• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Đã đến ngày khai đao cho chiến dịch tàn khóc nhất của Box 8!!!
Nhân vật được nhiều sự "ái mộ" nhất Tinh_la_gi Sẽ lên bàn mổ cho anh em mổ thoải mái!!!

QUY ĐỊNH:

- Chỉ cần là thành viên PV bạn sẽ có thể hỏi và có thể sẽ lên bàn mổ!
- Thời gian 1 thành viên bị đưa lên mổ từ 00:00 ngày thứ 2 đến 00:00 ngày thứ 2 của tuần kết tiếp!
- Bất kỳ ngày nào trong tuần người bị mổ đều có thể thông báo người bị mổ tiếp theo (Ân huệ mà)!
- Các câu hỏi trong một bài Post phải được xếp theo thứ tự từ 1 đến kết thúc!
- Các câu hỏi không được "quá đà"!
- Các câu hỏi không có mục đích chính trị!
- Các câu hỏi không không đi ngược lại với quy định của PDAVIET và truyền thống của người Việt Nam!
- Các câu không với mục đích chia rẽ sự đoàn kết v.v...!

Bất kỳ câu hỏi nào mà ĐHV - QTV - BQT thấy không phù hợp sẽ xóa mà không cần thông báo!
Nếu có bất kỳ yêu cầu hay hỗ trợ gì các bạn cứ trực tiếp PM cho Tinh_la_gi, AnhTu, PhamQuang, Phuong_Anh (Danh sách này sẽ được cập nhật thêm khi cần thiết)!

Danh sách các nhân vật đã bị trảm!!!

1) SM Tinh_la_gi
2) Man PhamQuang
3) Man AnhTu

4) TM Phuong_Anh
5) ADV bangdamgiak23
6) ADV Taki7610

7) MOD Sonblack
8) SM XuanTruong
9) VIP Bete
10) MOD Anhtoitb
11)MOD CongVoi

12)Man Batkid
13)SM Kojiro
14)MOD TuanQuang
15)TM Ngocvnpt
16)VIP hhn
17)Admin nncuong
18)VIP salemgtvt84
19)MOD ancola66
20) Man Vietvnn
21) Man HaChau

22)VIP DHL
23)VIP adidas1976
24)VIP maianhtungsten
25)VIP lenguyendu
26)VIP The_dealth1405

27)SM LoveBlue
28)MOD NguyenHoangLan
29)SM ThaiKien

Last edited by a moderator:

hac_y_nhan

Khởi động cho anh Tình nào
1. Anh ghét ai nhất trên PV ?
2. Anh thương/yêu quý ai nhất trên PV?
3. Anh có ân hận khi lập topic này không?
4. Dự kiến anh sẽ đưa ai lên bàn mổ tuần tới ?
5. Vì sao lại chọn người ấy ?!

Tạm thời 5 câu khởi đông...

6.Câu hỏi đầu tiên: Ai biết ku tình nặng bao nhiêu kí lô gam??? :))

1. 25kg
2. 35kg
3. 45kg

hehehe

tinh_la_gi

Administrator
Tiếp chiêu nè !!!

1. Anh ghét ai nhất trên PV ?

Với anh ai củng là bạn vì thế không ghét ai hết!
2. Anh thương/yêu quý ai nhất trên PV?
Nếu nói nhất thì chắc bản thân mình là nhất kế tiếp thì đúng hơn !! Người anh yêu quý nhất có lẽ PhamQuang...
3. Anh có ân hận khi lập topic này không?
Tạo sân chơi mà mình là người chơi chính thì sao lại ân hận em ?!
4. Dự kiến anh sẽ đưa ai lên bàn mổ tuần tới ?
Để gần cuối công bố cho hấp dẩn!
5. Vì sao lại chọn người ấy ?!
Ai hỏi mình nhiều mình cho lên cho biết thế nào là "lể độ"

tinh_la_gi

Administrator
6.Câu hỏi đầu tiên: Ai biết ku tình nặng bao nhiêu kí lô gam??? :))

1. 25kg
2. 35kg
3. 45kg

hehehe

Em lên mổ mà seo anh Lân đi hỏi người khác? ! Thế là thoát 1 câu =D>

;)
@all...Mới khởi động 6 câu .... công lực vẩn còn thừa ...

