• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MenuEditor touch S60v5-ứng dụng thay đổi thư mục hệ thống

samiboy007

sao c6.x6.v31 xài k đc thế nhỉ? Chỉ hjện icon k ah.k vào đc. Mặc dù đã thử hơn 10bộ python từ 1.45 ->4.0
bị xung đột vớj pm khác chăng?

llTuyetTinhCocll

sao c6.x6.v31 xài k đc thế nhỉ? Chỉ hjện icon k ah.k vào đc. Mặc dù đã thử hơn 10bộ python từ 1.45 ->4.0
bị xung đột vớj pm khác chăng?

máy buộc phải hack và phải có icon rompatches....vào đó chọn open4all.....thì nó mới xài dc.....haizzzzzzzz.....

samiboy007

vâng.thữ đủ hết r.
Có lẽ là tại xung đột với pm kháx.k lẽ gjờ format lại.haizz.menu style v4 thì dùng bình thườg.còn menu editor thì potay.

llTuyetTinhCocll

vâng.thữ đủ hết r.
Có lẽ là tại xung đột với pm kháx.k lẽ gjờ format lại.haizz.menu style v4 thì dùng bình thườg.còn menu editor thì potay.

á....bạn coi lại coi trong tất cả những pm có pm nào là ghi âm cuộc gọi....plox gì gì đó ko???? cái này với cái ghi âm đó kỵ....ko xài chung dc....

Dragon459

Manager
có bác nào có bản nào chạy ngon không?cho em xin vs.cài nhiều bản rồi mà chả thằng nào chạy cả??
đang cần cái này gấp

lastlov3

Ae cho mình hỏi phát.
Mình muốn add thêm icon thì phải chép icon vào đâu vậy? Và icon phải để ở dạng file nào?