• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỘT SỐ THEME MANG PHONG CÁCH VISTA

lamnt0702

1 gợi ý cho các bạn thik down theme cho điện thoại thì lên trang web www.zedge.com có tất cả mọi loại theme theo từng sở thik và thể loại,hỗ trợ hầu hết các đời máy của các hãng,chất lượng cũng như tốc độ down cực ok và giao diện rất dễ hiểu :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
1 gợi ý cho các bạn thik down theme cho điện thoại thì lên trang web www.zedge.com có tất cả mọi loại theme theo từng sở thik và thể loại,hỗ trợ hầu hết các đời máy của các hãng,chất lượng cũng như tốc độ down cực ok và giao diện rất dễ hiểu :D

Mình cám ơn sự đóng góp của bạn nhưng thực sự thì các trang download theme thì rất nhiều nhưng đôi khi không phù hợp với sở thích thẩm mỹ của mình nên rất tốn time để tuyển chọn lại.
Ở đây mình chỉ tuyển chọn lại theo sở thích của mình và up lên các host dễ down để anh em dễ chọn lựa thôi.Còn nếu bạn có time có thể lên đó down về và up lên chia sẻ cho mọi người cùng xài nhé!!
Thank bạn nhiều!!!