XuanTruong

Super V.I.P
Tiếp chiêu đây!!!

6.
Theo ý kiến cá nhân trên cương vị SMOD thì Bác có suy nghĩ gì về hướng đi tương lai của PDAVIET? Chiều rộng? Chiều sâu? Và tính bền vững của PV?
7. Với đà phát triển Mem như hiện nay thì theo Bác cần phải chuẩn bị những gì để PV luôn vững bước đi lên?

Tạm 2 câu vậy thôi, lúc khác tiếp tục nhé!:-?

Taki7610

Unlock_GSM
Taki hỏi TLG vài câu nhé :

8/Qua những buổi OFFILNE của những Forum bạn (Tinhte,GSM..) diễn ra khá mạnh mẽ,TLG có suy nghĩ hay băn khoăn về hoạt động OFFILNE của Forum chúng ta không ?

9/TLG có thể đảm nhiệm lại chức "Quản lí Box OFFLINE" được không mặc dù "thời gian hơi khó khăn" vì hiện tại khu vực này chưa có "ĐHV" quản lí ? Nếu quay lại,TLG sẽ làm cách nào để thu hút mem nhiều hơn nữa cho PV ?.

10/Câu hỏi riêng nha : Nhà TLG mấy anh chị em,nếu có thì có em gái không ? :))

1 vài câu hỏi nhỏ;;)

tinh_la_gi

Administrator
7. Theo ý kiến cá nhân trên cương vị SMOD thì Bác có suy nghĩ gì về hướng đi tương lai của PDAVIET? Chiều rộng? Chiều sâu? Và tính bền vững của PV?
Định hướng của PV thì cá nhân TLG củng chỉ là 1 nhân tố trong ấy và nếu có muốn nói gì thì chắc rất khó vì có được mấy thành viên PV biết rỏ được định hướng tương lai của PV ngoài BQT ?! b-)
Về chiều rộng + Chiều sâu và tính bền vững: định hướng PV đứng ở từ phía cá nhân TLG mà nói là hoàn toàn đúng đắng [Mình đã ủng hộ từ trong trứng ra mà giờ nói không đồng tình thì củng lạ]:D;;)

8. Với đà phát triển Mem như hiện nay thì theo Bác cần phải chuẩn bị những gì để PV luôn vững bước đi lên?
PV đã có rất nhiều chuẩn bị cho tương lai, lấy ví dụ cụ thể là việc nâng cấp PV trước dịp sinh nhật PV - lần ấy không ít nhiều anh em buồn thiu vì không vào PV được cứ ngở PV die :-?? nhưng anh em lại như "én gặp xuân" khi nhận thông báo từ TLG là "PV nâng cấp ..." :D=D>
Vì vậy có thể nói là PV luôn luôn có 1 cái nhìn rất xa !

9.Qua những buổi OFFILNE của những Forum bạn (Tinhte,GSM..) diễn ra khá mạnh mẽ,TLG có suy nghĩ hay băn khoăn về hoạt động OFFILNE của Forum chúng ta không ?
Nếu đem so sánh giửa 4rum này và 4rum kia đó là điều không nên! Mõi 4rum có 1 cái hay của 4rum ấy dù so sánh thế nào thì đó củng là cách nhìn "thiển cận"

