• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MenuEditor touch S60v5-ứng dụng thay đổi thư mục hệ thống

panrai

Super V.I.P
MenuEditor touch S60v5​

Ứng dụng thay đổi giao diện và thư mục hệ thống của bạn:D
Nhớ là cài bộ Python mới nhất nhé,thôi để up luôn cho:))

Ở Tại : Đây

tuantrana

nó báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" có mấy soft nó cũng bị thế, ko hiểu nữa. hic

panrai

Super V.I.P
nó báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" có mấy soft nó cũng bị thế, ko hiểu nữa. hic

vấn đề này sau mình nói bạn hoài vậy,máy bạn hack đi rùi cài Pm thả ra luôn

whatislove89

anh Panrai ới cái Python đó cài ở đâu vạy thẻ hay máy,nó tick hợp megamodule chưa vậy

Hoden

Super V.I.P
anh Panrai ới cái Python đó cài ở đâu vạy thẻ hay máy,nó tick hợp megamodule chưa vậy

cài trên thẻ đi e theo a biết thì trên máy e có cài bản 1.4.5 và module rồi cái này trên hte3 luôn là hợp lí nhất ,và pm edit này cài trên thẻ luôn.nếu hiện icon mà ấn vào không được thì cài pm vào máy

galabuon

cái này nên xài phần backup menu nếu ai cất công tạo nhiều thư mục. khi jap lại hay format bạn có thể restore cho khỏe. chứ rename cũng ít xài tới

ngochuyhlv

Ưd này ko sd được cho N97 hay sao ấy, mở ưd lên chưa được 3s là tự tắt, dù đã cài Python của chủ thớt hay Python 1.45

Kojiro

Super V.I.P
Ưd này ko sd được cho N97 hay sao ấy, mở ưd lên chưa được 3s là tự tắt, dù đã cài Python của chủ thớt hay Python 1.45

Mở ko lên hay vào được lại văng ra vậy bạn?

jinsk8r

1 bug nhỏ là nếu bạn có quá nhiều thư mục thì nó ko nhận được hết. Chỉ làm việc với 9 thư mục thôi. Mong rằng sẽ có bản update.

jinsk8r

1 bug nhỏ là nếu bạn có quá nhiều thư mục thì nó ko nhận được hết. Chỉ làm việc với 9 thư mục thôi. Mong rằng sẽ có bản update.
Cái này là tin lời chủ thớt đây là bản touch =.=
BẢN NÀY VẪN LÀ BẢN S60V3, VẪN PHẢI DÙNG BÀN PHÍM ẢO ĐỂ KÉO XUỐNG DƯỚI nhé

llTuyetTinhCocll

Chỉ thay đổi đc icon folder thôi bn ah

Tại vì thư mục nó xếp trước icon ứng dụng mà bạn ko xài phím ảo thì bạn sẽ ko thấy đc cái icon ứng dụng....bạn cần xài chung với phìm ảo mới thấy icon ứng dụng đc...hihihi
bạn ơi sao mình không tìm thấy mục nào để thay đổi icon cho thư mục vậy.

Bạn chọn rename ok...nó sẽ hiện tên mặc định....sau đó bấm tiếp vào là nó sẽ đổi tên...thông thường 1 icon mình phải đổi 2 lần....
Cái này là tin lời chủ thớt đây là bản touch =.=
BẢN NÀY VẪN LÀ BẢN S60V3, VẪN PHẢI DÙNG BÀN PHÍM ẢO ĐỂ KÉO XUỐNG DƯỚI nhé

Phải chi biết cái này xài python chắc đổi tên nhanh rồi....hỏi mấy anh kia chỉ nói là menueditor ko nói xài python nên tìm tải...cuối cùng là nó phải dùng python và chung cái phím ảo....lúc đầu ko biết cứ làm đc 3 icon lại khởi động máy cho nó hiện tiếp 3 icon mới....