• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] CFW Ovi map 3.06 final tất cả các ngôn ngữ có cả Việt Nam!

cuongpham208

Đây là bản mod Ovi map 3.06 final có tất cả các ngôn ngữ có cả Việt Nam lun:D dành cho các bạn cook CFW\-/. Các bạn down về cook rui` cho ý kiến nha;;)

Link:
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?pnj6g4h945j8bzg"]http://www.mediafire.com/?pnj6g4h945j8bzg[/URL]

Thêm ảnh cho khỏi thắc mắc nữa:

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

bạn cho biết nó dùng cho bản nào . bản gốc hay cfw, danh cho các loại máy nào ?5xxx nào?

cuongpham208

bản 3.06(587). bản này là bản đầy đủ dành cho các cooker. Bản này dành cho các loại máy chạy S60v5.

NguyenDuyThanh

Mình khuyên các bạn ko nên up 3.06 làm gì vì hiện tại dữ liệu bản đồ của bản 3.06 rất sơ sài.

mrquyen1993

chưa thử dù sao cũng thank chủ thớt cho hỏi có cần xóa ovi map cũ ko ,liệu có ném vô thẳng trực tiếp ko hay là phải xóa trước nếu đc cho mình xin file app:D
cho luôn cả link down dữ liệu cái

cuongpham208

Theo mình bạn nên xóa dữ ovi map 3.04 trong bản CFW bằng Nokia FW Cleaner 2.2 sau đó hãy chép vào bản CFW để cook. Sau khi bạn cook xong thì jaf máy sau đo kết nối máy với ovi suite để tải bản đồ về trong mục bản đồ. Thân!

daituongquan

hiện tại máy mình dùng map 3.04 thi tải dữ liẹu map như thế nào , (tải dữ liệu map của việt nam) có phái là vào map thì nó vauwf xem map và nó vừa tải không?

mai_tien_dat_251

bản nào cũng thế thui, về quê em là chẳng nhìn thấy gì nữa, chỉ hiện lên trục đường chính thôi, kô rõ như khi ở Hà Nội! thế này có khi ở Hà Nội thả ở đâu cũng kô bị lạc nhưng về quê là phải cẩn thận!

NguyenDuyThanh

Bạn cho mình xin cái link dữ liệu 3.06 30mb của bạn đi để mình test xem work trên 3.06 ko:-? Ko muốn tải trên Ovi Suite lâu.

NguyenDuyThanh

Mình nói rất lịch sự với bạn mà bạn ko hiểu à, mình ko cài Nokia Ovi và ko muốn tải trên đó rất lâu. Ý mình muốn bạn upload thư mục E:\cities của bạn đó, nó chính là dữ liệu ovimap.

MinhThang

Manager
mjh hoj thật nhé. Ban da bao gjo dung ovi 3.06 chưa vậy. Ban 3.06 nay du liêu hơn 30mb nhé. Ko pjt thj dug co to ra mjh nguy hjêm nhe.(sr mod e dag post baj bang dt nên vjet ko chuan lam)

Ovi 3.06 ra từ tám kiếp rùi giờ mới đem ra khoe
Nhà quê quá >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
To mồm có phần dữ liệu 30mb cho ovi trong thẻ nhớ ko
Tải lên chứng minh cho anh em xem nào :|
Riêng tui tải bằng đồng bộ ovi chỉ thấy có 7MB thôi ah
Nhìn cái Hà nội có mỗi cái tên không ah chẳng thấy đường xá đâu.:))

Cái này nó gọi là ngu quá ko thể dạy được nữa rồi! Những loại này nên chết đi là vừa đỡ tốn cơm gạo giúp phát triển đất nước!!!
Thế cái này là cái gì?

Diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi kinh nghiệm, ai không biết thì hỏi, ai không giởi thì học, nói chung những người biết bấm bàn phím vi tính ít nhiều đều là người có học và hiểu biết. Thế tại sao các bạn lại phải thốt lên những lời này? Để làm gì??? Phong ba bão táp không bằng ngữ pháp Việt Nam hy vọng vài lời như vậy các bạn sẽ biết từ ngữ Việt Nam rất phong phú và nhiều lời hay ý đẹp.
Bài này thay cho PM nhắc nhở các bạn nếu ai cố tình pots bài vi phạm Nội qui diễn đàn, mình chỉ còn cách dùng quyền thôi nhé.
Chúc các bạn bắt tay tiếp tục trao đổi chia sẻ kinh nghiệm thật bổ ích.

cuongpham208

Uhm mình xin lỗi tại mình đang bực tức tên kia nên hơi nóng. Bạn cứ tải ovi suite đi luk down dât nó chỉ mất tầm cùng lắm là 10 phút thôi. Mình khuyên bạn nên sync data map với ovi vì nó sẽ tốt hơn hạn chế được nhưng rắc rối khác! Thân!