Chỉ xin với tư cách cá nhân có vài nhận xét!
+ GSM lâu lâu mới có 1 cái offline [do DHV trực tiếp kêu gọi] còn đa phần là do các "hội nhỏ" tự kêu gọi và offline [vấn đề này khá phổ biến và ảnh hưởng đến 4rum nếu hội ấy hoạt động không tốt]
+ Tinhte [giống GSM]
+ PDAVIET chúng ta mõi năm bèo lắm củng 2-3 cái Offline do DHV kêu gọi :D đó là chỉ nói HCM thôi đấy...nếu tính luôn cả HN và DN thì quá xá :Db-)
Còn việc kêu gọi offline riêng lẽ thì gần như rất hiếm xảy ra và nếu có thì DHV của PV nhất định sẽ tham gia và chủ trì - đây có thể xem là 1 cách định hướng cho phong trào offline khu vực ấy ! Dù gì thì khi tham gia Offline tức vượt khỏi tầm quản lý của PV thì nó sẽ có những quy định riêng của nó mà chỉ khi tham gia chúng ta mới biết !
Củng như khi tham gia offline 4rum này hay 4rum khác ta mới biết cái hay của mõi buổi offline ấy !

10.TLG có thể đảm nhiệm lại chức "Quản lí Box OFFLINE" được không mặc dù "thời gian hơi khó khăn" vì hiện tại khu vực này chưa có "ĐHV" quản lí ? Nếu quay lại,TLG sẽ làm cách nào để thu hút mem nhiều hơn nữa cho PV ?.
Taki chắc bị trừ lương tháng này đấy :D;;) vì không nắm rỏ các quy định của PV b-)
T.Mod sẽ là những thành viên "tập sự" trước khi thành Mod [nếu được]
Mod sẽ là những người quản lý trực tiếp Box mình được phân công
Smod là Quản Trị Viên tức điều hành các Mod [trong chuyên đề của mình] và quản lý chung Forum

Giải thích như trên tức TLG củng có nhiệm vụ và quyền hạn trong Box 8 này à box Offline luôn rùi :D;;)

Nếu cần cải cách thì có lẽ sẽ cho phong trào êm ả lại chút! Cái gì mà 1 tuần không dưới 5 cuộc gọi rủ đi Offline với đại bộ phận Sinh Viên nghèo như TLG thì chắc potay !
Với lại BQT đã phân công cho Smod Batkid chịu trách nhiệm cho việc này rồi nên taki cứ an tâm nhé :D>:)
11.Câu hỏi riêng nha : Nhà TLG mấy anh chị em,nếu có thì có em gái không ? :))
Các bật tiền bối "trời sinh voi sinh cỏ" nên anh em TLG thì nhiều! TLG là con trai út và còn 1 đứa em gái út nửa !

Phù phù ..... làm cái bánh Kinh Do lấy lại sức coi:D:p

Giỡn chút cho vui thôi, giờ là hỏi thiệt nè:

- TLG giới thiệu về mình chút, chẳng hạn như sơ yếu lý lịch vậy nếu có ảnh post lên càng tốt :D
- Nhớ giới thiệu thêm người yêu (nếu có) :D
- Câu hỏi này hay nè: mấy xị đế thì say? :D:D:D qua tết anh đem rượu Bàu Đá vô "chuốc" :))

CongVoi

Super V.I.P
Giờ đến lượt congvoi hỏi anh TLG:Công Tư xen kẽ luôn nghen :D:D:D
1.Điều gì có thể làm cho anh cảm thấy hạnh phúc nhất???
2.Khi buồn,cô đơn anh sẽ làm gì??
3.Đã khi nào anh khóc vì một ai đó(về con gái ý...) chưa??
4.Trong tâm anh có tồn tại chữ " HẬN" không???
5.Mong ước,tâm nguyện lớn lao nhất của đời anh là gì???
6.Vì sao anh lại iu thích Pdaviet đến vậy???
7.Nghe bảo tửu lượng của anh ghê lắm có thể phong cho danh hiệu" thần bia quỷ rượu" >>> điều này có phải là sự thật hok????
8.Quan niệm của anh về cái đẹp????

Hii em hỏi trước thế đã.Đợi anh trả lời xong em lại hỏi típ,thời gian còn dài mà.:D:D:D:D.Đợi tin anh.;;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
Tiếp tục câu hỏi đối với SMOD trên cương vị là thành viên BQT nhé!!!

