• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

AndyCuong

Supper Moderators
Hỏi :

1, Anh đã chán nản, nghĩ tới việc bỏ PV, buông xuôi tất cả, để lo cho cuộc sống ngoài đời bao giờ chưa ? WHY?
2, Anh có hay tự hỏi sao PV là lựa chọn số 1 ?
3, Khi anh buồn, PV đã làm gì cho anh vui, hay ko? :p
4, Anh có ý định gắn bó với PV đến khi nào ? Why? :D
5, Anh có thích làm Mod box 8 không? WHY? :p

1. Anh Chưa chán nản công việc tại PV , vì công việc tại PV quá nhiều :))
2. vì có PV anh học hỏi được nhiều về công nghệ thông tin =D>
3. Khi anh buồn , anh vào phòng xã Stress có DL làm cho mình không buồn =))=))=))
4. Anh gắn bó với PV đến khi Anh già đo :p:p:p có PV anh mới quen biết được DL :)):))
5. Anh không có thích làm Mod box 8 . vì đã có TMod DL rùi :)):)):)):)):))

HuynhThanh

Một câu hỏi duy nhất thui!:)

1.Tại sao lại lấy nick là andycuong? Cái nick ấy có ý nghĩa gì thế?

AndyCuong

Supper Moderators
Một câu hỏi duy nhất thui!:)

1.Tại sao lại lấy nick là andycuong? Cái nick ấy có ý nghĩa gì thế?

không biết tạo sao nữa , andycuong nkic name này mình đã dùng 6 năm rùi , Nick andycuong không có ý nghĩa gì hết .:)):)):))

DreamLand

Hỏi tiếp nha anh :D

1, Anh có thể làm tốt công việc trên PV song song với công việc ngoài cuộc sống ko ?
2, Tại sao em làm Mod Box 8 rồi anh lại ko thích làm nữa ? Hay là anh ghét làm việc chung cùng em :((
3, Anh buồn, vào Box 8 có em nên anh thấy vui, vậy khi em ko ở đây, anh lại buồn, ai sẽ khiến anh vui ;;)
...

AndyCuong

Supper Moderators
Hỏi tiếp nha anh :D

1, Anh có thể làm tốt công việc trên PV song song với công việc ngoài cuộc sống ko ?
2, Tại sao em làm Mod Box 8 rồi anh lại ko thích làm nữa ? Hay là anh ghét làm việc chung cùng em :((
3, Anh buồn, vào Box 8 có em nên anh thấy vui, vậy khi em ko ở đây, anh lại buồn, ai sẽ khiến anh vui ;;)
...

1. Anh có thể làm việc tốt trên PV song song với cong việc ở ngoài luôn :p
2. tại vì mình xspam không bằng DL , nên không dám làm Mod 8x :)):)):))
3. Anh Box 8x không thấy DL , thì kiếm truonghan với lão Hoden , như mà box 8x sao có thể thiếu DL được =D>=D>=D>

Nynk_102

1.Ngoài PV ra , anh còn tham gia nhiều 4rum lắm:))
2.Mua Notebook nên chọn Dell , Compaq , lenovo , mấy dòng này mình thấy xài ổn nhất , nên dùng Windows:p
3.WM, anh thấy 2 loại máy này đã qua thời , muốn mua nên chọn HTC TD2 hoặc HTC HD1 , còn muốn dùng HTC thường thì nên kiếm con HTC TD1 hoặc con HTC 3G , HTC VIA .:)):)):)):))
Thank bác đã tư vấn dùm em hen. Tiện thể chém thêm phát nữa. Hjhj
1. Sau hơn nửa tuần lên thớt, anh có cảm xúc gì ạh ?
2. Tuần sau anh sẽ mời anh lên máy chém đây ?
3. Tết này nếu có Ọp bo8 anh sẽ tham gia chứ ?
4. Hum đó chắc chắn ko có em rùi, làm ơn nhậu đến phần em lun nha , ok ?

AndyCuong

Supper Moderators
Thank bác đã tư vấn dùm em hen. Tiện thể chém thêm phát nữa. Hjhj
1. Sau hơn nửa tuần lên thớt, anh có cảm xúc gì ạh ?
2. Tuần sau anh sẽ mời anh lên máy chém đây ?
3. Tết này nếu có Ọp bo8 anh sẽ tham gia chứ ?
4. Hum đó chắc chắn ko có em rùi, làm ơn nhậu đến phần em lun nha , ok ?

