• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MODđể mở máy từ chế độ tắt máy 100% thành công

l0v3tha0

Rất bất tiện vì phải dùng nút nguồn để bật sreen rồi mới mở khóa.Thay vì phải như vậy ae chỉ viêc dùng các mod này(tùy chọn) để bật sreen Desire bằng các phím có sẵn :home-menu-search- trackpad_back.
AE dow về lựa chọn theo sở thích nhé(Đa phần rom cook thì đã có sẵn mod dùng Trackpad rôi)
Làm như up rom nhé 100% thành công.=D>=D>=D>=D>=D>

link:http://www.mediafire.com/?gy73t93qgjlwo99

Mình đã vào recovery, chạy install zip from card, chọn file mod.zip rồi nhưng chạy xong có thấy thay đổi j đâu hả bạn??? . Phải làm như thế nào vậy?

saivnn

Mình đã vào recovery, chạy install zip from card, chọn file mod.zip rồi nhưng chạy xong có thấy thay đổi j đâu hả bạn??? . Phải làm như thế nào vậy?

Bạn làm sai rồi. Giải nén file mod.rar ra là folder Mod có nhiều file zip. Copy 1 trong những file zip đó theo nhu cầu rồi vào recovery cài đặt