• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

ủa..hình như cái này xài cho màn hình 240x320 ah??e xài n80 nó hiển thị nhỏ wa ah..ko hết màn hình dc..^^
Ừa
240x320 í
Mh n80 kén soft lắm bạn à! ;)
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Cái fishbond là nuôi cá ảo hay hình nền động vậy mấy bác? Cài vô rùi mà toàn chữ hoa không, chịu chết chẵng hỉu gì lun.

Nuôi cũng được mà làm màn hình chờ cũng được, nhưng chắc tốn Pin lắm nếu mở cái gì cũng hết công suất để cho đã cái lỗ tai, với tiếng của các loại côn trùng.

Kieu_Phong

Nuôi cũng được mà làm màn hình chờ cũng được, nhưng chắc tốn Pin lắm nếu mở cái gì cũng hết công suất để cho đã cái lỗ tai, với tiếng của các loại côn trùng.
Máy của a Thắng chỉ để nuôi có thôi :)) Đêm đêm buồn mang cá ra cho ăn, nghe tiếng con trùng kêu cũng hay phết :D

MinhThang

Manager
Máy của a Thắng chỉ để nuôi có thôi :)) Đêm đêm buồn mang cá ra cho ăn, nghe tiếng con trùng kêu cũng hay phết :D

Anh nghĩ máy của anh không đủ Ram để chạy pm này, mở ra vào được 1 tí là lặp lại, tiếc thật công nhận pm hay quá.

Kieu_Phong

em cài vô rồi mà toàn là tiếng tàu không.hổng biết xài
Tự vọc đi bạn, giao diện đẹp và nhiều cái hay lắm. Mình cũng dùng và chờ đợi 1 thời gian rồi nhưng không có bản Tiếng Anh, tiếc thật.

ngoinhauocmo

sao pm fish pond thỉnh thoảng co chữ tàu hjện ra vậy mấy bro,ma phần mềm đầu tiên thì đòi kết nối wifi.đa số đều bị lỗi vậy sư huynh
Posted via Mobile Device

Kieu_Phong

sao pm fish pond thỉnh thoảng co chữ tàu hjện ra vậy mấy bro,ma phần mềm đầu tiên thì đòi kết nối wifi.đa số đều bị lỗi vậy sư huynh
Posted via Mobile Device
Cứ chọn đại 1 điểm nào đó. Vào được thì vào mà không được cũng không sao. Cái hồ cá thi thoảng có chữ hiện ra là có thể do bạn bấm 2 lần phím chọn phải thì nó ra phần thông tin chăng.

ngoinhauocmo

thank bro trả lơi em nhanh wa,bây jờ em post bằng mobile ko nhấn thank được,mai em lên bằng máy tinh thank bro nha
Posted via Mobile Device

ngoinhauocmo

mà em wêm mất,em có ấn 2 lần phím phải hoặc phím trái đâu,nó được một lát rồi lại ra chư tàu đây này,hjc
Posted via Mobile Device

Kieu_Phong

mà em wêm mất,em có ấn 2 lần phím phải hoặc phím trái đâu,nó được một lát rồi lại ra chư tàu đây này,hjc
Posted via Mobile Device
Sao mình không thấy nhỉ. Cho cá ăn đến cả mấy phút đâu có hiện.
sao nó cứ bắt kết nối internet quoài
Chọn cho nó 1 điểm truy cập mặc định đi, điểm nào không có sóng cũng được mà.

khanh1906

Bac chu topic co ban nao khac ko? Ban nay em ko cai duoc toan bi loi "File corrupted". Hjx hjx buon qua. Post bag dt ko dau.

mobile08

anh à phần mền này tuyệt quá anh việt hóa cho anh em thưởng thức đi mà phần mền này anh lấy ở trang nào của trung quốc vậy cho em địa chỉ với

Chỉnh sửa cuối:

Kieu_Phong

anh à phần mền này tuyệt quá anh việt hóa cho anh em thưởng thức đi mà phần mền này anh lấy ở trang nào của trung quốc vậy cho em địa chỉ với
Có lòng mà không đủ sức bạn ơi. Trang chủ là 3G.cn nhé.

khanh1906

Dùng X-plore giải nén rất dễ bị . Bạn dùng FreeUnrar giải nén đi.
Posted via Mobile Device
Cam on ban nhe. Minh cai duoc roi phai noi la rat muot va dep. Vh dc thj ko con j de che. Khi nao minh len bang may tinh nhanthank ban sau nha.

Status
Không mở trả lời sau này.