• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu - Game Online Hot

Jay_Chou

Active Member
Sau bao nhiêu lần thất hứa. MC hôm nay đã chính thức Open Beta =)

Giới thiệu qua về Game.

Minh Châu Tam Quốc là webgame thuộc thể loại game nhập vai hành động (Action RPG) lấy nội dung xoay quanh cuộc chiến giữa 3 nước Nguỵ, Thục, Ngô, do Game5 của Trung Quốc phát triển. Ứng dụng các công nghệ tiên tiến trên nền tảng web hiện nay, nhà phát triển Game5 đã tạo nên một thế giới Tam Quốc đầy sức lôi cuốn trên trình duyệt, với giao diện chơi đầy đủ các thanh công cụ, thú cưỡi, hệ thống kỹ năng, hệ thống PK… trong Minh Châu Tam Quốc.
Với giao diện đầy đủ các tính năng, hình ảnh nhân vật mang đậm phong cách hoạt hình dễ thương vui nhộn (Q-style), người chơi khi tham gia vào trò chơi sẽ sẽ lựa chọn cho mình 1 trong 4 nhân vật Mưu sĩ, Đao Khách, Cung Thủ và Thương Khách, đồng thời lựa chọn để cống hiến sức mình cho 1 trong 3 nước Nguỵ, Thục, Ngô. Bên cạnh việc hỗ trợ đa dạng các nền tảng di động thông dụng hiện nay, trò chơi còn có công cụ hướng dẫn cho tân thủ khá chi tiết nhằm giúp người chơi dễ dàng làm quen với Minh Châu Tam Quốc. Cùng với hệ thống công thành chiến và các chiến dịch cướp bóc giữa 3 nước rất ác liệt với số người tham gia đông đảo, Minh Châu Tam Quốc hứa hẹn sẽ mang lại những trải nghiệm mới mẻ trên nền tảng di động.

Trong trò chơi có tất cả 4 loại thuộc tính : sức mạnh, trí lực, nhanh nhẹn, thể lực. Sức mạnh : tăng sát thương vật lý cho nhân vật; Trí lực : Tăng sát thương phép thuật và tinh lực của nhân vật; Nhanh nhẹn linh hoạt: tăng tỉ lệ bạo kích và tránh né của nhân vật; Thể lực : tăng sinh mệnh của nhân vật.

Minh Châu phân thành 2 kiểu chiến đấu là Quyết đấu và Giết địch. Quyết đấu : Đây là kiểu chiến đấu áp dụng cho người chơi cùng một quốc gia, bên thắng sẽ nhận được số tiền tương ứng của người thua sau khi 2 bên đặt cược. Giết địch : Kiểu này áp dụng cho các người chơi của các nước đối lập, trong bản đồ trung lập có thể chọn người chơi nước khác tự do PK.

Còn đây là 1 số hình ảnh của Game

Còn đây là video của em nó.

[video=youtube;KmviW0w83TE]http://www.youtube.com/watch?v=KmviW0w83TE&feature=player_embedded[/video]

Nói chung đây là 1 game Hot. Em đã test rồi . Mới ra nên hơi giật 1 tý. Nhưng nói chung là vẫn chơi ngon

Do lần đầu tiền em viết bài nên còn nhiêu sai sót. Các bác bỏ qua cho.

Còn đây là Link down. Chúc các bác chơi vui vẻ nhé.

[DOWNLOAD]http://upwap.ru/1466992[/DOWNLOAD]

NTiolanDatluu

nói chung nhìn qua thì hấp dẫn lắm, nhưng thực sự chưa tin tưởng game onlile trên di động lắm.! :(

nhok_dk

sợ tốn kém nhiều thôi , có cách nào giảm chi phí ko ? cày game mobile tiền nào kham nổi :(

hungdaica1

sao game này là java mà cài cứ báo chứng chỉ lỗi thế hả bạn.bạn có biết cách nào khắc phục không

lastlov3

Ai vào dc k? Sao ta vào chẳng thấy tên sever đâu cả. Cài tất cả các phjên bản đều k dc...
Ta xài mạng mobi, ai bị gjống ta k?

Jay_Chou

Active Member
@@ game này online kg cần hack or sign mà. ông thử down lại xem :)

Ai vào dc k? Sao ta vào chẳng thấy tên sever đâu cả. Cài tất cả các phjên bản đều k dc...
Ta xài mạng mobi, ai bị gjống ta k?

Game này mới có 1 server thôi bạn ạ. Tên là Quan Độ. Mình không chọn được server :)

Nhoxly00

Đúng là không ngoài kì vọng của mình. Lúc trước chơi sango của Trung Quốc toàn tiếng Trung ức chế không chịu được. Bây giờ có game này rùi.hehe. Nói thật game này chơi rất ít lag, có thể chỉnh trong cấu hình có rất nhiều chế độ tiết kiệm. Mình chơi hơn tiếng đồng hồ chỉ hết chưa đến 500d thôi, đó là để chế độ mặc định không để tiết kiệm nhá! Chơi đi các bác. Không hối hận đâu.kaka

hungdaica1

mình dơnload rồi mà.cài nửa chừng là báo chứng chỉ lỗi.hic.bùn quá.có ai giúp mình không.

mình chơi tren pc đên cấp 9 rồi.nhưng muốn cài trên điện thoại

hungdaica1

ai giúp mình với.game java mà lõi chứng chỉ là bị sao hả các bạn.mình cài game java khác vẫn ngon.riêng game này lại bị lỗi