• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT

Bạn hảy chọn 1 trong 2 nhân vật PhamQuang và Tinh_la_gi để mổ nhé!!

• -2-Không cần có 1 nhân vật của tuần.

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    36
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Đã đến nước này thì đành potay pochieu luôn !!!! có 88 TLG củng die :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chúc mừng SM Tinh_la_gi. Thế là đầu năm đã có may mắn rồi nhé hi hi. Nhiều người ủng hộ và hâm mộ Tinh lắm ha ha. Đợt này có dịp vui rồi đây.

Chúc mừng chúc mừng =D>=D>=D>=))=))=))=))

CongVoi

Super V.I.P
Đã đến nước này thì đành potay pochieu luôn !!!! có 88 TLG củng die :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

"KAKA Chia bùn cùng anh
.Để em suy nghĩ +ra "chợ" mua DAO-KÉO-BÚA...=))=))=))=))=))=))=))=)).Về làm thịt =D>=D>=D>=D>=D> anh nèo >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

BatKid

Super V.I.P
khà khà, chít ku Tình ,:)) ,các câu hỏi của BK sẽ do pà Phượng hỏi, chuẩn bị áo giáp đi ku =))

tinh_la_gi

Administrator
Thôi rồi ...... phải nâng cấp Level của mình lên mới được !!!
Không lẽ giờ mình ngồi viết 1001 cái tool auto như VLTK trời !! [Có biết gì đâu mà viết trời] giờ ngồi nghĩ lại thấy mình "khờ" khi lập topic này mà không có sự hổ trợ của Admin Kawa !!!

CongVoi

Super V.I.P
Không lẽ giờ mình ngồi viết 1001 cái tool auto như VLTK trời !! [Có biết gì đâu mà viết trời] giờ ngồi nghĩ lại thấy mình "khờ" khi lập topic này mà không có sự hổ trợ của Admin Kawa !!!

Hối hận thì đã quá mụn rùi anh ui !!!!!!!>:):))>:):))>:):))>:)>:)>:):)):)):))>:):))>:)

PhuongAnh

Đến giờ này rồi Tinh_la_gi phát biểu xem ai là người chu trì chương trình này đi chứ.Anh em chuẩn bị dao kéo hết rồi.Chỉ cần tiêm thuốc tê là thi nhau mổ thôi =))=))=))=))

Hungpdahl

Well-Known Member
Ai bảo lập topic còn kêu j :D:D,cố mà chịu đi,xong rùi được chỉ định người kế vị khoái wa còn j nữa =))=))=))

PhuongAnh

Nếu Tinh_la_gi không đưa nhanh ai là người chủ trì tiết mục này thì anh em chúng ta tự đề cử đi nhỉ.Mọi người nhanh chân lên đi để mai còn mổ xẻ được chứ >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

BatKid

Super V.I.P
Tình hình là "bụp" chưa thế nhẩy !!! mài dao nãy giờ gòi , đang ngứa tay mùn chém :)) :)) :))

CongVoi

Super V.I.P
Tình hình là "bụp" chưa thế nhẩy !!! mài dao nãy giờ gòi , đang ngứa tay mùn chém :)) :)) :))

Đừng nóng vội Anh TLG bảo thứ 2 mới tiến hành mà.Khakhakha bác cứ chủn bị đồ nghề đi
:D:D:D:)):)):))>:)>:)>:):)):)):))

tinh_la_gi

Administrator
Anh em cứ an tâm ......
Bị chém bị giết là chuyện nhỏ sau khi TLG đã nâng cấp Level của mình...
Còn vấn để chủ trì topic thì anh em lại càng an tâm hơn: dù bị chém bị truy sát TLG vẩn có thể chủ trì cái topic này khỏe re như bò kéo xe !!!

Box 8 này TLG chưa thấy có Mod nào quản lý .. vậy có thể đây sẽ là cơ hội để các bạn thi triển "tài năng" của mình để vào các dịp Set Mod cho PV TLG sẽ đưa các bạn quản lý khu vực này [bao gồm luôn topic này] !!!

Taki7610

Unlock_GSM
Đồng chí TLG an tâm--->luôn có "HẬU PHƯƠNG" hiểm trợ :))--Nhưng "Hậu Phương" lên "gò" thì TLG cũng lên "Dĩa" luôn=))

Bete

hehe. Lịch mổ bắt đầu từ ngày 5/1 kéo dài tới 11/01 mừ. Em Te dạo này "nhân đạo" thề 3 dao cứa cổ chết tươi. Khặc khặc >:) >:) >:)

Kojiro

Super V.I.P
Háhá! A Tình đang dùng chức vụ để dụ các bạn nương tay đó! Đừng vì chút lợi lộc mà chém... nhẹ tay nha các bạn!

Két...két...két...rít...rít...rít...báo cáo dao e đã mài vừa gửi Trung tâm y tế dự phòng (cất giữ tuệt trùng) bảo đảm chém xong không bị nhiễm trùng =))

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

tinh_la_gi

Administrator
hehe. Lịch mổ bắt đầu từ ngày 5/1 kéo dài tới 11/01 mừ. Em Te dạo này "nhân đạo" thề 3 dao cứa cổ chết tươi. Khặc khặc >:) >:) >:)

Phải bắt đầu từ thứ 2 chứ em !!!!! Đã có nói là bắt đầu từ đầu tuần kia mà !!!

Tức 07-01 đến 13-01

XuanTruong

Super V.I.P

Ha ha! Gậy Ông lại đập lưng Ông!=))=))=)) Đúng là: Chưa đi chưa biết xứ đông, đi rồi mới khốn khổ thân Ông thế này!=))=))=))

Babyblue

;;)haha em nhận chân ,"nhặt xác" hen các pác...em nhìn thấy mấy bác chám , cắt là em ...xỉu oài...em xin nhận làm Kuli ...mang xác đem phơi ......=D>=D>Thanks pác Tình hiến ít "thân thể" em phơi Khô ,;;):pmai mốt ai có nhu cầu Off em mang ít...dùng thử .:)).hehehehe (Ói trước ):D:D

CongVoi

Super V.I.P
;;)haha em nhận chân ,"nhặt xác" hen các pác...em nhìn thấy mấy bác chám , cắt là em ...xỉu oài...em xin nhận làm Kuli ...mang xác đem phơi ......=D>=D>Thanks pác Tình hiến ít "thân thể" em phơi Khô ,;;):pmai mốt ai có nhu cầu Off em mang ít...dùng thử .:)).hehehehe (Ói trước ):D:D

Chời ơi là chời.Chưa gì mà đã đã có một lốc lớn sát thủ giành cho anh TLG thế này.Hok bít đến lúc thi hành án thì thế nào đây
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?=))=))=))=))=))=))=))>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Anhtoitb

Có ai thuê lính bắn tỉa chuyên nghiệp không?
Không cần thuốc gây mê đâu, em mang khẩu súng ngắm 2.0 sang đòm một cái rùi bác nào thích mổ thì mổ!

Status
Không mở trả lời sau này.