• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] Chuyên đề thay đổi icon pin, cột sóng (3G, 3,5G, 4G ...)

tuanlx

Duy Thanh ơi nghiên cứu làm Mod cột sóng + pin nằm ngang giống Symbian Belle đi.

Chỉnh sửa cuối:

n9uy3n7h34nh

[Sưu tấm] Mod 4g và quả pin sấm sét :D

• Cái này mình tìm đc bên daily nhưng ko nhớ là của ai nữa :-/ thanks tác giả:-??
  • Mod này là hình 4g thẳng đứng (khác mod bạn kanta68 share là hình 4g nằm hơi ngiêng)
  • Ae thoải mái khoe hàng 4g hẳn hoi ăn đứt 3g nha:)):))

LINK

Chỉnh sửa cuối:

kaise

mấy cái này nếu em nhớ k nhầm thì đều đã có trong các topic tổng hợp rồi mà. :(chỉ 2 cái này mà cũng lập topic.hao tài nguyên quá.X_X

n9uy3n7h34nh

mấy cái này nếu em nhớ k nhầm thì đều đã có trong các topic tổng hợp rồi mà. :(chỉ 2 cái này mà cũng lập topic.hao tài nguyên quá.X_X

Mình nhớ là topic tổng hợp cũng là hình 4g nằm nghiêng mà:-? vs lại các link down cũng die hết rồi X_X

xautraiking

Cũng hay.....Mà mình góp ý nhé....Nếu bạn sưu tầm đc nhìu kỉu 4G 5G 6G j` đó...hay thay icon mạng và pin thành nhìu kỉu thì hãy lập 1 cái topic chứ vậy thì hao tài nguyên 4rum wa' ^^!

Chỉnh sửa cuối:

n9uy3n7h34nh

Cũng hay.....Mà mình góp ý nhé....Nếu bạn sưu tầm đc nhìu kỉu 4G 5G 6G j` đó...hay thay icon mạng hay và thành nhìu kỉu thì hãy lập 1 cái topic chứ vậy thì hao tài nguyên 4rum wa' ^^!

ok sẽ tiếp nhận ý kiến của bạn:D

JohnyNguyen

• Cái này mình tìm đc bên daily nhưng ko nhớ là của ai nữa :-/ thanks tác giả:-??
  • Mod này là hình 4g thẳng đứng (khác mod bạn kanta68 share là hình 4g nằm hơi ngiêng)
  • Ae thoải mái khoe hàng 4g hẳn hoi ăn đứt 3g nha:)):))

LINK

Move vào topic tổng hợp của NDT ;) Thanks đã chia sẻ !

godan

Sao mình chép file avkon2.mif vào C:/Resource/Apps rồi Apply patch c2z trong Rompatcher,khởi động lại máy mà ko dc vậy ?,khi vào mạng vẫn là chữ E,ko phải 3G hay 3.5 G gì hết á:((,máy mình 5233.:(
-Dùng mod này nè:
Mod cột sóng 3G khi bình thường và 3,5G khi kết nối dowload tại đây by nguyenduythanh94

vantien22995

ai biết chỉ giúp mình làm thay đổi cái icon pin với , mình chưa rành về cái này lắm

ch3mistry

mời anh em tham khảo bản 4G và 4.5G khi kết nối :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

thế này đi cho người ta tin này
super VIETTEL
có thể share bản này ko bạn?

0988369928

lỗi link

cái file Mod cột sóng luôn luôn 4G dowload tại đây (download về bỏ đuôi .7z) by pc18_cn4 & ngoanrazo bị lỗi link rồi bác ơi có link khác ko ạ cho e xin với