• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỘT SỐ THEME MANG PHONG CÁCH VISTA

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chia sẻ mà vất vả vậy đó bạn, ít ai hiểu được,cứ tưởng chuyện nhỏ có cái Thank mà cũng không làm được.

Đâu có gì đâu, mình chỉ góp thêm chút xíu cho diễn đàn mình phong phú thêm thôi. Bấy lâu nay do mình bận nhiều viêc quá nên không có thời gian rãnh để up thôi.
Mấy hôm nay hơi rãnh nên mình đóng góp chút công sức cho anh em cùng xài luôn.

angelpooh

xin lỗi vì đã xen ngang topic wá tuyệt của bạn, chỉ muốn động viên vì bạn đã chia sẻ, thanks ^^(mình nhấn rồi đó, ko phải nói suông đâu)

dung1291985

Chia sẻ mà vất vả vậy đó bạn, ít ai hiểu được,cứ tưởng chuyện nhỏ có cái Thank mà cũng không làm được.

Ko phải cái theme nào tớ cũng down nhưng hầu hết cái theme nào tớ cũng thanks :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin lỗi vì đã xen ngang topic wá tuyệt của bạn, chỉ muốn động viên vì bạn đã chia sẻ, thanks ^^(mình nhấn rồi đó, ko phải nói suông đâu)
Không sao đâu, nếu bạn thích thì ủng hộ mình còn nếu không thích thì cũng không sao vì chín người mười ý mà.Có người thích cái này,có người lại thích cái khác.
Mình chỉ muốn chia sẻ với những người cùng đam mê với mình mà thôi