• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

nncuong

Administrator
Thứ nhất: Quy định mỗi người hỏi 1 câu là để tăng người vào box 8
Thứ hai: Quy định phải hỏi liên tục không quá 24h là để tăng lượt giao lưu
Toàn quy định mang tính xây dựng cả, có phá gì đâu. Tại mọi người lười hỏi và lười kéo thêm người tham gia nên nghĩ là hạn chế đấy chứ.
PM cho các mod nhảy vào hỏi, chả thấy mod nào vào, chắc sợ sắp đến lượt :D. Nếu đến 8h tối nay, tức là 48h, không có câu hỏi gì mới là thôi không vào box 8 nữa đấy nhé :)

Anhtoitb

Oài, vậy là không được chém nữa sao ta? Rút kiếm về lau chùi để tuần sau chém tiếp!

nncuong

Administrator
Oài, vậy là không được chém nữa sao ta? Rút kiếm về lau chùi để tuần sau chém tiếp!

Vẫn hỏi được chứ, nhưng có câu nào khó khó 1 chút. Đừng hỏi câu có thích cái này, cái kia được không. Nếu trả lời nó sến lắm :D. Thử xem có sến không nhé

Chưa đâu anh ơi, còn nè!

- Anh nghĩ thế nào về các hoạt động của CLB PV Hải Phòng?

- CLB PV Hải Phòng đang có chương trình khen thưởng và tuyên dương cho những thành viên hoạt động tích cực trên PV, anh cho đôi lời chỉ giáo và có tài trợ PVD cho HP ko anh?

Hoạt động của anh em HP rất đáng học hỏi, thể hiện tinh thần đoàn kết của anh em PV nói chung và HP nói riêng. Hi vọng rằng mỗi tỉnh sẽ thành lập được 1 CLB như thế.

Vấn đề tài trợ PVD thì cũng rất sẵn sàng thôi, nếu nó đánh giá được theo một tiêu chí gì đó.

Câu mà tôi muốn trả lời thực tâm nhé. Câu lạc bộ HP và HN hoạt động chưa tốt, nếu tốt thì phải tổ chức giao lưu được với nhau, thi bia, bóng đá, đánh cờ chẳng hạn :D

NgocVNPT

PM cho các mod nhảy vào hỏi, chả thấy mod nào vào, chắc sợ sắp đến lượt :D. Nếu đến 8h tối nay, tức là 48h, không có câu hỏi gì mới là thôi không vào box 8 nữa đấy nhé :)

Chém tiếp đi anh em - Bác Cường thách các MOD chém kìa - Bác nói thế có nghĩa là tiếp tục được chém đó =D>=D>=D> Hoan hô ADMIN Cường

Last edited by a moderator:

PhuongAnh

Thứ nhất: Quy định mỗi người hỏi 1 câu là để tăng người vào box 8
Thứ hai: Quy định phải hỏi liên tục không quá 24h là để tăng lượt giao lưu
Toàn quy định mang tính xây dựng cả, có phá gì đâu. Tại mọi người lười hỏi và lười kéo thêm người tham gia nên nghĩ là hạn chế đấy chứ.

Ặc Anh Cường đi trái luật quá không được đâu...Mọi người sợ thì em vào hỏi vậy (đằng nào em cũng bị lên thớt rồi nên không sợ) :D:D:D:D:D
1.A nghĩ sao khi phong trào của CLB HN càng ngày càng đi xuống thế? Tầm giờ này năm ngoái thì CLB HN là số 1 là phong trào tập thể.
2.A có giải pháp nào để CLB HN trở về như xưa không?
3.A lên làm Admin mà chưa thấy khao em đâu nhé :p:p:p:p
Hỏi thế thôi để anh em # còn vào chém

nncuong

Administrator
Ặc Anh Cường đi trái luật quá không được đâu...Mọi người sợ thì em vào hỏi vậy (đằng nào em cũng bị lên thớt rồi nên không sợ) :D:D:D:D:D
1.A nghĩ sao khi phong trào của CLB HN càng ngày càng đi xuống thế? Tầm giờ này năm ngoái thì CLB HN là số 1 là phong trào tập thể.
2.A có giải pháp nào để CLB HN trở về như xưa không?
3.A lên làm Admin mà chưa thấy khao em đâu nhé :p:p:p:p
Hỏi thế thôi để anh em # còn vào chém

