• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu - Game Online Hot

hungdaica1

mình cài được rồi.máy bị lỗi vừa format cài được rồi.mình chơi tren pc đến cấp 12 rồi.tên nhân vật là hungdaica1 đấy

tuanvu202

a a pdaviet vào lập bang đê. Mọi ng chơj nước ngụy thì pm vjt_coj nhe. Aj bjết cộj đjểm pojn cho mưu sĩ ko

mai_tien_dat_251

Sao mình chưa đăng kí mà nó đã tự có nick rồi, cái tên kiểu gì ấy, mà lên cấp22 rồi thì hết nhiệm vụ quan trọng làm em chẳng biết làm gì nữa. HIC

À, còn cái vụ đang cưỡi ngựa thì bị mất, nó báo là độ no của ngựa là 0 nhưng kô biết cho ăn thế nào,.

Jay_Chou

Active Member
Sao mình chưa đăng kí mà nó đã tự có nick rồi, cái tên kiểu gì ấy, mà lên cấp22 rồi thì hết nhiệm vụ quan trọng làm em chẳng biết làm gì nữa. HIC

À, còn cái vụ đang cưỡi ngựa thì bị mất, nó báo là độ no của ngựa là 0 nhưng kô biết cho ăn thế nào,.

à. vì khi vào game. ông ấn cái chơi ngay đầu tiên. ở chỗ đấy tên nv mặc định là guest ( khách ) + số người đã đăng kí. còn ngựa thì có chỗ mua cho nó ăn đấy

hungdaica1

tên nhân vật tôi la kamikaze nè.tôi chơi võ tướng cấp 28 rồi.anh em nào chơi thì kết bạn nhé

mai_tien_dat_251

Kéo được con ngựa ra phím tắt rồi nhưng đến khi ra ngoài bấm vào thì nó báo: độ no của vật cưỡi là 0

w0nderb0y

Kéo được con ngựa ra phím tắt rồi nhưng đến khi ra ngoài bấm vào thì nó báo: độ no của vật cưỡi là 0

cho ngựa ăn cỏ.....

pm này VH chưa hoàn chỉnh 100% vẫn còn xuất hiện 1 vài ô vuông, ngôn ngữ VH dài dòng và không được hay.... game hơi giật.... nếu Minh Châu mua được bản quyền của game Võ Lâm hay Càn Long, Khi đấy Game của Minh Châu mới thực sự nổi bật......

game này mình cho 6~7 điểm,

Jay_Chou

Active Member

Bác cho ngựa ăn cỏ là đc =)

cho ngựa ăn cỏ.....

pm này VH chưa hoàn chỉnh 100% vẫn còn xuất hiện 1 vài ô vuông, ngôn ngữ VH dài dòng và không được hay.... game hơi giật.... nếu Minh Châu mua được bản quyền của game Võ Lâm hay Càn Long, Khi đấy Game của Minh Châu mới thực sự nổi bật......

game này mình cho 6~7 điểm,

ừ. chỗ thông báo hệ thống vẫn còn chưa vh hết. nhưng em thấy vậy cũng được rồi mà =) như vl3 việt hóa cũng có hết đâu.

w0nderb0y

Bác cho ngựa ăn cỏ là đc =)

ừ. chỗ thông báo hệ thống vẫn còn chưa vh hết. nhưng em thấy vậy cũng được rồi mà =) như vl3 việt hóa cũng có hết đâu.

bạn đừng so sánh người không có chuyên môn VH với 1 công ty... những pm VH kia là do sở thích của người VH với nhu cầu của mọi người thôi...
hơn nữa những pm VH trước là người không có chuyên môn + thiếu công cụ VH lại, nên không thể hoàn chỉnh + VH lỗi chỗ nào thì phải tìm cả ngày mới biết để pix lỗi( khhông VH chỗ đó nữa, để nguyên bản)....
Minh Châu thành lập hẳn công ty + mua bản quyền từ China + có chuyên môn mà VH lại game như vậy thì mình thấy còn hơi kém.... ( ý kiến của mình thui)

Jay_Chou

Active Member
bạn đừng so sánh người không có chuyên môn VH với 1 công ty... những pm VH kia là do sở thích của người VH với nhu cầu của mọi người thôi...
hơn nữa những pm VH trước là người không có chuyên môn + thiếu công cụ VH lại, nên không thể hoàn chỉnh + VH lỗi chỗ nào thì phải tìm cả ngày mới biết để pix lỗi( khhông VH chỗ đó nữa, để nguyên bản)....
Minh Châu thành lập hẳn công ty + mua bản quyền từ China + có chuyên môn mà VH lại game như vậy thì mình thấy còn hơi kém.... ( ý kiến của mình thui)

nhưng dù sao game này cũng nhiều người mong đợi. Game mới ra nên còn nhiều sai sót mà bác =). Ít ra theo em còn hơn NQSH của team :)

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

Làm sao để trang bị giáp cho Ngựa nhỉ ? Mày mò mãi chẳng ra...

phải nạp xu, nạp như nào thì chịu, chưa ra chức năng nạp qua sms hay sao ý... nạp xu rồi mua đồ giám định trang bị mới được

anh 28t đầu rùi mà vẫn chơi game này ah, hehe, tên nV của em là LamPhong nước Thục, có gì anh em PDA lập 1 bang ........