1. anh thấy bình thường , cãm xúc thì....:)):))
2. Chưa biết muốn mời ai lên thớt nữa
3. Tết này có ỌP anh sẽ tham gia chứ :p:p:p
4. sao không có em vậy ? anh không biết uống bia , nghe giang hồ nói là VIP Hoden với VIP truonghan uống được lắm đó =))=))=))

TruongHan

Super V.I.P
4. sao không có em vậy ? anh không biết uống bia , nghe giang hồ nói là VIP Hoden với VIP truonghan uống được lắm đó =))=))=))

Công nhận giang hồ hiểm ác thiệt,em làm gì biết nhậu ;;),người ta còn đang bú bình mà ;;)

Nynk_102

1. anh thấy bình thường , cãm xúc thì....:)):))
2. Chưa biết muốn mời ai lên thớt nữa
3. Tết này có ỌP anh sẽ tham gia chứ :p:p:p
Mún lắm 1 bữa họp cùng anh em Box8 nhưng chưa bít bao giờ thực hiện đc anh à. Vì tương lai con em chúng ta nên phải cất bước chân phiêu bạt thui. Hjhj

saodoingoi142

Moderator
Tuần sau ko biết đến lượt ai đây??? Xin Pro tuần này cho biết cụ thể khách mời!!! :p;;)

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Tuần sau ko biết đến lượt ai đây??? Xin Pro tuần này cho biết cụ thể khách mời!!! :p;;)

topic này được SM Tinh_la_gì làm chủ topic , với Tmod Dreamland nên phải hỏi 2 đại ca , tuần tới đưa ai lên .

DreamLand

topic này được SM Tinh_la_gì làm chủ topic , với Tmod Dreamland nên phải hỏi 2 đại ca , tuần tới đưa ai lên .

Anh xem bài #1 y :D
Ai lên thớt, cuối tuần có quyền gọi người tiếp theo !
Tuần đầu tiên của năm mới là Man PhamQuang, tuần thứ 2 là Man XuanTruong :D
Anh PM Man là Man nhớ đó :D

AndyCuong

Supper Moderators
Anh xem bài #1 y :D
Ai lên thớt, cuối tuần có quyền gọi người tiếp theo !
Tuần đầu tiên của năm mới là Man PhamQuang, tuần thứ 2 là Man XuanTruong :D
Anh PM Man là Man nhớ đó :D

em PM cho Man PhamQuang dùng anh nhé! cám ơn em .=D>=D>=D>

Nynk_102

em PM cho Man PhamQuang dùng anh nhé! cám ơn em .=D>=D>=D>
Thế là tuần này bác Quang lên thớt hả anh ? Xem bác ý ở đâu rùi thì a gọi bác chuẩn bị nha, ngày mai sắp đến rùi đấy.

AndyCuong

Supper Moderators
Thế là tuần này bác Quang lên thớt hả anh ? Xem bác ý ở đâu rùi thì a gọi bác chuẩn bị nha, ngày mai sắp đến rùi đấy.

anh có kiêu Tmod Dreamland PM bắc Quang rùi đó =D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Đúng ra các bạn phải đưa các nhân vật được thăng quan tiến chức đợt này như: Sonblack, Caominh171,... lên mà chất vấn mới đúng chứ? :D
Bác Quang già cả, lại bận quá nhiều... tuy nhiên giữ lời hứa xin tự nguyện lên để các bạn "chất vấn".
Với 1 số đ/k sau:
- Không dùng từ "lên thớt", nếu không người ta tưởng bác Quang là cá đấy. :D
- Mỗi người không được hỏi quá 2 câu và không được hỏi quá 1 lần.
Các sai phạm bác Quang sẽ bỏ qua.

Xin trả lời các câu hỏi "chất vấn" của các bạn từ ngày mai.

DreamLand

Đúng ra các bạn phải đưa các nhân vật được thăng quan tiến chức đợt này như: Sonblack, Caominh171,... lên mà chất vấn mới đúng chứ? :D
Bác Quang già cả, lại bận quá nhiều... tuy nhiên giữ lời hứa xin tự nguyện lên để các bạn "chất vấn".
Với 1 số đ/k sau:
- Không dùng từ "lên thớt" vì bác Quang không phải cá và thịt. :D
- Mỗi người không được hỏi quá 2 câu và không được hỏi quá 1 lần.
Các sai phạm bác Quang sẽ bỏ qua.

Xin trả lời các câu hỏi "chất vấn" của các bạn từ ngày mai.

Cảm ơn chú Quang đã nhiệt tình tham gia !

Đây gọi là màn chất vấn Đại biểu Quốc hội ! :p
Đề nghị mọi người nghiêm túc thực hiện các quy định !
Sai phạm sẽ ko được trả lời, thậm chí là del bài :D
Các câu hỏi phải rõ ràng, theo số thứ tự !

HuynhThanh

Vì sợ đặt câu hỏi sau sẽ bị trùng:), nên cháu mạng phép hỏi trước để mai chú trả lời!

1. Hiện nay chú đang sở hữu bao nhiêu chú PPC, vì cháu thấy chú làm rom khá nhiều cho các dòng.
2. Trong cuộc sống ngoài PPC, chú còn sở thích gì nữa không?

Cháu còn muốn hỏi nhiều lắm, mà chú chỉ cho có 2 câu, đành để các anh em khác hỏi dzậy?:(