- Nếu có ai đó muốn tìm cách chia rẽ khối đoàn kết trên PV thì Bạn sẽ làm gì?
- Muốn thu hút được những Người có tài gắn bó lâu dài với PV! Theo Bạn cần làm những gì?
- Theo Bạn PV nên cần Người có "Tài" hay Người có "Đức"? (Chỉ được chọn một thôi nhé!)!

PhamQuang

Manager
Tiếp tục câu hỏi đối với SMOD trên cương vị là thành viên BQT nhé!!!

- Nếu có ai đó muốn tìm cách chia rẽ khối đoàn kết trên PV thì Bạn sẽ làm gì?
- Muốn thu hút được những Người có tài gắn bó lâu dài với PV! Theo Bạn cần làm những gì?
- Theo Bạn PV nên cần Người có "Tài" hay Người có "Đức"? (Chỉ được chọn một thôi nhé!)!

Bố "gợi ý" câu thứ 3 giúp Tình nhé. :D
Qua 1 câu chuyện có thật trong họ hàng của bố.
Bố có người anh em, khi cuới vợ thì bố anh ta không đồng ý, kịch liệt phản đối với lý do duy nhất là cô dâu quá đen và hơi xấu.
Bố và các bạn đến "chất vấn" ông cụ, nói lý do tại sao cụ ko nhất trí, lấy châm ngôn "cái nết đánh chết cái đẹp" định "hù" cụ. Nhưng thật không ngờ lý giải của cụ như sau (cụ là nhà nho đấy !!!):
- Cái nết xấu có thể sửa và giáo dục. Môi trường tốt sẽ tạo nết tốt.
- Cái xấu và nước da thì có mà cho vào vạc dầu cũng vậy, có trời thay đổi...

:)):)):)):))

Qua đây các bạn (và nhất là Tinh) sẽ dễ trả lời câu thứ 3 của XuảnTuong đó.

:)):)):)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
Bố "gợi ý" câu thứ 3 giúp Tình nhé. :D
Qua 1 câu chuyện có thật trong họ hàng của bố.
Bố có người anh em, khi cuới vợ thì bố anh ta không đồng ý, kịch liệt phản đối với lý do duy nhất là cô dâu quá đen và hơi xấu.
Bố và các bạn đến "chất vấn" ông cụ, nói lý do tại sao cụ ko nhất trí, lấy châm ngôn "cái nết đánh chết cái đẹp" định "hù" cụ. Nhưng thật không ngờ lý giải của cụ như sau (cụ là nhà nho đấy !!!):
- Cái nết xấu có thể sửa và giáo dục. Môi trường tốt sẽ tạo nết tốt.
- Cái xấu và nước da thì có mà cho vào vạc dầu cũng vậy, có trời thay đổi...

:)):)):)):))

Qua đây các bạn (và nhất là Tinh) sẽ dễ trả lời câu thứ 3 của XuảnTuong đó.

:)):)):)):)):))

Rất "Thâm thúy" Bái phục! bái phục!!! Qua câu trả lời này Em hiểu rõ thêm về Anh đấy!8-|
Nhưng không chơi trả lời hộ đâu Anh nhé! Em hỏi SM tinh_la_gi cơ mà!:-?

PhuongAnh

Cho mình hỏi 1 câu trước nhé.Nếu 1 ngày nào đấy bạn phát hiện ra người bạn mà tin tưởng nhất lại là người lừa dối bạn nhất thì bạn sẽ làm thế nào?

tinh_la_gi

Administrator
Mới ngủ có xí mà nhiều khiếp thế !!! Thôi để tối về giải quyết luôn vậy !!!

