• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

PhamQuang

Manager
Cháu xin hỏi chú 01 câu thôi:

Giữa cuộc sống ở Nga và Việt Nam, chú thích cuộc sống ở đâu nhất? Vì sao? Nếu được lựa chọn thì chú chọn cuộc sống ở Nga hay VN?

Trong cuộc đời đôi khi ở đâu và làm gì không phải do mình tự quyết định được, do đ/k công việc và nhiều lý do khác.
Khi đã ở lâu ở đâu thì con người sẽ nảy sinh tình cảm quen môi trường ở đó. Chú là vậy, quen cuộc sống ở Nga hơn (vì ở Nga đã gần 30 năm), tuy nhiên càng cao tuổi càng thấy muốn về VN hơn. :D

PhamQuang

Manager
Bác Quang này chú cho cháu hỏi nâng cấp VBB 4.0 mình có những thuận lợi và khó khăn gì ạ
VBB 4.0 này có giống bên tinh tế và GSM hôn chú

VBB 4.0 bản quyền thì chức năng ở đâu cũng vậy thôi. VBB 4.0 chủ yếu hỗ trợ tốt hơn các chức năng quản lý, chức năng diễn đàn mở rộng và bảo mật tốt hơn...
Còn giao diện thì có thể tuỳ, sẽ phụ thuộc vào tài trang trí của Admin Kawaguchi. :D

anhchanbonmat

VBB 4.0 bản quyền thì chức năng ở đâu cũng vậy thôi. VBB 4.0 chủ yếu hỗ trợ tốt hơn các chức năng quản lý, chức năng diễn đàn mở rộng và bảo mật tốt hơn...
Còn giao diện thì có thể tuỳ, sẽ phụ thuộc vào tài trang trí của Admin Kawaguchi. :D

thế thì chúng ta mong đợi Kawaguchi sẽ thiết kế giao diện cho thật đẹp thật thân thiện và thu hút thêm nhiều mem mới

JongZiZi

Xin được hỏi chú Quang ạ:

• Cảm giác hiện tại của chú về diễn đàn PDAVIET như thế nào ạ? ( ưu tư, trăn trở, nổi buồn, hạnh phúc ... )
  • Chú có nhận đệ tử môn kỹ thuật build ROM hông chú? :D

HotelHoangMinh

Xin phép hỏi chú Quang:

Chú có nhận xét như thế nào về các Mem (không tính đội ngũ ĐHV) của PDAViet hiện nay và các Mem của mobifun.net trước đây?

PhamQuang

Manager
Xin được hỏi chú Quang ạ:

• Cảm giác hiện tại của chú về diễn đàn PDAVIET như thế nào ạ? ( ưu tư, trăn trở, nổi buồn, hạnh phúc ... )
  • Chú có nhận đệ tử môn kỹ thuật build ROM hông chú? :D

1/ Tất cả tình cảm cháu nêu ra chú đều trải qua cả. Cuộc sống mà cháu.
Nhưng nói chung niềm vui nhiều hơn cả bởi hàng ngày vào thấy diễn đàn ngày càng lớn mạnh và phát triển tốt.

2/ Chú vẫn hướng dẫn cho tất cả những ai đam mê và yêu thích làm ROM đấy chứ. :D
Tuy nhiên yêu cầu rất cao.

PhamQuang

Manager
Xin phép hỏi chú Quang:

Chú có nhận xét như thế nào về các Mem (không tính đội ngũ ĐHV) của PDAViet hiện nay và các Mem của mobifun.net trước đây?

