• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] Bàn phím chữ và số kiểu mới

boy_online01

Đã test. Mình kết cái bàn phím này rồi đấy :)). Rất đẹp và thoáng, full kí tự, chắc chỉ kị mod chữ căn giữa thui. Like!

Hikira

Không có time Flash nhiều lần. Đợi các bro test thử với Căn giữa thui là down về Flash lại ngay ;;)

NguyenDuyThanh

Đã test. Mình kết cái bàn phím này rồi đấy :)). Rất đẹp và thoáng, full kí tự, chắc chỉ kị mod chữ căn giữa thui. Like!
Ko hẳn là kị, chắc thời gian tới sẽ làm đc mod này kết hợp với chữ căn giữa.

barracuda

cho mình hỏi cái file penius..... là cook này hay là ntn ? thấy có 2 file :-? file nào là file đã fix của duythanh

socloc20

mod tuyệt. quăng vào anonymous final đi duy thanh. bên daily mobile người ta chờ lâu quá nên ném đá mình tơi tả rùi nè

kaikool

bao h mới có bản fix nhỉ . thấy bên dm định p0st roài nhưg thoai :d

vpkado

đã có bản final up ngày 29 bên blog binh 24 , các bác down về test thử nha

OverYou

cách làm thế nào vậy,sao mình làm mãi mà ko đc nhỉ.?

Xúc cái Mod này về giải nén ra bỏ vào rofs2\sys\bin đóng gói và FLASH
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?u28k70z201aq3l5[/DOWNLOAD]

Nếu là mất chữ căn giữa khi dùng Mod này thỳ ở bản CFW N97mini Butterfly tôi ko bị! Vẫn có chữ căn giữa và bàn phím Chữ & Số mới vẫn hoạt động tốt viết được 7 dòng ;;) Nhưng nó gây lỗi với ứng dụng Máy Ghi Âm ==> Xóa luôn Máy Ghi Âm =))