thangchuot99

mình cài và chơi thì thấy ....khó à nha TT_TT màn 1 lần đầu tiên lọt 5 con qái vì bị bắt bóp tay,đấm lưng cho mẹ TT_TT đến màng 2 thì mẹ kêu bóp tay xong rồi chơi tiếp nên chưa chơi nửa TT_TT
cái này áp dụng chiến thuật xây ụ mê cung như vậy nó sẽ đi theo đường vòng lên vòng xuống sẽ mất khá nhiều thời gian để đến đc căn nhà ,cái nầy ai thủ ụ wafrcaft là ngOn rồi ^^! đặc biệt cứ cách 3 -4 -5 ụ bắn thì xây 1 Ụ băng để giảm tốc độ qái lại.
Cứ cho chúng chạy vòng vòng , xây kiur của bạn một đống xe tăng ra có mà hít khói của nó ,(thông thường xe tăng ra thì sẽ có 1 bày xe chạy nhanh phá đạn chạy trước,bắn xong xe phá đạn thì xe tăng đã đi đc nữa đường có mà bắn dít nó hhehehe,chưa tính máy bay và xe tàng hình nhá .....Chưa kể tiền đâu mà xây theeo kiểu của bạn ? chắc toàn xây Gun thì may ra, mà Gun bắn xe tăng = niềm tin mãnh liệt

nec_versa_e6200

Đúng rồi cái này ko hẳn là đi càng dài càng tốt vì ko đủ tiền mua trụ, nên tốt nhất phải có 1 hoặc 2 tụ điểm xây nhiều trụ khủng và slow để nó đi quanh tụ điểm đấy thôi

gioxuan2

Trò này rất được đó

Muốn chơi cần tính toán từng chút một, suy nghĩ logic chút la qua cửa thôi. Mán biển minh đã qua hết cửa rồi.

vutaikt

choi wa het lv 1,2 roi. Cấp độ difficul (khó)
Lv3khó wé.nó sang 1lúc8 cái máy bay to vl+ 15cai may bay nho bao nhiêu xe tăng to +nhỏ.. Chạy me cung .cột pháo cấp 3 Bán mãi k chet.
Minh mua toàn cột sét lv 3 thui mà k ban chet may bay dc .

Súng 10$ để bắn lính ,bọ rệp
pháo 25$ thích hợp tốt bắn xe các loại (bắn lính cũg ok)
ụ đóng băng nên mua vì đóg băng làm khả năg di chuyển chậm quân địch (cả>máy bay nhỏ)
súng phun lửa bắn lính tốt và cũg bắn dc máy bay (hơi yếu)
cột rada làm hiện khả năg tàg hình quân địch (xe và con phá hoại chuyên phá súng của ta)
cột sét khi nâg cấp lv 3 bắnmáy bay mạnh nhất max. Cũg dùng để bắn lính và xe

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

Gửi các bạn bản này mình mod lại,xoay đúng nằm ngang cho X6 và N97,5800..ko cần vào setting chỉnh bàn phím ảo on off gì hết;)
http://www.4shared.com/file/xojaFW9b/MegaTowerAssault_Nokia_N97_X6_.html

tức là cứ vào game là nó tự quay màn hình sang ngang hả bác? vậy thì tuyệt quá,em chạy cái trình tiết kiệm pin nên nó tắt bộ cảm biến,muốn chơi lại phải bật bộ cảm biến,phiền phức lắm.

dung1291985

tức là cứ vào game là nó tự quay màn hình sang ngang hả bác? vậy thì tuyệt quá,em chạy cái trình tiết kiệm pin nên nó tắt bộ cảm biến,muốn chơi lại phải bật bộ cảm biến,phiền phức lắm.

chuẩn, cho dù trượt ra cũng ko bị xoay lại đâu, nếu cần mình sẽ mod thêm cái bấm nút đỏ game chạy ẩn mà ko bị exit ;)

anhhuydien

có chương trình hack tiền game này không mấy bạn ?;;) mình nghe nói có người hack tiền được

caothu2324

có chương trình hack tiền game này không mấy bạn ?;;) mình nghe nói có người hack tiền được

Hack đc bạn à. Dùng Sorcecer để hack bạn nhé. Bạn nào mún hack thì làm theo mấy bước sau nè :
B1: Bật Sorcecer cho chạy ẩn rồi vô game.
B2:chơi game, khi vào game sẽ cho bạn 1 số tiền, bạn bấm nút "Call"-nút gọi để chuyển sang Sorcecer.
B3: Bấm Option -> Exact search-> nhập số tiền game cho đó vào, ấn Back để quay lại game.
B3: quay lại game xây thêm 1 công trình cho tiền game thay đổi. Tiếp tục ấn Call -> Option -> exact search rồi nhập số tiền hiện có trog game vào.
B4: Lúc này Sor sẽ tìm ra 1 danh sách chứa giá trị mình dùng để hack. Bấm nút "chính giữa" nhập số tiền muốn hack vào. Ấn Back, quay lại game và tận hưởng.
Sau khi hack thành công rùi thì khi nào muốn hack chỉ cần quay lại Sor nhập giá trị.
P/s: Chỉ nên để nghịch thôi :D. Chứ hack xong thì chả muốn chơi làm j nữa, làm game mất hay đi :D

Khoaaaa

Active Member
Các bác chơi siêu thật,em cài vào ,chơi toàn thua,unsin luôn,củng ko thích hành động kiủ này mấy,thank chủ thớt nhìu