Nếu so sánh thì rất khó cháu ạ.
Chỉ duy nhất điều này: trình độ kỹ thuật và kỹ năng hiện nay của các thành viên PDAVIET cao hơn rất nhiều so với thời kỳ còn mobifuns.net thì ai cũng nhận thấy.
Tuy nhiên tính tập thể thì thành viên PDAVIET hiện nay có phần "khô khan" hơn trước đây, cũng có lẽ do chúng ta thiên quá về kỹ thuật. :D

PhuongAnh

Các anh em đâu hết rồi.Không ai chịu hỏi chú Quang vậy..Nhanh lên gần hết ngày rồi..
P/S: Chú Quang không hổ danh là "Bố già Mafia" ra tay là anh em không ai dám ho he :))

Nynk_102

Các anh em đâu hết rồi.Không ai chịu hỏi chú Quang vậy..Nhanh lên gần hết ngày rồi..
P/S: Chú Quang không hổ danh là "Bố già Mafia" ra tay là anh em không ai dám ho he :))

Ui, "Bố già " cho 1 ng 2 câu hỏi , ai bít thì "chém" hết rùi , làm gì còn ai nữa đâu mà hỏi hả chị.

Hoden

Super V.I.P
theo qui định người bị chém cho biết thông tin về sơ yếu lí lịch trích ngang trích dọc./ cho a em chém nào.....

Nynk_102

Ây za, mình ko dc khai đao òy. Thua ông Sư kia mất 1 bước. Làm vài phát rửa kiếm nèo anh em.
1. Anh thấy giao diện mới của PV thế nào ạh ?
2. Cuộc sống của anh chia phàn nào nhiều hơn ? Gia đình hay PV ?
3. Anh định lúc nào mới "rời bỏ" PV ạh ?
Thía thui nhé, Kiếm Nhật mà cùn quá. Đang bùn mà.

DreamLand

Anh Trường chưa thấy show Sơ yếu lý lịch cho anh em tiện bề chất vấn nhỉ :D

XuanTruong

Super V.I.P
theo qui định người bị chém cho biết thông tin về sơ yếu lí lịch trích ngang trích dọc./ cho a em chém nào.....

Lý lịch trích dọc:
- Tên thật: Thái Xuân Trường
- Tuổi 39
- Nơi công tác: VNPT Gia Lai
- Nghề nghiệp: "Tổng hợp" rồi "Hành là chính":p
- Một vợ, một con.:D

Ây za, mình ko dc khai đao òy. Thua ông Sư kia mất 1 bước. Làm vài phát rửa kiếm nèo anh em.
1. Anh thấy giao diện mới của PV thế nào ạh ?
2. Cuộc sống của anh chia phàn nào nhiều hơn ? Gia đình hay PV ?
3. Anh định lúc nào mới "rời bỏ" PV ạh ?
Thía thui nhé, Kiếm Nhật mà cùn quá. Đang bùn mà.

1. Giao diện PV mới có nhiều điều mới lạ "Y như con gái mới lớn" nên cần mọi thành viên khám phá.:D
2. Tất nhiên là gia đình rồi "Điều này ai cũng vậy" tuy nhiên thời gian nghỉ và rảnh rỗi thì PV là ưu tiên số 1.
3. Từ ngày gia nhập PV đến thời điểm này chưa bao giờ có ý định rời xa PV, sau này thì không biết, vì cuộc sống có bao điều thay đổi, và có những cái không tự bản thân quyết định được.

HotelHoangMinh

1/ Cơ duyên nào dẫn anh đến và gắn bó với PDAViet?
2/ Nều em có dịp lên Gia Lai thì liên lạc với anh bằng cách nào?

XuanTruong

Super V.I.P
1/ Cơ duyên nào dẫn anh đến và gắn bó với PDAViet?
2/ Nều em có dịp lên Gia Lai thì liên lạc với anh bằng cách nào?

1. Chỉ vì cái máy Exec ngày trước nên nó đã "Se duyên" mình với PV đó, giờ không còn Exec nữa nhưng thỉnh thoảng vẫn nhớ nó.
2. Nếu có điều kiện lên Gia Lai thì cứ Phone cho Anh nhé "Chỉ sợ khi lên lại không thèm Phone thui".