Cả 3 câu hỏi đều chung 1 câu trả lời: do em không tốt, hoặc do có những người như em =)). Để anh lý giải xem có đúng không nhé.
1. Phong trào đi xuống vì thiếu nhân tố mới, những người cũ lại viện hết lý do này đến lý do khác để .... không đi. Mỗi lần anh đi 30km đến HN để tham gia offline thấy anh em đông đông còn vui, chứ nhìn có 10 người chắc lần sau ngại đi lắm.
2. Giải pháp trước mắt là thuyết phục được những người trước rất nhiệt tình, sau một thời gian không đi (vì 1001 lý do mà lý do nào cũng hợp lý cả) quay trở lại tham gia như trước. Anh có cảm giác mọi người không nhìn thấy "cái gì mới" nên ngại đi ấy. Biết đâu đấy, cờ bạc ăn nhau lúc gà gáy >:). Sau đó phải kêu gọi những nhân tố mới hoặc có khi phải gây xì-căng-đan gì đó, kiểu như PA có thiệp .... >:)
3. Anh có khao ngay sau khi nhậm chức, vào đúng dịp offline định kỳ luôn. Hôm đó không thấy em vào box chứ đừng nói gì đến vào nhưng kêu bận :-?

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Nếu mình hết lòng rồi mà người ta vẫn thế ... thì lúc đó cũng không trách nhân mà trách thiên =))

The_dealth1405

Câu mà tôi muốn trả lời thực tâm nhé. Câu lạc bộ HP và HN hoạt động chưa tốt, nếu tốt thì phải tổ chức giao lưu được với nhau, thi bia, bóng đá, đánh cờ chẳng hạn :D

Cái khoản giao lưu này là em rất máu:D
Hỏi bác một câu luôn là bác sẽ làm gì để 2 CLb HP và HN nói riêng và các CLB trên PV nói chung sẽ giao lưu, gặp gỡ nhau như trên. Và nếu thực hiện được điều đó thì 1 năm sẽ diễn ra mấy lần.
Chém thế thôi bác Cường a. Công lực em hơi kém:D

nncuong

Administrator
Cái khoản giao lưu này là em rất máu:D
Hỏi bác một câu luôn là bác sẽ làm gì để 2 CLb HP và HN nói riêng và các CLB trên PV nói chung sẽ giao lưu, gặp gỡ nhau như trên. Và nếu thực hiện được điều đó thì 1 năm sẽ diễn ra mấy lần.
Chém thế thôi bác Cường a. Công lực em hơi kém:D

Trong phạm vi trực tuyến, tôi sẽ khuyến khích sưu tầm và tích hợp các trò chơi trực tuyến theo nhóm (tất nhiên là phải thông qua diễn đàn chứ kiểu như Võ Lâm Truyền kỳ thì nói làm gì).
Phạm vi offline thì cố gắng mỗi năm làm 1 lần đại hội thành viên diễn ra ở 3 miền Bắc - Trung - Nam. Còn các tiểu hội thì tùy theo tình hình, quan trọng là phải nghĩ ra được trò gì để đa số tham gia

VolgaViet

Admin nncuong trả lời phóng vấn khô khan quá.
Không thấy kể chuyện yêu đương tình ái nào cả.

PhuongAnh

Admin nncuong trả lời phóng vấn khô khan quá.
Không thấy kể chuyện yêu đương tình ái nào cả.

Đúng rồi...Anh Cường kể cho bọn em nghe câu chuyện tình yêu của anh và chị nhà đi ;;);;);;);;)

Anhtoitb

Ặc ặc... sếp toàn gợi ý khép thui! Hoạt động giao lưu giữa 2 CLB của phía Bắc không phải là không thể nhưng cần phải có thời gian và có kế hoạch chứ nhiều anh em cũng không có thời gian! Công việc và gia đình chiếm khá nhiều thời gian rùi còn chỉ có thể giao lưu trong CLB với nhau thui. Thời gian tới 2 CLB sẽ cố găng đẩy mạnh vấn đề giao lưu này!

NgocVNPT

Tuần này ai lên thớt vậy Anh Trường ? PA đâu đi lo vụ kiếm người lên thớt đi em :)

Anhtoitb

Sáng đầu tuần mà hem có ai để chém! Theo mình thì bất cứ ai lên thớt ta cứ chém như từ trước đến nay chứ như bác Admin tuần vừa rùi lắm quy định quá nên ngại chẳng dám chém!

XuanTruong

Super V.I.P
Sáng đầu tuần mà hem có ai để chém! Theo mình thì bất cứ ai lên thớt ta cứ chém như từ trước đến nay chứ như bác Admin tuần vừa rùi lắm quy định quá nên ngại chẳng dám chém!

Nhất trí! Cứ chém như cũ, không có gì thay đổi cả!!!;;)=D>:))

Anhtoitb

Đợi từ sáng đến giờ chẳng thấy ai lên thớt cả, ngứa mồm quá rùi các huynh đệ ơi!

PhuongAnh

Mình đã PM cho anh Cường rồi...Nhưng chắc bận việc quá nên anh Cường chưa vào được thôi

Status
Không mở trả lời sau này.