XuanLam

Bác Tình tiếp chiêu nè!!!Trong cuộc sống Bác thích nhất là gì?

tinh_la_gi

Administrator
12.TLG giới thiệu về mình chút, chẳng hạn như sơ yếu lý lịch vậy nếu có ảnh post lên càng tốt
Đây là bản photo có chưng thực của PV nhé !! ;;)
Họ Tên : Huỳnh Tú Phương [sai 33,33%]
Ngày Tháng Năm Sinh: 02-06-1984 [Đúng 100%]
Nguyên Quán: Long An
Phụ Quán: TP.HCM
Cận Quán: Huế

Còn phần hình ảnh thì anh em vào Offline có rất nhiều hình TLG trong ấy !!! cứ tìm người nào Mập mạp là Batkid và kế bên ốm là TLG [Bị BK giành hết phần]

13.Nhớ giới thiệu thêm người yêu (nếu có)
Còn đây là bản copy có chứng thực của Smod Tinh_la_gi trên PDAVIET!!!
Họ Tên: Phan Thị Thùy Phương [Đúng 100%]
xin không giới thiệu nhiều he...cái gì chứ mấy vấn đề này thì "em ngại lém"

14. Câu hỏi này hay nè: mấy xị đế thì say? qua tết anh đem rượu Bàu Đá vô "chuốc"
Từ lúc bà con cô bác PV biết em "gốc gò đen" thì hởi ôi không ai còn có thể ngồi yên trên bàn nhậu !!! ngay cả BK một thời "lẩy lừng" mà TLG phải chở về cả chục lần !!! [Checl lại BK sẽ biết] nhiều lúc đi offline củng buồn vì tìm mãi không thấy đối thủ !? Nhâu mà người ta say hết thì làm sao biết mình mấ xị thì say mà trả lời đây !
Còn cái vụ Bàu Đá thì Offline HCM hoan nghênh...mà Bàu Đá chính hiệu chứ không fai của Minh Anh nha anh Lân!!!

15. Điều gì có thể làm cho anh cảm thấy hạnh phúc nhất???
Có một nhà văn nhà báo nào đó anh củng quên rùi!! Có nói câu thế này cong voi xem thử đúng ko thì pm nhỏ cho anh biết nha....
"hạnh phúc là cái mà không phải ta tưởng tượng để có mà hạnh phúc là cái mà ta đang có"

16.Khi buồn,cô đơn anh sẽ làm gì??
Những lúc thế này thì thường anh nghe nhạc nếu ko có net ! còn mà có Net thì ngày hôm ấy là ngày "đen" của những ai post bài "sai quy định PV" chỉ có "từ chết tới bị thương" với anh thôi !!!

17.Đã khi nào anh khóc vì một ai đó(về con gái ý...) chưa??
Nếu ai đó nói với em là "chưa bao giờ rơi lệ vì một ai" thì em đừng nên hỏi tiếp gì !!! Chí Phèo còn phài khóc vì Thị Nở kia mà ... nói chi anh quá Men thế này !! Đừng cười khi đọc câu trả lời của anh nha...nếu chưa thì sẽ có lúc em thấy câu trả lời của anh sẽ là "chân lý vào đời" đấy !!!

18.Trong tâm anh có tồn tại chữ " HẬN" không???
Em có xem phim Hồngkong không? Nhất là các phim có Thiêu Lâm Tự ấy..."Hỷ hộ ái ố" có chữ Hận của em trong ấy đấy.... nếu trên đầu ai có tóc thì sẽ trả lời có còn như các đệ tử thiếu lâm sẽ trả lời NO !

19.Mong ước,tâm nguyện lớn lao nhất của đời anh là gì???
Mong ước của anh là sớm có việc làm ổn định và hổ trợ PV nhiều hơn nửa !
Tâm Nguyện lớn nhất của anh là lo được gia đình tương lai của mình và lo được PV cho đến khi anh bằng PHAMQUANG !! hahaha...lúc ấy thì anh là Bá Chủ rồi...

20.Vì sao anh lại iu thích Pdaviet đến vậy???
Chỉ 1 câu thui: PDAVIET là đứa con tinh thần của nhiều người, mà trog đó có anh !

21.Nghe bảo tửu lượng của anh ghê lắm có thể phong cho danh hiệu" thần bia quỷ rượu" >>> điều này có phải là sự thật hok????
Em xem phần trả lời của anh với anh Lân thì phần nào trả lời câu của em rùi đấy !!! Nói vui thôi chứ anh đi offline mà ai uống hơn anh là hôm sau không tài nào Login vào PV được !!! Toàn báo "Nick tạm Bị Khóa Vì Nhâu Hơn TLG" !!!

22.Quan niệm của anh về cái đẹp????
Câu này giống câu 15 nhỉ ! mà nhìn lại thì lại giống như câu hỏi kiểu thi Hoa Hậu Việt Nam !
Anh kể câu chuyện nhỏ này em nghe trước hay:

Cách đây không lâu có 1 nick là HYN mõi ngày post 5 bài vào PV nhưng đều bị quản lý xóa!
HYN không ý kiến không kiện cáo mà hằng ngày cứ post đúng 5 bài ! và tiếp tục bị xóa
Thế rồi 1 ngày nọ HYN post 5 bài vào Box UIQ mà hôm sau đăng nhập vào PV lại ngở ngàn vì 5 bài còn nguyên mà lại không bị xóa !

Nếu em trả lời được câu hỏi của anh thì em sẽ hiểu câu trả lời của anh cho câu hỏi của em.
Quan niệm của em về cách mà 1 thành viên đóng góp cho 1 diển đàn !

Tiếp chiu anh Trường nào....[Hỏi chi mà giống chất vấn đại biểu quốc hội wa thế ta !!!]

23.Nếu có ai đó muốn tìm cách chia rẽ khối đoàn kết trên PV thì Bạn sẽ làm gì?
Thứ nhất xem "ai đó" là ai
Thư hai xem "ai đó" "chia rẽ" bằng cách nào
Vì co cấu" Biết địch biết ta trăm trân trăm thắng"

24.Muốn thu hút được những Người có tài gắn bó lâu dài với PV! Theo Bạn cần làm những gì?
Anh Trường có nghe câu "Có tài là có tật" Anh Trường biết bản WindowXP pack3 [không chính thức] là của ai không? Bác Bill à ? Sai rồi...một nhân viên của bác Bill ấy... vì bản pack3 của Microsoft giửa năm 2008 mới có mà ! Và xin chú thích là mã nguồn của Window không có "free" như Linux nhe...nói thế để quay lại câu hỏi của anh Trường! Hỏi anh Bác Bill còn không giử nổi nhân viên "cao cấp" của mình thì hỏi anh phải trả lời câu hỏi anh thế nào ??

25.Theo Bạn PV nên cần Người có "Tài" hay Người có "Đức"? (Chỉ được chọn một thôi nhé!)!
Bố em trả lời rồi mà em trả lời lại thì chẳng khác nào spam rùi nhỉ!!
Chỉ xin trích câu nói củ Bác HỒ
"Có tài mà không có đức....
Có đức mà không có tài...."
Anh thêm vào vài chữ chổ "..." là câu trả lời của em đấy !

26.Nếu 1 ngày nào đấy bạn phát hiện ra người bạn mà tin tưởng nhất lại là người lừa dối bạn nhất thì bạn sẽ làm thế nào?
Làm gì nửa giờ hả Phuonganh??? Sẽ chẳng là gì khi ta mất đi bớt 1 người bạn hay sẽ thất vọng đến tột cùng khi ta phải chấp nhận sự thật ?! Có nhiều lúc ta phải vào hoàn cảnh ấy ta mới hiểu và TLG từng rơi vào hoàn cảnh tương tự như vậy rồi đây...khi mà một người bạn một người anh mà TLG xem trọng lại có những hành đông và suy nghĩ mà đến giờ TLG cũng không thể nghỉ lại có thể là như vậy... TLG đã buôn xuôi và chấp nhập sự thật là mình mất đi người bạn người anh ! Tiếp tục con đường mình chọn và bỏ lại sau lưng những gì cần bỏ ....