Mình biết nhưng nhiều luk đi học về mệt người muốn đóng góp chút cho diễn đàn mà lại gặp phải những người như vậy thật mình cực kỳ khó chịu. đã dùng không mất tiền rồi mà còn lên mặt với người khác!

NguyenDuyThanh

Nhưng mà hình trên của N8, còn trên s60v5 thì lần trước mình vào ko đến 30mb như bạn nói :-?
Nếu bạn đã test thì bạn up cho mình thư mục E:\cities để mình dùng xem work trên 3.06 s60v5 ko. Thanks

mrquyen1993

Uhm mình xin lỗi tại mình đang bực tức tên kia nên hơi nóng. Bạn cứ tải ovi suite đi luk down dât nó chỉ mất tầm cùng lắm là 10 phút thôi. Mình khuyên bạn nên sync data map với ovi vì nó sẽ tốt hơn hạn chế được nhưng rắc rối khác! Thân!

Mình biết nhưng nhiều luk đi học về mệt người muốn đóng góp chút cho diễn đàn mà lại gặp phải những người như vậy thật mình cực kỳ khó chịu. đã dùng không mất tiền rồi mà còn lên mặt với người khác!

ko nên nói như thế mình chả có ý j` cả chỉ nói giúp thôi mấy bạn kia nói hơi quá rồi nếu xảy ra hiện tượng trên là mod lock lại chỉ thiệt thòi thành viên mới thôi

P/S bạn xem lạ ngôn ngữ trong app có 1 2 cái ko có ngôn ngữ tiếng anh bạn thử kiểm tra lại xem mà mình nghĩ nên xóa hết ngôn ngữ linh tinh chỉ nên để lại E-V mình chỉ góp ý thôi tùy bạn
cảm ơn vì bài viết có ích=D>

Nhưng mà hình trên của N8, còn trên s60v5 thì lần trước mình vào ko đến 30mb như bạn nói :-?
Nếu bạn đã test thì bạn up cho mình thư mục E:\cities để mình dùng xem work trên 3.06 s60v5 ko. Thanks

có thể cấu trúc khác mình nghĩ nó ko hỗ trợ S60v5 nó mà hoàn thiện dùng cũng sướng công nhận N8 của con bạn load kinh khủng dù j` nó cũng là bản beta mà

cuongpham208

Data của N8 và S60v5 về dung lượng giống nhau bạn ah. File cài tuy khác nhưng dung lượng cũng thế. Cái mình up là file cài đã được bung ra để cook. Hihi ngôn ngữ Anh việt là file R96 đó bạn. Bạn yên tâm đi cái này có đầy đủ các ngôn ngữ đó không lo lỗi gì đâu. Máy mình đang cho bạn gái mượn nên ko thể up data đc và mình cũng không muốn up vì up cũng chả giải quyết đc gì. Thời gian các bạn sync với ovi suite còn nhanh hơn thòi gian đi down file data về. Ở bài trên cùng mình đã nói là các bạn hãy cook đi có lỗi gì thì hãy nói chứ chưa làm thì đưng nói lung tung Thân!

mrquyen1993

file tiếng anh là r01 VN là r96 bạn nên xém lại mình sẽ pots cái ảnh thiếu ngôn ngữ en ở 1 chỗ
mình nghĩ bạn nên xóa hẳn chỉ để lại E-V vì ngừoi VN toàn dùng 2 ngôn ngữ đó chứ 9MB trong roft là cả 1 vấn đề đó:D

NguyenDuyThanh

Data của N8 và S60v5 về dung lượng giống nhau bạn ah. File cài tuy khác nhưng dung lượng cũng thế. Cái mình up là file cài đã được bung ra để cook. Hihi ngôn ngữ Anh việt là file R96 đó bạn. Bạn yên tâm đi cái này có đầy đủ các ngôn ngữ đó không lo lỗi gì đâu. Máy mình đang cho bạn gái mượn nên ko thể up data đc và mình cũng không muốn up vì up cũng chả giải quyết đc gì. Thời gian các bạn sync với ovi suite còn nhanh hơn thòi gian đi down file data về. Ở bài trên cùng mình đã nói là các bạn hãy cook đi có lỗi gì thì hãy nói chứ chưa làm thì đưng nói lung tung Thân!
Hình như cái này bạn chưa test thì phải :p
Theo mình biết và kiểm tra thử thì data của 2 dòng là khác hoàn toàn. Data của s60v5 chỉ 22MB. Đây là hình ảnh mình vừa check (3.06).

Chỉnh sửa cuối: