• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

hutter

hàng hoa ngữ nói chung rất bắt mắt nhưng sử dụng không hiệu quả lắm, mình cài vào thấy mỗi đẹp thôi. nếu có tiếng anh tiếng việt thì may ra còn tạm được.

northpole

sao cái mobile heart e cài vào đc nhưng ko biét sao lại ko chạy anh ạ,e dùng E63,còn cái fishpont máy e ko cài đc,chán quá

vtv2008

Có phải python của các bạn chưa cài được vì thiếu bộ megapymodule 1.52 hoặc 2.01 thích hợp tùy theo máy??? ;;)

ngoinhauocmo

Có cách nào khắc phục được lỗi dò tìm wifi chưa các bro,đúng đó sao toàn thấy các bạn lỗi dò tìm Wlan mà chưa thấy trả lời hợp lý cho anh em nhỉ.

tam2905

tình hình là mình xài N82 v31 đã hack cài xong xuôi ct bằng cả 2 cách tải file 25MB và cài trực tiếp bằng cách tải 2 file của chủ topic nhưng chỉ sử dụng dc screenserver :( còn ct mobile heart mỗi khi bấm vào thì nó vào ct dc 2-3s thì tự thoát ra rồi lại tự vào ct 2-3s rồi lại tự thoát dc một lúc thì tự thoát khỏi ct lun :-s có bác nào bị như vậy ko :-s

MinhThang

Manager
tình hình là mình xài N82 v31 đã hack cài xong xuôi ct bằng cả 2 cách tải file 25MB và cài trực tiếp bằng cách tải 2 file của chủ topic nhưng chỉ sử dụng dc screenserver :( còn ct mobile heart mỗi khi bấm vào thì nó vào ct dc 2-3s thì tự thoát ra rồi lại tự vào ct 2-3s rồi lại tự thoát dc một lúc thì tự thoát khỏi ct lun :-s có bác nào bị như vậy ko :-s

Y chang mình đấy bạn, cũng máy N82V31 chán thật cứ tự vào tí rồi lại thoát ra vào lại khoảng 3-4 lần là xong.:-?

nguoitrongmua

tui xài con n95 - 8gb cài FishPond chay ok. nhưng cứ chưa đầy 30s là nó lại đòi ket noi wifi.tôi kết nối thì lại ra cái wep toàn tiếng hoa như lại bị lỗi font nên cứ hiện mấy cái ký tự O cũng chẳng hiu được gì.thoát wep thì pm cũng thoát lun. po tay

bigtiger0905

Có cách nào khắc phục được lỗi dò tìm wifi chưa các bro,đúng đó sao toàn thấy các bạn lỗi dò tìm Wlan mà chưa thấy trả lời hợp lý cho anh em nhỉ.
mình cài xog đâu có vấn đề gì vơi wlan đâu mà cũng chả thấy lỗi gì anh Thắng gặp vơi n82 nữa chỉ có mỗi cái tội vô thằng fish thì nó giật quá, chắc không đủ ram để chạy cả 2 thăngf, mình xài n81 8gb. hix, thấy anh Thắng trả lời topic này hoài tưởng có bản english hóa hay việt hóa rồi chứ, làm mừng hụt hoài, nhìn tiếng tàu mà ứa gan, còn xài font không dấu thì chả biết nó là cái gì ráo, mấy anh ráng english hoặc việt hóa dùm anh em nha.

Chỉnh sửa cuối:

banlc

Tổng hợp ý kiến và trả lời tới tất cả các bạn về vấn đề thiếu RAM của máy để chạy GGHeart như sau:

Máy mình N73 Me. Bộ nhớ trống 30MB. Cài cả GGheart và Fishpond đều chạy rất bình thường. Hiệu ứng đẹp ---> như vậy các máy đời cao với cấu hình mạnh như N82, N95 của các bạn đương nhiên đáp ứng được phần mềm này.

Mình hiện tại chỉ vướng là khi chương trình auto lock thì không mở bằng phím ok&* được. Screen saver đẹp như trong mơ.

MinhThang

Manager
Tổng hợp ý kiến và trả lời tới tất cả các bạn về vấn đề thiếu RAM của máy để chạy GGHeart như sau:

Máy mình N73 Me. Bộ nhớ trống 30MB. Cài cả GGheart và Fishpond đều chạy rất bình thường. Hiệu ứng đẹp ---> như vậy các máy đời cao với cấu hình mạnh như N82, N95 của các bạn đương nhiên đáp ứng được phần mềm này.

Mình hiện tại chỉ vướng là khi chương trình auto lock thì không mở bằng phím ok&* được. Screen saver đẹp như trong mơ.

Bây giờ không thể nói tại RAM nữa rồi, mình vẫn bó tay, tối qua format Hack xong là cài liền vẫn như cũ không dùng được, ngậm nguì chia tay một pm rất hay.:|

khigiomayvtc

Tuyệt thật mình công nhận cái bọn tàu khựa giỏi ghê nhưng mà ghét cái bọn khốn nạn đấy lắm :mad:. Sao anh em PDA Việt không Việt hóa nó đi dân mình vốn thông minh mà :D. MÌnh đi sau nhưng mình giỏi học ỏm keke. NÓ nghĩ ra thì ta lại chế lại. Cảm ơn anh em :D

i_love_baby387

Tuyệt thật mình công nhận cái bọn tàu khựa giỏi ghê nhưng mà ghét cái bọn khốn nạn đấy lắm :mad:. Sao anh em PDA Việt không Việt hóa nó đi dân mình vốn thông minh mà :D. MÌnh đi sau nhưng mình giỏi học ỏm keke. NÓ nghĩ ra thì ta lại chế lại. Cảm ơn anh em :D

Pm này gần như là không thể VH! Các bác sympviet bó tay cả rồi! Ngay cả dùng bản TQ này sau một thời gian cũng ra đống lỗi :( buồn như chuồn chuồn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pm này gần như là không thể VH! Các bác sympviet bó tay cả rồi! Ngay cả dùng bản TQ này sau một thời gian cũng ra đống lỗi :( buồn như chuồn chuồn

Hảng Trung Quốc mà em. Buồn làm gì cho mệt. Đợi vài bữa nữa sẽ có bản cập nhật chắc sẽ ổn định hơn. Anh cũng test thử thì thấy nó chưa ổn định lắm.

angelpooh

uả,mình cũg N73 nè,sao mình cài ggheart với fish thì trong application hiện tơí 2 biểu tương icon,muốn xài cái nào thì nhấp vô cái đó,chứ ko fải fish là screen saver của ggheart luôn,bạn làm thế nào vậy :(

thuannghia

Y chang mình đấy bạn, cũng máy N82V31 chán thật cứ tự vào tí rồi lại thoát ra vào lại khoảng 3-4 lần là xong.:-?
Mình cũng đang sử dụng N82V31 đã hack, có cài font hổ trợ tiếng hoa, không cài phần mềm python, copy thư mục tải về vào E/Data/ggheart. vào E/Data/ggheart/ intall 2 file .sisx (FishPond,ggheart). chạy rất ổn mà, không bị vấn đề gì hết.

Status
Không mở trả lời sau này.