• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
mjnh nghj chẳng faj taj máy đâu. Mjnh đag kt xem sao

Kiểm tra xem nó đụng với pm nào không, như thế nào bạn nói mình với nha, mình cũng không mở lên được đây, lên tí là văng ngay.

Ntv_79

Thằng này nó còn 1 đống những cái phụ kiện. Vừa tải cái ggmusic của nó, nghe hay phết. Nhưng toàn tiếng tàu hết. Lại phiền a e việt hóa thôi...
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Thằng này nó còn 1 đống những cái phụ kiện. Vừa tải cái ggmusic của nó, nghe hay phết. Nhưng toàn tiếng tàu hết. Lại phiền a e việt hóa thôi...
Posted via Mobile Device

Bạn chỉ cần cài 1 file 6,mb còn muốn nuôi cá thì 1 file Sis nhỏ hơn, chờ VH chắc lâu lắm đó bạn dạo này Caominh và Kieuphong bận quá, còn mình thì đã đầu hàng vì bị lỗi liên tục không hoàn thành được.:D

yeulam112005

có cách nào làm cho full màn hình được không mấy bác , em sài N3250 kô full được màn hình , giao diện iphone thấy được icon có 3X3 thay vi 4 X 4 như màn hình 240 X 320 , ai biết cách khắc phục kô chỉ em

MinhThang

Manager
có cách nào làm cho full màn hình được không mấy bác , em sài N3250 kô full được màn hình , giao diện iphone thấy được icon có 3X3 thay vi 4 X 4 như màn hình 240 X 320 , ai biết cách khắc phục kô chỉ em

Không có bản cho 3250 bạn à.

DinhTuan

phần mêm hay quá.Nhưng mà tiếng Tàu không? chán thiệt. Ngồi mò mò ra mấy chức năng hay thiệt. Dùng N73 ram nhỏ, dùng phần mềm này kèm với các phần mềm download thêm của nó , reset lại máy lun. Mình tìm được link down đầy đủ nguyên bộ ggheart ( dung lượng hơn 26M) link ko die nhưng ko biết sao ko dơn được, mấy bạn vô down thử, rồi up lên mediafire dùm mình với.link down nè http://rapidshare.com/files/233065241/ggheart.rar

kid1502

phần mêm hay quá.Nhưng mà tiếng Tàu không? chán thiệt. Ngồi mò mò ra mấy chức năng hay thiệt. Dùng N73 ram nhỏ, dùng phần mềm này kèm với các phần mềm download thêm của nó , reset lại máy lun. Mình tìm được link down đầy đủ nguyên bộ ggheart ( dung lượng hơn 26M) link ko die nhưng ko biết sao ko dơn được, mấy bạn vô down thử, rồi up lên mediafire dùm mình với.link down nè http://rapidshare.com/files/233065241/ggheart.rar

link mediafire cho mấy bạn đây
http://www.mediafire.com/download.php?ejdwkziddmt

XuanVinhc

Sao mình cài vào nó chạy lên 1 đống chữ tàu rồi nó đứng yên ở đó lun vậy.Không biết có phải nó đang load hay la không thích hợp với máy mình vậy?Mình xài E71

banlc

Đủ thứ luôn file cài đặt, Skin Icon, Fonts....không nhớ nổi.

Nhưng những file đó để làm gì mới quan trọng. Hay là chỉ cần cài file 6M là đủ?? Vậy thì những files trong những folder kia để làm gì??

MinhThang

Manager
Nhưng những file đó để làm gì mới quan trọng. Hay là chỉ cần cài file 6M là đủ?? Vậy thì những files trong những folder kia để làm gì??

Hiện tại cài file 6mb là đủ, còn các folder còn lại theo mình nó là những Skin và Icon để ta có thể thêm hay tạo mới 1 Skin mới, vì chữ Tàu nên bó tay, theo suy nghĩ của mình là vậy.

nothing736

các bác mau mau Việt Hóa em nó hay chuyển sang tiếng Anh cũng đc nữa, để tiếng "bông" như zầy mò đuối như củ chuối ấy

friendship19

Có bác nào đã khắc phục được tình trạng vào tý xong là out ngay không vậy. Không dễ ăn chút nào.:|

Kieu_Phong

Những cái đó là font, skin và 1 số thứ khác. Nếu muốn bạn có thể thêm skin còn những thứ khác có lẽ không cần thiết. Sử dụng như sau.
Tải về giải nén ra được 1 thư mục ggheart . chép tất cả các thư mục bên trong thư mục ggheart (trừ thư mục install ra) vào !/Data/ggheart/
Để thay đổi skin từ giao diện iPhone thì làm theo sau.
Bấm 1 lần phím chọn bên trái -> 1 lần sang trái -> 1 lần xuống -> bấm ok. Nó sẽ ra các tệp giao diện như hình dưới.
Bấm sang phải hoặc trái để chọn 1 tệp khác. Bấm xuống để lật giao diện bên trên để chọn giao diện bên dưới. Chọn xong bấm ok để sử dụng. Kết quả.

troly

Well-Known Member
Thằng N73 tệ thật, RAM ít quá cài được 2 ngày mà phải Restart đến 6 lần, mò một lúc là tèo..:(:)(:)((

momvip9

Để thay đổi skin từ giao diện iPhone thì làm theo sau.
Bấm 1 lần phím chọn bên trái -> 1 lần sang trái -> 1 lần xuống -> bấm ok. Nó sẽ ra các tệp giao diện như hình dưới.
Bấm sang phải hoặc trái để chọn 1 tệp khác. Bấm xuống để lật giao diện bên trên để chọn giao diện bên dưới. Chọn xong bấm ok để sử dụng. Kết quả.
Hjx má ới, hướng dẫn giống như chỉ đường cho người mù, rẽ bên nọ một bước, rẽ bên kia hai bước quá ah.
Kiểu này phài có bản việt hoá hoặc anh hoá gấp thôi

Kieu_Phong

Hjx má ới, hướng dẫn giống như chỉ đường cho người mù, rẽ bên nọ một bước, rẽ bên kia hai bước quá ah.
Kiểu này phài có bản việt hoá hoặc anh hoá gấp thôi
Đa phần a e đều không biết tiếng Trung lên phải tường tận như vậy. Không biết tiếng Trung thì đúng là mù thật chứ còn gì nữa. Nếu bạn dịch được thì xin ra tay trợ giúp.

DinhTuan

Kieu_Phong có thể giúp mình làm hiện Icon của máy như bài giới thiệu của bạn được không? Mình mò hoài mà không ra

banlc

Thằng N73 tệ thật, RAM ít quá cài được 2 ngày mà phải Restart đến 6 lần, mò một lúc là tèo..:(:)(:)((

Máy mình dùng ngon mà cũng N73 Me, nhưng nó không bằng Gdesk ở khả năng Design theo kiểu DIY. Mà biểu tượng dấu + trong phân DIY để mình thêm ứng dụng mình cứ ấn vào là máy treo ngắc ngư. Pác nào cao thủ fix lỗi này giúp mình.

Status
Không mở trả lời sau này.