• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh Demo PV ATM DIRECTORY 1.2

Status
Không mở trả lời sau này.

Medkid

hay là phát hành bản Release candidate đi. Test lỗi trước rồi bản chính thức sẽ hoàn thiện hơn ?

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Phần mềm sẽ được phát hành khi nào Man PhamQuang chính thức vào SG :D

tinh_la_gi

Administrator
Làm mình dừng làm data cái Edit ATM !! Chuyển ủng hộ qua phần mới !

duongpham

ui, mòn mỏi đợi trông em nó ra đời....up luôn cho mọi người cùng chờ đợi..............

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
sorry anh em, vì mình đang ở quê bận việc nên chưa hoàn thành chức năng Cập nhật dữ liệu qua mạng, nên chưa thể phát hành được. Mong mọi người thông cảm dùm hen. Vài bữa nữa lên SG lại sẽ nhanh chóng hoàn thành và phát hành

aifon

sorry anh em, vì mình đang ở quê bận việc nên chưa hoàn thành chức năng Cập nhật dữ liệu qua mạng, nên chưa thể phát hành được. Mong mọi người thông cảm dùm hen. Vài bữa nữa lên SG lại sẽ nhanh chóng hoàn thành và phát hành

hôm nay là 08/09/2009 rồi đó bác vẫn ở quê chưa ra cơ à thế thì bao giờ mới xong bác làm vậy anh em dài cổ hết rùi:p

XuanTruong

Super V.I.P
hôm nay là 08/09/2009 rồi đó bác vẫn ở quê chưa ra cơ à thế thì bao giờ mới xong bác làm vậy anh em dài cổ hết rùi:p

Tác giả dạo này "Hơi bị sốc" tý, thời gian nữa chắc có đó!:)):)):))

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Chắc hôm sau sẽ bắt tay làm nốt phần còn lại :D . Mới lụm con Macbook Pro nên phải cài mới lại..... :p

Status
Không mở trả lời sau này.