• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

Nynk_102

Sao ko có ai vô "Chém" xếp Trừờng nữa ta ? Mọi người đâu cả rùi. Em "khua "thêm vài "đường nữa nè.
1. A Trưòng ơi, mấy ngày nay ko bị chém phát nào , anh cảm thấy sao ?
2. Anh lấy vợ lúc bao nhiêu tuổ ạh?
3. Con a là công chúa hay hoàng tử ạh? Đc mấy tuổi rồi ạh?
4. Trưóc khi lập gd anh đã trải qua bao nhiêu mối tình rồi ạh ? Có kinh nghiệm gì để cua gái thì truyền thụ lại cho em với nha.
5. Làm thế nào để cuộc sống gd luôn zui , hạnh phúc hả anh ? Chỉ em với, e cũng sắp lấy "zợ" rồi, khoảng ......chục năm nữa thoi, hjhj.
Thanks to all !

XuanTruong

Super V.I.P
1. A Trưòng ơi, mấy ngày nay ko bị chém phát nào , anh cảm thấy sao ?
2. Anh lấy vợ lúc bao nhiêu tuổ ạh?
3. Con a là công chúa hay hoàng tử ạh? Đc mấy tuổi rồi ạh?
4. Trưóc khi lập gd anh đã trải qua bao nhiêu mối tình rồi ạh ? Có kinh nghiệm gì để cua gái thì truyền thụ lại cho em với nha.
5. Làm thế nào để cuộc sống gd luôn zui , hạnh phúc hả anh ? Chỉ em với, e cũng sắp lấy "zợ" rồi, khoảng ......chục năm nữa thoi, hjhj.
Thanks to all !

1. Mấy ngày nay không bị ai chất vấn thì cảm thấy "Mừng hú".
2. Anh ấy vợ lúc 27 tuổi.
3. Con anh là "Hoàng tử" cháu được 12 tuổi và đang học lớp 6.
4. Trước khi lập gia đình anh có 5 mối tình vắt vai,:)) kinh nghiệm cho bản thân thì có, nhưng để truyền thụ lại thì e rằng không hợp, vì mỗi thời kỳ một khác và mỗi người mỗi khác, do vậy chỉ coi là của riêng bản thân mà thôi.:D
5. Muốn cuộc sống gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc thì cái cốt lõi là "Tôn trọng lẫn nhau", hiểu nhau, yêu nhau và một cái cũng không kém phần qua trọng là: Cả 2 đều làm ra tiền.:))

saodoingoi142

Moderator
Ủa!!! :O Tuần này là SMod Trường sao??? ;;) Vậy thì tranh thủ đã!!! :p Pro Xuân Trường có dự định gì mới trong năm 2010 này!!! Ngoài công việc Quản lý trên PDAViet Pro còn đang làm ngành nghề gì nữa!!! :-? Cuối cùng anh muốn nhắn nhủ những gì cho lớp đàn em sau này khi đến với PDAViet ???? :-/8-|:p;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Pro Xuân Trường có dự định gì mới trong năm 2010 này!!! Ngoài công việc Quản lý trên PDAViet Pro còn đang làm ngành nghề gì nữa!!! :-? Cuối cùng anh muốn nhắn nhủ những gì cho lớp đàn em sau này khi đến với PDAViet ???? :-/8-|:p;;)

- Năm 2010 có dự định cùng với các anh em trong BQT đưa PV ta phát triển hơn năm 2009.
- Nghề nghiệp ngoài đời thì đã nói trong mấy bài viết trước rồi, thời gian rảnh rỗi thì PV là số 1.
- Mình muốn nhắn nhủ ấy à? khó quá? XT luôn mong muốn các Thành viên khi tham gia diễn đàn với một tinh thần nhiệt huyết vì cộng đồng, thực hiện tốt các qui định, tôn trọng lẫn nhau và coi mọi Thành Viên như anh em một nhà.;;)

TruongHan

Super V.I.P

4. Trước khi lập gia đình anh có 5 mối tình vắt vai,:)) kinh nghiệm cho bản thân thì có, nhưng để truyền thụ lại thì e rằng không hợp, vì mỗi thời kỳ một khác và mỗi người mỗi khác, do vậy chỉ coi là của riêng bản thân mà thôi.:D

Thời A.Trường là cưỡi xế đạp chở nàng đi ăn cà rem...lãng mạn phết :))
Thời bây giờ muốn lãng mạn phải lái xế hộp chở nàng đi resort =))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Thời A.Trường là cưỡi xế đạp chở nàng đi ăn cà rem...lãng mạn phết :))
Thời bây giờ muốn lãng mạn phải lái xế hộp chở nàng đi resort =))=))=))

Đồng chí này chỉ được cái nói "Đúng"!:))

DreamLand

Anh Trường xem xem tuần tới ai nên tiếp tục trả lời chất vấn anh em tiếp nà :))
Anh thấy "ghét" ai thì cho người ta lên nha :p >:)
Nhìu SM chưa bị chất vấn đấy anh :D

Nynk_102

Liệu có thể kêu Admin Kawaguchi vô đây để anh em "rèn luyện võ nghệ" dc ko mí xếp

Nynk_102

Em đâu bít gì. Em thấy người đức cao vọng trọng thì mún học hỏi tí thui mà. Hok dc thì thui.

XuanTruong

Super V.I.P
quá rảnh phải không ? muốn ban nick luôn hả.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Em đâu bít gì. Em thấy người đức cao vọng trọng thì mún học hỏi tí thui mà. Hok dc thì thui.

Không sao, anh em giao lưu thôi mà, có điều Admin Kawa dạo này đang bận nên không thể tham gia chất vấn được. Tuần tới có lẽ TMod DreamLand nên mời SMod LuongQuang tham gia được đó.:D

Nynk_102

Nhưng anh phải đích thân mời mà. Anh có quyền dc mời và nhiệm vụ phải mời, hjhj.

XuanTruong

Super V.I.P
Mai mình bận đi công tác rồi nên không có thời gian Online, nhờ TMod DreamLand mời SMod LuongQuang tham gia nhé!;;)

TruongHan

Super V.I.P
Mai mình bận đi công tác rồi nên không có thời gian Online, nhờ TMod DreamLand mời SMod LuongQuang tham gia nhé!;;)
Tranh thủ chém A.Trường lần cuối cùng =))=))=))

Hỏi :
Theo Anh thì phụ nữ và cái Tivi khác nhau chỗ nào? >:)>:)>:)

XuanTruong

Super V.I.P
Hỏi :
Theo Anh thì phụ nữ và cái Tivi khác nhau chỗ nào? >:)>:)>:)

Phụ nữ và cái Tivi khác nhau ở chỗ: TIVI thì có cả hình và tiếng, còn phụ nữ thì có tiếng nhưng không có hình, và có hình thì lại không có tiếng.:))

HotelHoangMinh

Phụ nữ và cái Tivi khác nhau ở chỗ: TIVI thì có cả hình và tiếng, còn phụ nữ thì có tiếng nhưng không có hình, và có hình thì lại không có tiếng.:))

Vậy giữa cái Tivi và Phụ nữ (không phải vợ) anh chọn cái nào?