• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu - Game Online Hot

Htth88

vừa chơi trên pc nhưng nó báo : hệ thống chống hack kiểm tra nhân vật của bạn có sự khác thường xin chờ giây lát đăng nhập lai. Thế là ko giả lập chơi trên pc được nữa. Chơi trên điện thoại thì vừa tốn pin, vừa đau mắt. huhu.

Jay_Chou

Active Member
tôi cũng chơi ngô nè.5x rồi.hưng làm nhiệm vụ ở map 5x có mấy thằng đỏ lòm.chẳng làm j nó nó cung pk.không có cách nào chống pk nhỉ.chơi đến cấp này chơi lại thì nản quá.

đỏ lòm là người của nước Thục hoặc Ngụy. Thì chúng nó khác nước ông nên chúng nó pk là phải :D

vừa chơi trên pc nhưng nó báo : hệ thống chống hack kiểm tra nhân vật của bạn có sự khác thường xin chờ giây lát đăng nhập lai. Thế là ko giả lập chơi trên pc được nữa. Chơi trên điện thoại thì vừa tốn pin, vừa đau mắt. huhu.

30' sau đăng nhập lại.

tuanvu202

Chả hiểu sao con mình điểm kinh nghiệm nó lên tớj 4tr rùi. Chẳng có hộp bơ mà đổi hjx

NTiolanDatluu

mọi người chơi bên nào vậy, tính ko chơi nhưng thấy topic nhiều ng chơi quá, thử cái lun :p

mai_tien_dat_251

Tình hình là em kô thể nào tìm được chỗ mua Tu chính dịch, đã lên cả thương điếm 4x rồi. Bó tay luôn

angelboy12

túi chiến dich dùng để xưả những thứ bị hư như là thưc ăn điêu thuyền dảm giá nhưng muốn mở phải có túi chính dich.. Muốn mua nó rất dễ đó là..vaò các thanh thị hoặc trấn tìm cái thàng bán máu mana ấy....

soibac1010

Em có thức an điêu thuyền, thú cưỡi bôn lôi đã rửa bằng tu chính dịch sao vẫn không đùng đc nhỉ???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Cho em hỏi, khi em sử dụng chế độ vào nhanh. nhân vật có tên guest h làm sao để đổi? mà mật khẩu cũng k bjk lun!!!

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
Em có thức an điêu thuyền, thú cưỡi bôn lôi đã rửa bằng tu chính dịch sao vẫn không đùng đc nhỉ???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Cho em hỏi, khi em sử dụng chế độ vào nhanh. nhân vật có tên guest h làm sao để đổi? mà mật khẩu cũng k bjk lun!!!

Thú cưỡi đó phải mua bằng thẻ xu cơ. chức năng xu chưa mở nên không dùng được.

Còn nhân vật có tên guest thì cũng không đổi được. :p

soibac1010

Pó tay, cái game này bực mình ở chỗ đăng kí tk trên pc k đc, ở đt k đc, xài cái đăng nhập nhanh thì nó ra guest. Mà giờ 6x rồi k lẽ cày lại?

Jay_Chou

Active Member
Pó tay, cái game này bực mình ở chỗ đăng kí tk trên pc k đc, ở đt k đc, xài cái đăng nhập nhanh thì nó ra guest. Mà giờ 6x rồi k lẽ cày lại?

đâu có. vì dùng cách lập nhanh nên vậy mà. ở bên cạnh có cái đăng kí tài khỏan. nó đăng kí tên tài khỏan và mật khẩu. tạo xong nó cho phép lập tên nhân vật :D

Htth88

nạp thẻ để lấy xu được chưa các bác ơi? muốn mua ít bơ và thú cưỡi bôn lôi mà ko được

giahoaphat

hjx, Tới cấp 5x rồi mà thấy nản qúa. Qua Tây vực đi làm nv k nổi. Toàn bị pk k. Chết miết....