• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] CFW Ovi map 3.06 final tất cả các ngôn ngữ có cả Việt Nam!

shido_katori

Active Member
Hình như cái này bạn chưa test.
Theo mình biết và kiểm tra thử thì data của 2 dòng là khác hoàn toàn. Data của s60v5 chỉ 22MB. Đây là hình ảnh mình vừa check (3.06 đấy).
tức là vẫn chưa hiển thị chi tiết như v3.04 hả duythanh ?
cãi nhau làm gì nhĩ vụ data sau này nó tự up vào cities thôi mà
data của 3.06 ko chi tiết = 3.04 bác ơi, v3.06 lúc em test có cập nhật = Ovi suite thì ko coi dc tên đường nữa, quay về v3.04 chép lại data vào thì mới có tên đường lại.

cuongpham208

Thôi tớ chả có time vào tranh cãi làm gì cho mệt, bạn nào cook thì hãy phát biểu ý kiến còn không thì đừng nói ra không đến luk mình làm thấy ko giống như mình nói ở đây thì luk đó mới thấy mình..... ( không tiện nói các bạn tự hiểu). Các cooker vào test thử đi xem thía nào ^^!!!

thanhhaifire

Thôi tớ chả có time vào tranh cãi làm gì cho mệt, bạn nào cook thì hãy phát biểu ý kiến còn không thì đừng nói ra không đến luk mình làm thấy ko giống như mình nói ở đây thì luk đó mới thấy mình..... ( không tiện nói các bạn tự hiểu). Các cooker vào test thử đi xem thía nào ^^!!!

tải rùi, đang ngồi tách mấy cái ngôn ngữ khác ra mà nhìu quá, chắc rảnh rùi tách típ

NguyenDuyThanh

Cãi nhau gì đâu, mình thấy bạn kêu là data của nó là 30mb ở page 1 nhưng test rồi thấy có 22mb.
Mình đã cook rồi mới dám nói chứ. Trong việc cook này mình đâu phải tay gà mơ đâu :p Nhưng chắc ko pro bằng bạn rồi :D
Thôi bạn đã ngại bàn luận về vấn đề dữ liệu thì thôi mình cũng ko nói ra nữa X_X Chắc Nokia Ovi và đt của mình đểu nên mới xem thấy chỉ có 22mb hihi

cuongpham208

tải rùi, đang ngồi tách mấy cái ngôn ngữ khác ra mà nhìu quá, chắc rảnh rùi tách típ

Cứ để vậy mà cook cũng đc mà bác tách làm chi cho mệt!
@nguyenduythanh94 : uh có lẽ vậy xin chia buồn :D!!

Chỉnh sửa cuối: