• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod camera v2 cho P990i,kiếm mãi mới có

khoa123

bản này fix lỗi của bản zoom 400% thì bị lỗi nè,+ video chất lượng ... tất nhiên là cao rùi,em đi lùng sục mãi mới tìm thấy:D:D:D:D:D:D:D:D

Dùng cho P990i nhé ;)

Giải nén ra rùi chép đúng vào đường dẫn nhá,thêm 1 cái video đã test

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

bản này fix lỗi của bản zoom 400% thì bị lỗi nè,+ video chất lượng ... tất nhiên là cao rùi,em đi lục sục mái mỡi tìm thấy:D:D:D:D:D:D:D:D

Bản mod này cho dòng máy nào vậy bạn ?! Bạn cho mình xin thêm ít thông tin nhé ;)

thai_arc

Bạn ơi chỉ rõ cụ thể cách mod được không còn nhiều người chưa bít mà hì . post thế không hiểu à

khoa123

Bạn ơi chỉ rõ cụ thể cách mod được không còn nhiều người chưa bít mà hì . post thế không hiểu à

Posted via Mobile Device giải nén ra chép đúng vào đường dẫn,cũng giống bản mod của bác nào bên khu pda mà quên rùi nhưng kái này đã fĩx rất nhìu lỗi,như là not enough memory,và quay phim k bị giật hình,còn nhìu cứ thử đã:d:d

titanlys

theo e nghĩ đây là version 2 của bản mod camera của bác Dong xanh đó hjc lần trước bị lỗi có 1 lần bác Dong Xanh post lên bản fix lỗi mà

duchan2020

Lần trước mình cài bản của Dongxanh, khi chụp ảnh toàn bị vỡ hình, quay phim cũng giật nữa, không biết bản này đã fix được các lỗi trong bản của Dongxanh chưa bạn?

khoa123

Lần trước mình cài bản của Dongxanh, khi chụp ảnh toàn bị vỡ hình, quay phim cũng giật nữa, không biết bản này đã fix được các lỗi trong bản của Dongxanh chưa bạn?

Posted via Mobile Device đã fix toàn bộ lỗi,cải tiến hơn của bác dòng xanh

khoa123

theo e nghĩ đây là version 2 của bản mod camera của bác Dong xanh đó hjc lần trước bị lỗi có 1 lần bác Dong Xanh post lên bản fix lỗi mà

Posted via Mobile Device bên pda mình đã có bản fix đâu,cái này mình mò ở google là mod camera đằng trc để chụp hình cho p990i,thì nó hiện ra cái bản này,mình chép zô thì k thấy lỗi giống bản của bác dòng xanh bên đây,cái này mình thấy fix nhìu lỗi nên pót cho anh em xài để mình. . . . nhanh lên vip mà hihì

peanut

Mong bác Dongxanh, Congvoi tổng hợp và fix lại mod sound và mod camera post lên mới thì tốt. Bởi vì có nhiều người post cách mod không biết dùng cách nào nữa.

khoa123

Posted via Mobile Devicecó thì tưởng ở trang đầu,ngay ra trang cuối ai mà thấy,mình cũng có thấy nhưng bi h mới thấy bản mod v2,tại cái link bạn đưa ấy,lập luôn cái topic v2 luôn cho ng ta dễ thấy dễ down

titanlys

trời...cái bản này là lúc bên tinhte với pda này có cùng nhau 1 lượt mà hjc mjnh tính lấy nhờ mấy bài bên đó post wwa bên đây để cùng chia sẽ nhưng lần nào tính post thì lại trễ rùi cũng có người post sớm hơn mjnh rất nhju hjc nên đành chju thoy chứ mjnh xài bản này lâu lắm rùi :D

duchan2020

Mình cài rồi và có nhận xét như sau:
-Chụp ảnh khi zoom lên 400% thì chất lượng khá tốt
-Quay video thì vẫn giật lắm không khắc phục được.
Đây là mình làm thấy vậy, còn bạn nào thử xong thì cho ý kiến nhé

thai_arc

ồ dê mình làm được rồi cũng khá ổn, nhưng thắc mắc lớn nhất la` tại sao khi mình quay video lại không có âm thanh, mình đã để "on" rùi kô được ai giải thích hộ mình với.

khoa123

Mình cài rồi và có nhận xét như sau:
-Chụp ảnh khi zoom lên 400% thì chất lượng khá tốt
-Quay video th�:khắc phục được.
Đây là mình làm thấy vậy, còn bạn nào thử xong thì cho ý kiến nhé

Posted via Mobile Device * mình xài đc mà video của bạn k xài đc,chắc fảj fọt lại máy thuj

khoa123

ồ dê mình làm được rồi cũng khá ổn, nhưng thắc mắc lớn nhất la` tại sao khi mình quay video lại không có âm thanh, mình đã để "on" rùi kô được ai giải thích hộ mình với.

Posted via Mobile Device reset lại máy chưa,hoặc trong việc chép của bạn bị lỗi,cái file đính kèm có thư mục rescoure gì đó có thêm kái mục system sound,đã nói chép đúng đường dẫn mà,có cần mình up file video của mình mới quay lên k