• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFun Soft Smart Settings v2.50 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x FULL!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Để cho tui làm ăn nha chống phá hoài ah. Quánh chết ah :)

Posted via Mobile Device

Đề nghị bác nói rõ đang âm mưu gì đây. Nếu công khai thì tui sẽ ủng hộ cho. Không thì sẽ chống phá đến cùng vì sự thật là không có cách nào mở khóa đâu.>:)>:)

Khoaaa

Đề nghị bác nói rõ đang âm mưu gì đây. Nếu công khai thì tui sẽ ủng hộ cho. Không thì sẽ chống phá đến cùng vì sự thật là không có cách nào mở khóa đâu.>:)>:)
trời ơi ! tức wá nè trời. Mất ngủ với bác luôn đó ,cho em xin T_T

Posted via Mobile Device

th4ngdk

vấn đề mở khi quên pass các bác dẹp sang 1 bên đã, để giúp em phát này.
cài vào máy rùi, nhập kkk ok rồi, thiết lập và khởi động lại máy ngon rùi. Cũng thấy cái smart setting hiện lên màn hình rồi. Nhưng kích 1 cái là nháy màn hình 1 cái rồi lặng im, 2 cái cũng chỉ nháy màn hình để rồi lặng im

có cần cài thêm gì ko các bác!
thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
vấn đề mở khi quên pass các bác dẹp sang 1 bên đã, để giúp em phát này.
cài vào máy rùi, nhập kkk ok rồi, thiết lập và khởi động lại máy ngon rùi. Cũng thấy cái smart setting hiện lên màn hình rồi. Nhưng kích 1 cái là nháy màn hình 1 cái rồi lặng im, 2 cái cũng chỉ nháy màn hình để rồi lặng im

có cần cài thêm gì ko các bác!
thanks

bạn xài máy nào thế? Theo mình biết thì bản này có một số máy khi cài vào sẽ bị lỗi này. bạn thử gỡ ra cài lại xem sao.;;)

th4ngdk

bạn xài máy nào thế? Theo mình biết thì bản này có một số máy khi cài vào sẽ bị lỗi này. bạn thử gỡ ra cài lại xem sao.;;)

e dùng e 65 bác ơi!
thử gỡ ra cài lại vẫn như vậy!
cài bản việt hóa 3.0 cũng thế luôn. chán :|đành chia tay thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
e dùng e 65 bác ơi!
thử gỡ ra cài lại vẫn như vậy!
cài bản việt hóa 3.0 cũng thế luôn. chán :|đành chia tay thôi

Bạn xài thử mấy bản cũ xem sao. Có thể bản mới này không phù hợp với E 65 vì E 65 đã cũ rồi.:)

th4ngdk

Bạn xài thử mấy bản cũ xem sao. Có thể bản mới này không phù hợp với E 65 vì E 65 đã cũ rồi.:)

khựa khựa! bác có kinh nghiệm ác quá :p

em gỡ bản 3.0 đi cài lại bản này lần nữa.
thế mà lại đc bác ạh! tuy ko có 1 số tính năng mới của 3.0
gửi đến bác hành động click

daotrihieu

không biết các bác thế nào, mình sài SmartSetting trên n95-1, n958bg, n96 chạy rất tốt, không hề có lỗi nào, mở khóa nhanh cũng rất hay (khóa = 2 lần nhấn phím bút chì,mở khóa = 2 lần nhấn phím bút chì), nhân cuộc gọi bình thường, kết nối tai nghe bình thường, không cần mở khóa, ép thêm bao nhiêu chương trình cũng được.chấm điểm : 10.

nói thêm,mình đang dùng bản việt hóa 2.50, cực tốt. 10 điểm. xin nói thêm, sau khi có file cer từ PDAVIET, mình đã hack thành công n96, cảm ơn anh em PDAVIET nhiều lắm.

ặc, mới up lên SS v30 việt hóa, chạy tuệt, không cần remove bản cũ.

Last edited by a moderator:

trunganh0412

cac bac khoi phai ban cai chuyen quen pass.Co cach nay don gjan hon ma k nghj ra: Thao pin ra roj khoj dong lai.Roj vao nhanh phan Settings cua may chjnh keypad lock period len max ruj vao smart settings vao xem pass hoac chjnh lai pass la dc,don gjan vay ma.Neu bac nao de ban phjm sau 5s khoa thj po tay roj.Vi Nokia s60v3 khoi dong len kha lau
Posted via Mobile Device