• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT

Bạn hảy chọn 1 trong 2 nhân vật PhamQuang và Tinh_la_gi để mổ nhé!!

• -2-Không cần có 1 nhân vật của tuần.

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    36
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Trời ơi...chết tui ... ông bà nói "giặc ngoài dzể chóng mà giặc trong khó phòng" ....
Không lẽ thêm KJR vào list luôn trời !!!!

Bete và Phương_Anh đi đâu mất tiu rùi ... vào giúp TLG cái với nào...hic.hic

tinh_la_gi

Administrator
Hehe. Theo em thì ta cứ... cây cao bóng cả, cây đa cây đề, kính lão đắc thọ mà làm tới. Anh Quang lên bàn mổ trước cho có cái... chết êm ái nào. Hứa với anh Quang dạo này bé mới coi phong tục của Hồi Giáo, không chém ai quá 3 dao xem như là... ân huệ. Hố hố

Cuối cùng củng có mặt 1 người ... hảy bình chọn ... post bài chưa có xác thực ý kiến đâu bêt ...

Hãy ấn vào bình chọn cho Man PhamQuang để xác thực ý kiến của các bạn !!!

tinh_la_gi

Administrator
em đồng ý với SM Tinh_la_gi ,nên mổ Man PhamQuang trước

Vậy thì còn chờ gì nửa "cantho" ấn vào bình chọn cho Man PhamQuang đi nào ...

Kojiro

Super V.I.P
Chọn a Tình đi mọi người ơi! Chú Quang dù sao cũng lớn rồi, tầm của chú Quang cao lắm, mình hỏi "bậy bạ" ko được còn a Tình thì ...;;)

Hãy bầu chọn cho a Tình nào các bạn!

@a Tình: lần này e làm giặc trong, lần khác sẽ làm fan của a :p

AnhTu

Super V.I.P
Hiện tại chỉ cần lấy ý kiến của số đông là sẽ làm 1 topic để bình chọn nhân vật của tuần, còn việc chọn ai thì sẽ đưa ra "giàn bắn" để bà con cùng ngắm chứ nhỉ. Nên bỏ 2 tùy chọn ở dưới trước đã, sau khi xong topic này thì sẽ bình chọn ai là người bị "xử bắn" trước tiên. :D
AnhTu sẽ thay đổi cơ cấu bình chọn 1 chút, để dành đất cho các bạn thêm vui vẻ và hào hứng ở topic kế tiếp.
Thân.

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Hiện tại chỉ cần lấy ý kiến của số đông là sẽ làm 1 topic để bình chọn nhân vật của tuần, còn việc chọn ai thì sẽ đưa ra "giàn bắn" để bà con cùng ngắm chứ nhỉ. Nên bỏ 2 tùy chọn ở dưới trước đã, sau khi xong topic này thì sẽ bình chọn ai là người bị "xử bắn" trước tiên. :D
AnhTu sẽ thay đổi cơ cấu bình chọn 1 chút, để dành đất cho các bạn thêm vui vẻ và hào hứng ở topic kế tiếp.
Thân.

Nói chung là BQT sẽ được đưa ra phẫu thuật trước! Còn ai là người đầu tiên trong BQT thì còn phải bình bầu Bác AnhTu nhể!:)):)):))

PhuongAnh

Hehe..Tinh_la_gi nên lập cuộc bình chọn giữa bạn và bác Phạm Quang đi.Ai mà giơ tay bỏ phiếu bình chọn Tinh_la_gi bị mổ xẻ đầu tiên là nhận được 1 món quà đặc biệt từ mình :D:D:D:D

Man PhamQuang hay TLG cũng được hết á
ZÔ đi anh em

doananh

Giờ là Tình và chú Quang đã chị. Sau đó chắc chị và anh sẽ lên giàn bắn thui he he.

Em vẫn ủng hộ mổ ku Tình đầu tiên

binhminhmuon

em xin có ý kiến, bác Tình có công mở ra topic này thì để "thưởng" công nên sẽ để mổ sau >:), mình phải mổ từ trung ương mổ xuống, đầu tiên là Man,Min,SM, MOD...

đính kèm: ai có liên quan gì đến nhau như Man AnhTu và PhuongAnh sẽ được mổ theo kiểu..."ăn sam biển" mổ theo đôi cho tình củm :D hơ hơ.
nhưng bác Tình ơi, bác phải nghiên kíu bố trí "bàn mổ" và thể lệ,phươg thức mổ đi chứ...cho thêm mốc thời gian nữa không thì cứ đẩy nhau thế này còn nhiều "nạn nhân" nữa mà...:-?

Adminpdaviet

Administrator
QUYẾT ĐỊNH CỦA BQT

=== Về việc mổ xẻ trên PDAVIET ===

- Để tránh tranh cãi không cần thiết
- Phục vụ nhu cầu "mổ xẻ" trên PDAVIET năm 2008

Thay mặt BQT tôi quyết định:

Vật "tế thần" tuần đầu tiên, từ 5/1/2008 (thứ 7) đến hết 11/1/2008, là Super Moderator Tinh_la_gi.
Từ tuần tới vật "tế thần" tiếp theo sẽ do SM "nếu còn sống" chỉ định.

Khâm thử !!! Khâm thử !!!

Các bạn khỏi cần bình chọn mà tập trung "dao cưa" chuẩn bị mà "mổ xẻ"

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

nguyenpa

Super V.I.P
Tình hình là bửa hổm off với "Đại ca" ở VL có gặp "chị hai" sắp sửa cưới của đại ca TLG ko biết dạo này chuyện tình củm sao rùi :D :D :D mổ xẻ chuyện này nhé :D ai co thông tin ko. :)

XuanTruong

Super V.I.P
Thủ Tướng của PV đã có quyết định thì các Bộ, Ban, Ngành cứ phải là gật đầu rôm rốp! Khâm thử!!!!!!!!!!!!=))=))=))

CongVoi

Super V.I.P
LỆNH TRÊN BAN XUỐNG THẾ NÀY THÌ...... BÁC TLG UI!!!!!!!:-??:-??:-??:-??

XuanLam

Nếu số phiếu đồng ý cao thì thứ 2 tuần tới chúng ta sẽ "mổ" Man PhamQuang nhé anh em!!!!

Đội quân Spamer chuẩn bị "súng óng-đao kiếm" mà làm việc nhé

Đúng tuần tới chúng ta sẽ mổ sẻ Bác PhamQuang.

tinh_la_gi

Administrator
QUYẾT ĐỊNH CỦA BQT

=== Về việc mổ xẻ trên PDAVIET ===

- Để tránh tranh cãi không cần thiết
- Phục vụ nhu cầu "mổ xẻ" trên PDAVIET năm 2008

Thay mặt BQT tôi quyết định:

Vật "tế thần" tuần đầu tiên, từ 5/1/2008 (thứ 7) đến hết 11/1/2008, là Super Moderator Tinh_la_gi.
Từ tuần tới vật "tế thần" tiếp theo sẽ do SM "nếu còn sống" chỉ định.

Khâm thử !!! Khâm thử !!!

Các bạn khỏi cần bình chọn mà tập trung "dao cưa" chuẩn bị mà "mổ xẻ"

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Đã đến nước này thì đành potay pochieu luôn !!!! có 88 TLG củng die :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.