• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu - Game Online Hot

ducbang1907

bạn nào chơi phương sĩ hay mưu sĩ pm mình,mình đang thừa mấy cái quạt và cung tên tím cần bán với giá rẻ mạt :)),khá là ngon đấy,võ tướng đeo ko hợp, nick Hotboy nhé

tuanvu202

mình mưu sĩ nè. ma có nhiều nhiệm vụ khó kinh khủng. bây giờ vẫn chưa biết cách làm. tại dùng máy cảm ứng nên chơi cúng khó

nh0x_pda

game kho choi wa ton tien hao pin nong may may pro oi cho em hoi thoat game o dau vay

Jay_Chou

Active Member
độ no của ngựa bằng 0 thì có cứu đc ko các bạn nhỉ? mình có 2 con đều tèo mất rồi :((
ai chơi pm nick Hotboy lv39 nước Thục nhé,mình là võ tướng. Nhân đây hỏi các bạn võ tướng nên tăng gì nhỉ? :-?

ông pt tôi với =) t 52 nước Ngô. bây h sáng Thục Quốc. có gì giúp đỡ nhé =)

minhtien1810

chơi kỉu nào mà up lv nhanh vậy , gần 10 tiếng mới lên dc 2x à , cần bán sư tử bên nứoc thục zới gói gì mà ...thố đó

Nhoxly00

ông chơi bên nào thế?

Tôi chơi cả thục: phương sĩ. Ngô: võ tướng ^^. ra ngoài biên giới làm nhiệm vụ khó vãi... làm mà tụi nó cứ ks với giết mình không!

chơi kỉu nào mà up lv nhanh vậy , gần 10 tiếng mới lên dc 2x à , cần bán sư tử bên nứoc thục zới gói gì mà ...thố đó

chịu khó nhận nhiệm vụ mà làm. nhiều điễm kinh nghiệm nhanh lên cấp.

Jay_Chou

Active Member
Tôi chơi cả thục: phương sĩ. Ngô: võ tướng ^^. ra ngoài biên giới làm nhiệm vụ khó vãi... làm mà tụi nó cứ ks với giết mình không!

chịu khó nhận nhiệm vụ mà làm. nhiều điễm kinh nghiệm nhanh lên cấp.

tôi chơi lại thục đây :p ở Ngô cứ ra làm nv ở Tây Vực là bị mấy thằng 6x ra pk @@ ghét kinh khủng

tuanvu202

game này kiểu gì ý nhỉ mấy cái nhiệm vụ làm xong rùi thoát ra vào lại bắt làm lại. 1 nhiệm vụ mà làm 4 5 lần8-|8-|

Jay_Chou

Active Member
game này kiểu gì ý nhỉ mấy cái nhiệm vụ làm xong rùi thoát ra vào lại bắt làm lại. 1 nhiệm vụ mà làm 4 5 lần8-|8-|

gì thế? ông thóat kiểu gì mà thế? @@ t thóat có bao h làm lại đâu.

tuanvu202

thỉnh thoảg vộj toàn chơj nút đỏ hjhj mà mưu sĩ thì tăng tiềm năg và skil thế nào v. Hjnh như tuj tăg saj uj hjx

Nhoxly00

mua bơ ở đâu hả bạn ui? tìm mãi chả biết chỗ nào

bơ thì mở túi có mà. không mua được. có mua thì mua bằng xu.

tôi chơi lại thục đây :p ở Ngô cứ ra làm nv ở Tây Vực là bị mấy thằng 6x ra pk @@ ghét kinh khủng

Tui củng bị pk hoài. nhưng mình đừng giết người ta. không giết người ta thì người ta không giết được mình đâu!

hungdaica1

tôi cũng chơi ngô nè.5x rồi.hưng làm nhiệm vụ ở map 5x có mấy thằng đỏ lòm.chẳng làm j nó nó cung pk.không có cách nào chống pk nhỉ.chơi đến cấp này chơi lại thì nản quá.