27.Bác Tình tiếp chiêu nè!!!Trong cuộc sống Bác thích nhất là gì?
Tiếp chiêu cuối rùi đi ngủ nào !!!
TLG thích nhất là "TÌNH" vì cái gì không biết người ta sẽ rất tò mò và thích thú khám phá...mà nhìn nick "TINH_LA_Gi" xem...nếu TLG biết tình là gì thì đâu hỏi làm chi !!! mà không riêng TLG đâu nhe..cái vụ này có từ thời Đương Quá đấy..Bạn có xem Thần Điêu Đại Hiệp không?? Câu đầu tiên trong phần giới thiệu là nổi niềm và cái thích nhất của TLG ấy !!

Kết thúc 1 ngày với 27 vết chém ..... dù sao củng qua 1 ngày .... mong sao cho qua hết tuần này !!!

XuanTruong

Super V.I.P
Tiếp chiu anh Trường nào....[Hỏi chi mà giống chất vấn đại biểu quốc hội wa thế ta !!!]

23.Nếu có ai đó muốn tìm cách chia rẽ khối đoàn kết trên PV thì Bạn sẽ làm gì?
Thứ nhất xem "ai đó" là ai
Thư hai xem "ai đó" "chia rẽ" bằng cách nào
Vì co cấu" Biết địch biết ta trăm trân trăm thắng"

24.Muốn thu hút được những Người có tài gắn bó lâu dài với PV! Theo Bạn cần làm những gì?
Anh Trường có nghe câu "Có tài là có tật" Anh Trường biết bản WindowXP pack3 [không chính thức] là của ai không? Bác Bill à ? Sai rồi...một nhân viên của bác Bill ấy... vì bản pack3 của Microsoft giửa năm 2008 mới có mà ! Và xin chú thích là mã nguồn của Window không có "free" như Linux nhe...nói thế để quay lại câu hỏi của anh Trường! Hỏi anh Bác Bill còn không giử nổi nhân viên "cao cấp" của mình thì hỏi anh phải trả lời câu hỏi anh thế nào ??

25.Theo Bạn PV nên cần Người có "Tài" hay Người có "Đức"? (Chỉ được chọn một thôi nhé!)!
Bố em trả lời rồi mà em trả lời lại thì chẳng khác nào spam rùi nhỉ!!
Chỉ xin trích câu nói củ Bác HỒ
"Có tài mà không có đức....
Có đức mà không có tài...."
Anh thêm vào vài chữ chổ "..." là câu trả lời của em đấy !

Thì đúng là đại biểu Quốc Hội chất vấn thành viên Chính Phủ của PV mà lị!:))

Với câu trả lời trên thì đó là tin vui cho đại gia đình PV!:)

Tiếp tục với 3 câu hỏi của ngày hôm nay nhé!!!

- Nếu được tín nhiệm bầu giữ chức vụ Manager thì việc đầu tiên của Bạn cần làm cho PV là gì???
- Nếu có một ngày nào đó Bạn bị PV kỷ luật và hạ chức, đồng thời có một Forum nào đó mời Bạn sang làm Manager thì Bạn có suy nghĩ gì và quyết định ra sao???
- Trước khi xóa một bài viết hay một chủ đề sai qui định Bạn có suy nghĩ gì???

Kojiro

Super V.I.P
Em tham gia 2 câu thôi:

1. Suy nghĩ của a về sự phát triển của SYM? (phạm vi trong PV thôi nha) Tình hình là SYM theo hoài mà không kịp PPC :((

Xong câu trên thì trả lời câu này hen:

2. Phương hướng của a trong thời gian tới để phát triển SYM?

:D

TaQuangDuc

hí hí, hay thiệt là hay, cho anh góp 1 phát nhé:
Nếu 1 ngày nào đó, sông Đà cạn, Trị An hết nước, công nhân Quảng Ninh đình công ...(vì ở HN nên không rành mấy nhà máy điện trong đó), cả VN tối hù vì EVN quyết định chơi khăm TLG (không cho lên net, cho nó chết vì thèm) thì em sẽ làm gì để duy trì tiếp PDAViet?

Status
Không mở trả lời sau này.